Tư vấn cốt vợt hay ??? Help !!!

Dũng Cửu

Đại Tá
TREIBER Z : made in Andro

SPEED :9,7

CONTROL : 9,8
nặng 88 - 93 gam

Cốt hiện đang hot trên thị trường được cả tốc độ + độ kiểm soát ^_^
1 cốt bạn nên lưu ý :)

phuongnguyen

Đại Tá
Hiện tại em đang chơi bóng bàn được 1 năm và trình độ cũng kha khá , nay em muốn mua lại 1 combo mới , combo cũ của em là Rakza 7 soft-sardius-focus 3 , combo này h em chán vì đánh giật bạt thì tốt chứ kiểm soát chán lắm , nhất là cú giật trái sao em đánh vs con leoviz liberty thì đc mà sao đánh sang con này kho lắm , các bác có thể tư vấn cho em xem loại cốt nào mà có độ kiểm soát tốt , đều đc 2 càng , độ nặng ko quan trọng (tay trâu :))) ) . E đang dự tính rước tmb alc về , k bít ntn nên nhờ mọi người giúp , giá cốt nằm trong tầm < 3 tr la vừa nhé !!! chân thành cảm ơn !!!
co em tmb zlc hat re, bac thich thi lien he

Timoboll nổi giận

Thượng Tá
2 càng thì bạn nên chơi cán ST xoay 2 bên nhanh hơn.
TMB ALC là 1 cốt hay và kiểm soát rất tốt. Nhưng đánh bóng 40 ngon,bóng 40+ lại quá hiền và nhẹ. Mình đề xuất bạn chọn những cốt có độ xoáy cao hơn: viscaria,innerforce ALC,hoặc mấy dòng cốt 5 lớp gỗ.
Chúc bạn nhanh tìm đx bảo kiếm. ^_^

phuongnguyen

Đại Tá
Bạn ở đâu nhỉ ? mà giao dịch ntn ? tại chưa bh mua trên này ? trả 1 tr trc lấy vợt rồi gửi nốt dc k ?
minh o Tgiang, bac o dau . minh mua ban tren day nhieu roi bac, yen tam. bac ckhoan theo tk tren chu ky, nhan tien minh se goi vot, vai ngay la bac co vot de chien. a e bong ban vui la chin , gat gam lam gi co bao nhieu dau.

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
Vậy ai tư vấn giúp mình đi ? cây gì mới mà có độ kiểm soát tốt ý ? k cần nhanh , vừa phải thui cũng dk , giá tầm 2 tr5 đổ xuống là vừa , đang tăm tia con maze của but nhưng k biết tn ? khó quá mọi ng` ơiiii

Sơn Hoá Nt

Thượng Sỹ
TREIBER Z : made in Andro

SPEED :9,7

CONTROL : 9,8
nặng 88 - 93 gam

Cốt hiện đang hot trên thị trường được cả tốc độ + độ kiểm soát ^_^
1 cốt bạn nên lưu ý :)
cám ơn a , nhưng em vẫn chưa rõ lắm về cây này , mà nhìn nó k đẹp lắm . a có thể cho em vài lựa chọn dc k ạ ? cảm ơn a!!!

tiachop

Thượng Tá
cám ơn a , nhưng em vẫn chưa rõ lắm về cây này , mà nhìn nó k đẹp lắm . a có thể cho em vài lựa chọn dc k ạ ? cảm ơn a!!!
Bạn đang chơi Sar thì không nên chuyển xuống chơi ALC ngay, vì nó chẳng khác gì từ ô tô xuống xe đạp. ALC kiểm soát tốt hơn nhiều nhưng tốc độ thấp hơn nhiều, bạn sẽ thấy quá xịt, khó đánh. Bạn nên chơi các cây dòng ZLC như TMB ZLC hoặc InnerZLC, những cây này kiểm soát tốt hơn Sar nhiều mà tốc độ cũng khá, bạn sẽ không thấy quá xịt.
Giảm tốc độ hay tăng tốc độ cũng đều phải từ từ cả!

giaoluu

Đại Tá
Vậy ai tư vấn giúp mình đi ? cây gì mới mà có độ kiểm soát tốt ý ? k cần nhanh , vừa phải thui cũng dk , giá tầm 2 tr5 đổ xuống là vừa , đang tăm tia con maze của but nhưng k biết tn ? khó quá mọi ng` ơiiii
Bác tham khảo cây này tốc độ và kiểm soát đều cực ổn, vợt đc vdv quốc gia tuyến trẻ sử dụng nhiều
http://bongban.org/threads/cot-vot-va-mat-vot-hang-dep-gia-hop-ly-anh-chan-thuc.33451/

archer

Đại Tá
Mình dư cây YEO - Yasaka Malin Extra Offensive hàng JTTAA mới tinh, thông tin search Google vì nó là Champion Blade quá nổi tiếng, là cây vợt dành chức vô địch bóng bàn thế giới cùng Malin. Giá 1tr tròn. PM 0906 243 001 nếu bạn có nhu cầu, thanks.

Bình luận từ Facebook