Xin chỉ cách gọt bớt Mazunov off+

khigia dienluc

Trung Uý
Mình có 1 cốt Mazunov off+ khá tốt nhưng nặng quá (100g) và to quá (153x160). Xin các huynh chỉ giáo : có thể gọt bớt còn 150x157 cho nhẹ bớt được ko ? Ở đâu nhận làm (mình ở Vĩnh Long). Xin cám ơn

Attachments

220.8 KB · Đọc: 0
    220.3 KB · Đọc: 0

huymdt

Thượng Tá
Mình có 1 cốt Mazunov off+ khá tốt nhưng nặng quá (100g) và to quá (153x160). Xin các huynh chỉ giáo : có thể gọt bớt còn 150x157 cho nhẹ bớt được ko ? Ở đâu nhận làm (mình ở Vĩnh Long). Xin cám ơn
Bác mượn mặt vợt 157x150 đo vẽ đường viền rồi ra nhờ thợ mộc dùng máy mài để mài thôi! chứ cốt đó gởi đi chổ khác xử lý e rằng một tiền gà ba tiền thóc bác à!

son_canloc

Đại Tá
Có phải bác bóc lớp ngoài cùng (sớ dọc) nên lòi ra lớp gỗ sớ ngang này ko ? Nếu vậy chỉ còn 3 lớp gỗ mềm bên trong, làm sao đánh ....
Công nghệ mới xử lý cốt FFO+ thành cốt 2 tôc độ dành cho người đánh Gai , sáng chế mới các bạn chuẩn bị đc xem trên VTV2

gọi cho anh anh chỉ cho...cán FL thành S xì T luôn....anh mới làm con tam ca xong....đẹp luôn

Bình luận từ Facebook