[TPHCM] Cần bán Viscaria mới 98.9% (Đã bán) Closed Topic

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Mình có cây Viscaria tem bạc mới mua, hàng Take, mới 98.9%. Để lại anh em 1t9 (tặng 1 mặt H3 Neo theo vợt)

Mình mới mua 2 tháng tuần đánh 2 buổi nên còn rất mới (Hàng nam kỹ tính xài kỹ nên các pác yên tâm)

Mình ở Q11 Flemington Lê Đại Hành

Last edited:

Son_ct

Đại Uý
Mình có cây Viscaria tem bạc mới mua, hàng Take, mới 98.9%. Để lại anh em 1t9 (tặng 1 mặt H3 Neo theo vợt)

Mình mới mua 2 tháng tuần đánh 2 buổi nên còn rất mới (Hàng nam kỹ tính xài kỹ nên các pác yên tâm)

Mình ở Q11 Flemington Lê Đại Hành. ĐT 0973460409
Bác có giao lưu với kiếm của Xu Xin không bác: Stiga Intensity NCT V, cán FL, 99% :)

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Đây là kiểu show hàng giả vờ bán để chọc tức anh em đây mà.
Mệt pác quá, pác biết cách nào xóa thread thì chỉ giúp, mình ko rảnh vậy đâu, cùng dân chơi bóng bàn mà pác ko hiểu cảm giác loạn đao và chưa tìm ra kiếm thích hợp cho bản thân sao, với pác bỏ cái tật nói đểu kiểu đó đi, có hại lắm đó:D:D:D

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
Mệt pác quá, pác biết cách nào xóa thread thì chỉ giúp, mình ko rảnh vậy đâu, cùng dân chơi bóng bàn mà pác ko hiểu cảm giác loạn đao và chưa tìm ra kiếm thích hợp cho bản thân nó khó chịu lắm sao, với pác bỏ cái tật nói đểu chọc ngoáy người khác kiểu đó đi, có hại lắm đó:D:D:D

Bình luận từ Facebook