Vui buồn cùng pre HCM

FUJISANCO

Trung Sỹ
a/ Tuân thủ đúng luật chơi mà mình đề ra, BTC thường xuyên thay đổi luật chơi, do đó sân chơi đã mất ý nghĩa.
b/ Phải thường xuyên theo dõi, trả lời những câu hỏi của các đội, hỗ trợ khi các đội gặp khó khăn trong việc sắp xếp thời gian thi đấu với các đội khác. Mặt khác, các VDV tỉnh tham gia HCM Premiership ngày càng đông, BTC thì lại cập nhật ko đúng trình độ, do đó các đội kiện cáo là lẽ bình thường.
c/ Hơn nhau 1 banh thì được, hơn nhau > 2 banh thì xem lại trình độ VDV đó.
d/ Sắp tới sẽ có giải Migati kết hợp C & D. Migati là 1 tấm gương tích cực trong việc tổ chức giải, hầu như mọi người tham gia đều rất vui và ít kiện cáo.
e/ Sẽ có những đội lập ra đánh cọ xát, giao lưu thì cũng phải có 1 số đội gom quân để lấy thành tích.
f/ Cái cúp ở Phạm Hồng Thái chẳng có ý nghĩa gì nên mọi người cũng ko rãnh để đi mua.

Sẽ có 1 ngày anh Toại nhận ra điều này. Bây giờ chỉ nói ngắn gọn: Vui thì chơi, không vui thì chia tay.
Vấn đề tổ chức giải: xin thưa phong trào BB đang phát triển rất mạnh, nếu có điều kiện hãy tham gia các giải dưới đây thì anh có động lực tập luyện cả năm:
1/ Vũng tàu Open
2/ Bình Thuận mở rộng
3/ Đà Lạt mở rộng
4/ Migati (gai, lôi đài, hạng D)
5/ 8/3 (Nét Việt)
6/ 12 CVSX (thế giới bóng bàn)
7/ PTO
8/ CLB Thành Phố (Hoa Lư)
9/ Vĩnh Long mở rộng.
10/ Các giải nhỏ # của các đơn vị công ty trong TP.
11/ Các giải của các tỉnh # trong khu vực miền Nam.
.................................................. ..........................
1 tuấn anh ah những giãi này chỉ là những giãi thời vụ cho các ông bầu.chỉ có migati là dài hơi.ko thể chạy đường dài được nếu cứ chạy đường dài như pre hcm sẻ biết ngay .

2 còn về migati tuấn anh nói là ae đều vui vẻ ok điều đo xác nhận nhưng dám hỏi tuấn a 1 câu migati vừa rồi là hạng D tuấn anh có dám chắc là ko có vdv nào c tham dự ko??????thậm chí là B.????? tuấn anh cần kể tên ko????.ĐỘI NHÓM BẰNG HỮU ĐÁNH PRE CÒN CÓ TRẬN THẮNG TRẬN THUA CŨNG NGANG NGỮA NHƯNG MIGATI LÀ NÁT NHƯ TUƠNG .VẬY HỎI TUẤN ANH VẬY LÀ SAO KHI NHỮNG VDV THAM GIA 2 GIÃI CÙNG 1 ĐỘI DUY NHẤT ĐÁNH 2 GIÃI.

3 TUẤN ANH AH NHỮNG AE TỔ CHỨC GIÃI RẤT ĐAU ĐẦU VỀ TỔ CHỨC KÊU GỌI MẠNH THƯỜNG QUÂN,TÀI TRỢ XẮP XẾP SAI XÓT KO THỂ TRÁNH KHỎI CÁ NHÂN TUẤN ANH NẾU CÓ RỘNG LƯỢNG THÌ KO NÊN TRÁCH MÓC VÀ NÓI BTC THẾ NÀY NỌ TRÊN DIỄN ĐÀN CHẲNG PHẢI LÀM VẬY CÁC TỈNH KHÁC HỌ ĐỌC LẠI THẤY GÀ NHÀ ĐÁ NHAU MẤT MẶT.

4 CHỈ CÓ 1 GIÃI DÀI HƠI MỚI BIẾT ĐƯỢC THÀNH CÔNG HAY KO.CÒN NẾU THÀNH CÔNG Ờ CẤP ĐỘ NGẮN NGÀY ĐÂU CẦN PHẢI ĐI XA VẬY GIÃI GÀ ĐẤY..NGƯỜI ĐỜI CÓ CÂU (TRONG CHĂN MỚI BIẾT CHĂN CÓ RẬN).NÊN TUẤN ANH KO NÊN QUY KẾT GIÃI NÀY ĐƯỢC GIÃI KIA KO ĐƯỢC .VẬY NĂM TUẤN ANH VÔ ĐỊCH HẠNG C KO THẤY TUẤN ANH TRÁCH BTC NĂM ẤY???????? HCM PRE KO HỀ THAY ĐỔI BT CHỨC NHÁ.

5 VÌ SAO NĂM NAY LẠI KO CÓ HẠNG A VÀ B:XIN NÓI LUÔN ĐỂ TUẤN A BIẾT.NHỮNG VDV B NĂM VỪA RỒI ĐẢ LÊN A HẾT RỒI NÊN NGHIỄM NHIÊN SẺ CÒN RẤT ÍT B ĐỂ TỔ CHỨC HẠNG B.VỚI LẠI AE THI ĐẤU AI CŨNG MUỐN ĐÁNH HẠNG THẤP ĐỂ CÓ KHẢ NĂNG CẠNH TRANH CAO VÀ NHỮNG NGƯỜI YẾU CÓ THỂ THAM DỰ NÊN BTC ĐÃ BỎ HẠNG A VÀO GIỜ CHÓT CHỨ KO PHẢI KO AI THAM DỰ NHƯ ĐỜI ĐỒN ĐOÁN LUNG TUNG.THÔI THÌ AI CỦNG CÓ CÁI MIỆNG MUỐN NGHỈ PHÁT NGÔN THẾ NÀO THÌ TÙY.BTC NĂM NAY MUỐN TẬP TRUNG SẮP XẾP THẬT KỈ VÀO 2 HẠNG C VÀ D THẾ MÀ CỦNG CÓ SAI XÓT NÀY NỌ VÀ BỊ TUẤN A LÀM CHO 1 BÀI THẲNG VÀO MẶT ẤY SAO.

KẾT.THÔI THÌ BIẾT VẬY NGHE VẬY LÀM BÓNG BÀN KO DỂ LÀM CHUYÊN NGHIỆP ĐÃ KHÓ HUỐNG CHI LÀM 1 SÂN CHƠI ĐỂ AE GIAO LƯU ĐƯỢC NGƯỜI NÀY THÌ MẤT NGƯỜI KIA.NHƯNG TOẠI TÂM NIỆM 1 ĐIỀU VỚI BẢN THÂN MÌNH NGHIỆP DƯ TRONG BÓNG BÀN NHƯNG KHI PHÁT NGÔN TOẠI LUÔN CÓ GẮNG PHÁT NGÔN SAO CHO CHUYÊN NGHIỆP

Em ko đôi co với anh nữa, vì vấn đề quá rõ ràng. Anh tham gia giải Pre bao năm rồi?
Năm em vô địch là năm ngoái (2012). Anh xem lại em có phản ánh gì ko nhé.
Tính em có sao nói vậy, chẳng ghét ai, thương ai, thấy bất công thì nói.

Last edited:

namcheodo

Thượng Sỹ
Tiền bàn có đáng là bao nhiêu đâu ,AE mình tới CLB chơi phóng khoáng một chút có như vậy chủ bàn người ta mới sống được , phong trào bban mới phát triển được chứ .ko nên tt quá

namcheodo

Thượng Sỹ
Chúc mừng hai đội Xi Um 2 và Văn Thánh đã lọt vào vòng trong . Chia buồn cùng đội Thanh đa do quá ngây thơ chiều đội TXTK dời ngày thi đấu nên thảm bại

lamtq

Đại Tá
Tiền bàn có đáng là bao nhiêu đâu ,AE mình tới CLB chơi phóng khoáng một chút có như vậy chủ bàn người ta mới sống được , phong trào bban mới phát triển được chứ .ko nên tt quá

a nói chuyện nghe chán.
đi chơi bb nhìu rồi, có sức chơi có sức chịu, dám đánh độ thua thì chung, ko dám hay ko thik thì ko đánh. đánh chơi thì ai thua trả tiền bàn đó là tất nhiên
còn đánh giải a đã đi đâu mà đc ng ta thu tiền bàn a chưa mà a phát biểu câu nghe ...
HHT đang tiên phong cho xu thế này, chúc mừng
ngứa...

Last edited by a moderator:

lamtq

Đại Tá
hnay Tiến mập có gọi điện cho mình . đính chính lại với ae là chủ xới chỉ tính thêm g mấy ng khởi động bàn khác thôi :zingme43::zingme43:.

huybmt

Trung Sỹ
hôm nay lên dự buổi tổng kết trao giải...thật bất ngờ vì chỉ có 2 đội hạng d dành được giải phong cách...và bản thân mình băn khoăn, tại sao hạng C lại không có giải phong cách. phải chăng 7 đội hạng C không tập thể đội nào xứng đáng để giành lấy giải thưởng vinh dự này....như vậy cũng có nghĩa là hạng C ko có đội nào có đủ tư cách và đều chơi không đẹp...thật đáng để các đội phải suy nghỉ lại cách chơi của tập thể mình. để mùa giải năm sau sẽ có 1 đội hạng C dành được 1 giải phong cách thật đúng nghĩa...........

kienbmt

Binh Nhất
đang định cố gắng phấn đấu sang năm tham dự giải bóng bàn của diễn dàn , nhưng sau 2 tháng lặn lội cùng các đội xem giải bóng bàn, thiết nghĩ có nên cố gắng để tham gia hay cố gắng rồi không còn muốn tham dự giải đấu này nữa.. nào là thắng thành thua, bỏ cuộc, mua tỷ số, biết bao nhiêu vấn đề nảy sinh... dời đi dời lại các trận đấu, btc thì không ghắt gao theo dõi từng trận đấu để các đội tự xử với nhau... haizz biết bao nhiêu là vấn đề.

uc

Binh Nhì
hôm qua mình có ghé đầu máy xem ngày thi đấu cuối cùng của giải, thật bất ngờ thấy rất đông cổ động viên cổ vũ cho 2 trận bán kết.
trận hôm qua hay nhất là trận xndm và thien thanh. hai đội đúng là kỳ phùng địch thủ, trận đấu gay cấn kéo đến set 7 mới phân biệt được thắng thua. thật tiếc cho đội thiên thanh, nếu 2 đội này gặp nhau ở chung kết thì xứng đáng hơn. đội thiên thanh có 1 bác già đánh anti cực hay mặc dù thua nhưng đã tạo ra những giây phút nghẹt thở và hấp dẫn.
theo mình đội xndm và thien thanh có mặt bằng trình độ trội so với hạng d. hôm qua dò hỏi, mới được biết phần đông các vdv của cả 2 đội là từ đồng nai.
với trình độ hiện tại, mùa giải sau, các vdv này hoàn toàn có thể thi đấu ở hạng c.

dangvu

Binh Nhì
ớh có quy định đó hả bạn, hôm bữa đội ko đọc kỹ nội quy.:zingme27:
nếu đọc là đánh đội hình 3 người thôi cho nó đỡ hao tiền. :zingme39::zingme39:
đội nào đánh HHT rút kinh nguyệt nhé. đánh đội hình vừa đủ thôi, xếp đông người quá với dự bị mà nhảy ra khởi động tốn tiền ráng chịu nha!:zingme72:
sorry 2 all!MK:zingme40::zingme71:

a tui nói hay thế nhỉ, bữa nào về làm chầu lẩu nha a, cây nhà lá vườn vẫn hơn a ah.............. e mời:zingme5:

Bình luận từ Facebook