Tư vấn giày bóng bàn!

Changanuong

Thượng Sỹ
Đế giày chỉ là 1 vấn đề, tôi đi thấy bám khá tốt. Còn các yếu tố khác quan trọng nữa như chất lượng đệm lót, hông giày có bền hay nhanh nứt rạn, xuống cấp. Rồi keo dán, chỉ khâu...
Đệm lót thì ko có gì đặc biệt, hông giày thì thấy cũng giống bản trước, nó ko ôm ngón chân như mizuno wave drive, mấy vđề kia thì t ko rõ

Anhswang57

Trung Uý
Đế giày chỉ là 1 vấn đề, tôi đi thấy bám khá tốt. Còn các yếu tố khác quan trọng nữa như chất lượng đệm lót, hông giày có bền hay nhanh nứt rạn, xuống cấp. Rồi keo dán, chỉ khâu...
m cũng nghĩ thế, giày chất lượng ko tốt thì 2 bên hông đế giày thường rách hoặc bung, bong viền quanh đế, rất xấu

HaQuocLinh

Thượng Tá
Ngoài vấn đề giày thì em nghĩ đôi tất cũng cần phù hợp . Các bác có thử qua vui lòng chia sẻ cùng anh em đi ạ

tund1204

Trung Sỹ
Ngoài vấn đề giày thì em nghĩ đôi tất cũng cần phù hợp . Các bác có thử qua vui lòng chia sẻ cùng anh em đi ạ
vớ asic , mizuno , yonex gì cũng đc , vớ thể thao ko bị trơn như vớ mang giày bt , tiêu chí chọn thì nên hơi nhám , trơn quá di chuyển nhiều sẽ đau cân gan chân.

bachikho

Đại Tá
tất thì có mấy lựa chọn: mizuno hịn 80k/đôi, butt hịn 100k/đôi, cá nhân tui chơi nike hịn 135k/3 đôi thấy ngon hơn 2 loại kia

Hoangvietmta

Trung Sỹ
CLB em có ý định làm áo đồng phục. Xin ý kiến các anh về áo Vloop. Áo kamito e đã dùng, 1 vài lần giặt đã chảy, mất form rồi. Xiom thì đắt quá.

Anhswang57

Trung Uý
CLB em có ý định làm áo đồng phục. Xin ý kiến các anh về áo Vloop. Áo kamito e đã dùng, 1 vài lần giặt đã chảy, mất form rồi. Xiom thì đắt quá.
M đã dùng cả 2 thấy 2 loại cũng gần như nhau, thấy áo Kamito có nhiều lỗ thoáng khí hơn mặc cảm giác nhẹ hơn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Thương hiệu này tốt mà, nhưng có phù hợp không thì tôi chưa rõ.
Đúng là áo KAMITO mặc thoáng nhưng nhanh xuống cấp, giá rẻ cũng khó đòi hỏi hơn. Hàng thương hiệu thì thì rẻ nhất cũng phải 700k, hàng nhái rẻ tiền mặc còn thua Kamito.

Bình luận từ Facebook