Viscaria Super Alc có gì hot?

HungGL

Đại Tá
Sẵn đây anh em nào máu mình pass nhé

Attachments

879.1 KB · Đọc: 53

HungGL

Đại Tá
sáng mình vừa lắp con mặt tàu 729 Battle 2 Pro max nó lại cong lại rồi :p :p
Thật ra SVis thì theo mình đánh dòng mút trung bình nhẹ nhàng rất ok. Nhưng anh em nào đánh cứng hoặc Tàu đạo như mình sẽ ko khoái thôi.

lhduy

Trung Uý
Vừa lấy 1 cây Nhật. Công nhận đang đánh dòng Inner Limba qua SP Vis thấy nó đi nhanh, bóng thẳng quá, mất độ khoái :))
Thằng thế mới mau chết người ta được chứ : ))), mỗi tội mình cũng dễ chết luôn :) Em thấy SP Vis hai bên D09C là hợp nhất, kết hợp đc cả tàu vs ESN. Còn chơi tàu mấy trận đầu giật sung lắm, bên kia như ngả rạ, nhưng mà không ăn được 3-0 vs 3-1 là bên kia vực lại được tại mình hết sức quăng tay r.

mcfly

Thượng Tá
Thật ra SVis thì theo mình đánh dòng mút trung bình nhẹ nhàng rất ok. Nhưng anh em nào đánh cứng hoặc Tàu đạo như mình sẽ ko khoái thôi.
những ai lực tốt đánh inner với mút cứng dính thì sướng lắm. hôm nào sức khoẻ tốt không bị vợ mắng em toàn dán 2 mặt H3 lên cây Vis đánh vỗ bóng phê tận óc

dùng H3 provincial blue cho BH đấm bóng hơi bị dị - nhưng khổ cái không tìm được mặt đỏ nào thay thế, K3 thì 2 tuần là xịt, A1 thì co ngót như rau nhúng nước sôi, 09C tạm được nhưng không thể bằng H3 tune nổi gai. thỉnh thoảng kiếm được Battle II tune 5 lớp Haifu đánh cũng ngon nhưng cảm giác sponge hơi xốp, không có cảm giác đậm đặc như lót xanh.

Last edited:

Trainee

Đại Tá
những ai lực tốt đánh inner với mút cứng dính thì sướng lắm. hôm nào sức khoẻ tốt không bị vợ mắng em toàn dán 2 mặt H3 lên cây Vis đánh vỗ bóng phê tận óc

dùng H3 provincial blue cho BH đấm bóng hơi bị dị - nhưng khổ cái không tìm được mặt đỏ nào thay thế, K3 thì 2 tuần là xịt, A1 thì co ngót như rau nhúng nước sôi, 09C tạm được nhưng không thể bằng H3 tune nổi gai. thỉnh thoảng kiếm được Battle II tune 5 lớp Haifu đánh cũng ngon nhưng cảm giác sponge hơi xốp, không có cảm giác đậm đặc như lót xanh.
A1, A2 bán VN gần đây co rất ít; không hiểu sau này thì sao!

Bình luận từ Facebook