Xin tư vấn cốt vợt công.

Manh Thanh

Binh Nhì
Em xin chào các anh/chị. Chả là em đã bỏ bóng bàn hơn chục năm nay, khoảng năm 2007 em dùng Sadius, thời đó cũng ít vợt lắm không nhiều dòng như bây giờ và cảm giác đánh sadius cũng thích lắm nhưng giờ nhiều người tư vấn là công nghệ của sadius đã cũ, giờ vợt nhiều quá em cũng ko biết chọn cây nào. Nhu cầu em tìm cây vợt công. tài chính trên dưới 2tr cho cốt vợt, mong được anh/chi tư vấn ạ. Em cảm ơn.

Trainee

Đại Tá
Em xin chào các anh/chị. Chả là em đã bỏ bóng bàn hơn chục năm nay, khoảng năm 2007 em dùng Sadius, thời đó cũng ít vợt lắm không nhiều dòng như bây giờ và cảm giác đánh sadius cũng thích lắm nhưng giờ nhiều người tư vấn là công nghệ của sadius đã cũ, giờ vợt nhiều quá em cũng ko biết chọn cây nào. Nhu cầu em tìm cây vợt công. tài chính trên dưới 2tr cho cốt vợt, mong được anh/chi tư vấn ạ. Em cảm ơn.
Treiber Z nhé! Kiếm lấy cây like new, lướt dùng rồi, đúng ngưỡng tiền!

Thái Khang

Trung Uý
Mình nghĩ kiếm cây Vis cũ cũng khá ngon.

Trainee

Đại Tá
Cây này new cũng quá tay e. Mà các anh tư vấn nên chắc cũng thử xem sao ạ. E cảm ơn anh.
Treiber Z tầm 2.2tr là có cây đẹp rồi!
Vấn đề là mình muốn kiếm cây chơi toàn diện hơn mà không quá bị thay đổi (tốc độ cao, hinoki ngoài, độ dầy vợt, lối đánh tấn công, …) cho nên không bàn lại Sar nữa.

Manh Thanh

Binh Nhì
Treiber Z tầm 2.2tr là có cây đẹp rồi!
Vấn đề là mình muốn kiếm cây chơi toàn diện hơn mà không quá bị thay đổi (tốc độ cao, hinoki ngoài, độ dầy vợt, lối đánh tấn công, …) cho nên không bàn lại Sar nữa.
Có câu này của anh e ytam ạ. E xem anh duy hưng sport review thì ko nảy bằng sar. Nhưng e nghĩ 1 chút thì ko đáng kể mà bù lại các điểm khác đc cải thiện.

trungkienvt

Trung Sỹ
Treiber Z phù hợp với nhu cầu của bạn, có nhiều điểm tương đồng với cây Sar cũ tuy nhiên nó kiểm soát tốt hơn, dễ chơi hơn và phù hợp giá tiền.

Bình luận từ Facebook