Videos những trận giao hữu đầu năm của bóng bàn Laocai

Duongapaco

Đại Tá
Thanks Hoàn nhé, còn trận nào cháu đưa lên xem cho vui. Trận này Thoả hết pin rồi nên khả năng tấn công không còn uy lực nữa nên thua

hoantopas

Đại Tá
Thanks Hoàn nhé, còn trận nào cháu đưa lên xem cho vui. Trận này Thoả hết pin rồi nên khả năng tấn công không còn uy lực nữa nên thua
Cháu còn nhiều lắm Chú ạ, nhưng phải về Sapa Cháu mới Up lên đc, hôm nay Cháu tranh thủ về Sapa ăn cưới nên cháu mới Up đc trận này thôi Chú ạ, xong cháu lại phải ra LC luôn, mà ở LC chỗ cháu ở ko có mạng Wifi, mang 3G thì kém quá ko up lên nổi hjhj

Duongapaco

Đại Tá
đôi Dũng,Giang đánh hay quá Dũng gai có quả ve gai lợi hại thật làm A yên ko giật lại được,thỏa bắt giao bóng bị lỗi nhiều kể ra cũng căng 50/50 phải ko đc Dũng
Đôi Dũng - Giang chơi đôi cùng nhau lâu rồi nên ok lắm anh Thành ah, đấy là lâu rồi không tập đấy anh nhé. Dũng còn sử dụng mặt gai SupeBock khó chịu lắm, bóng chặn sang bàn nếu không khéo sử lý là tụt rất nhanh ( loại gai này thế giới đã cấm dùng ). Nhưng công bằng nhận xét thì hôm đấy Thỏa mệt rồi do đã đấu 3 trận căng thẳng trước đó nên hết pin, trưa lại vui vẻ bạn bè uống khá nhiều rượu, cháu ấy còn trẻ di chuyển nhanh, tấn công tốt mà không phát huy được thì đôi Yên Thỏa thua là đúng thôi anh, còn tôi dạo này đầu gối đau di chuyển chậm nên chơi ko tốt được như trước, hôm đấy đi chơi phải uống thuốc giảm đau mới đấu được mấy trận to to.

thanhbg

Thượng Sỹ
Đôi Dũng - Giang chơi đôi cùng nhau lâu rồi nên ok lắm anh Thành ah, đấy là lâu rồi không tập đấy anh nhé. Dũng còn sử dụng mặt gai SupeBock khó chịu lắm, bóng chặn sang bàn nếu không khéo sử lý là tụt rất nhanh ( loại gai này thế giới đã cấm dùng ). Nhưng công bằng nhận xét thì hôm đấy Thỏa mệt rồi do đã đấu 3 trận căng thẳng trước đó nên hết pin, trưa lại vui vẻ bạn bè uống khá nhiều rượu, cháu ấy còn trẻ di chuyển nhanh, tấn công tốt mà không phát huy được thì đôi Yên Thỏa thua là đúng thôi anh, còn tôi dạo này đầu gối đau di chuyển chậm nên chơi ko tốt được như trước, hôm đấy đi chơi phải uống thuốc giảm đau mới đấu được mấy trận to to.
ở dưới tôi bác Sử cũng dùng gai đó A ạ của Anh,nhưng nó có cái lợi cái hại bởi sử lý cũng khó hơn gai khác a nhỉ

Duongapaco

Đại Tá
ở dưới tôi bác Sử cũng dùng gai đó A ạ của Anh,nhưng nó có cái lợi cái hại bởi sử lý cũng khó hơn gai khác a nhỉ
Anh Sử dùng gai đấy thể nào mấy đứa trẻ thua là phải thôi anh, hôm về tôi lại ko xem mặt gai của anh ấy, vì rủ anh ấy chơi 1 trận anh ấy bảo mệt không chơi nữa. Tôi cũng chơi thử mặt gai này rồi nhưng chưa thấy hợp vì chỉ chơi thử 1,2 trận, chắc tập nhiều cũng dùng được anh nhỉ. Người mặc áo tím trong trận đấu đôi nam với Yên - Thỏa là Phạm Hữu Phước hạng B diễn đàn đấy anh nhé, Phước đánh khéo và dẻo lắm

Bình luận từ Facebook