Tư vấn về mặt vợt cho cốt Nittaku Ludeak Fleet

minhrau1905

Binh Nhì
Em mới tậu cốt L.F nhưng chưa biết chon mặt nào cho phù hợp. Nhờ các bác tư vấn cho cả hai bên FH và BH! E đánh giật đều cả 2 càng. Bác nào đã dùng xin cho review cụ thể về cốt này giúp em nhé.

QuynhDawei

Trung Sỹ
Em mới tậu cốt L.F nhưng chưa biết chon mặt nào cho phù hợp. Nhờ các bác tư vấn cho cả hai bên FH và BH! E đánh giật đều cả 2 càng. Bác nào đã dùng xin cho review cụ thể về cốt này giúp em nhé.
bạn dùng mặt tàu đi mình có thằng em no moi dùng cốt này nhung thoi gian đầu ghép voi ten ko hop từ khi dùng H3 đánh sát thủ lắm

Bạn đánh mặt Nittaku fastarc g1 cho cây này là hợp nhất nhé bạn :D Mặt trái bạn có thể dùng Xiom Vega Japan, đánh rất hay, an toàn, bám xoáy.

minhrau1905

Binh Nhì
Hehe. Thanks các bác. E định dùng FH là mặt Razka9 và BH là Blitz soft có được không ah? E sợ đi vào dòng Tàu đạo dễ bị tẩu hỏa nhập ma

QuynhDawei

Trung Sỹ
Hehe. Thanks các bác. E định dùng FH là mặt Razka9 và BH là Blitz soft có được không ah? E sợ đi vào dòng Tàu đạo dễ bị tẩu hỏa nhập ma
Muốn có công lực thâm hậu ngoài có bí kíp ra còn có sự khổ luyện nữa.luyện ko đúng bí kíp mới bị thui

Dũng Cửu

Đại Tá
đánh đều cả 2 càng com bo tốt nhất theo ý mình :
1 :2 ten 64 cho 2 bên
2:2 ten 80 cho 2 bên
2 :2 sigma euro cho 2 bên
3 :2 calibra sound cho 2 bên
mấy com bo này bạn đánh đều như vắt chanh :D

Tosios

Đại Uý
Cây này rất dễ chơi. Nó hay ở chỗ mình có thể lựa chọn nhiều phong cách đánh. Bác thích tốc độ thì lắp mặt tốc độ kiểu T64 chẳng hạn, thích xoáy thì lắp mặt bám dính cao. Cây này E đã chơi qua với mặt H3 NT. Rất tuyệt.

Bình luận từ Facebook