Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

Sobat

Trung Uý
Chú đang đi điều tra bác đấy hả? Hôm nào rảnh rỗi lên Yên bái chơi với bác vài hôm nhé...biết bác ở trình nào? Ca Binhyb là sư phụ của bác đấy...lên chơi anh bố trí cho hai anh em giao lưu bóng và bia nhé.....kakak...lưu ý khi đi nhớ đem theo chú Đạt nữa!!!!!!!!
Ai lại dám đi điều tra bác, em thấy topic xếp hạng BB Yên Bái thấy có bác đồng hương mới vào xem thử và hỏi tình hình thui. Em cũng hay giao lưu với Linh gia vị, BB với em vui là chính không cần biết đối thủ là ai cứ gặp là chiến thắng hay thua cũng không quan trọng bởi vì mình trình còi lại không được học hành gì lên cũng chỉ coi nó là môn thể dục. Em chưa lên Yên Bái bao giờ bởi vì không có cơ sở cách mạng nào trên đó; trước chưa biết chơi BB Trường cũng hay mở các lớp Tại chức nhưng bây giờ không có Lớp nào trên đó lên không có ĐK lên được. Em sẽ cố gắng ngày nào đó sẽ lên giao lưu với các bác (nhưng nghe nói trên đó nhiều gai và chuội lắm em sợ nhất mấy món đó) Hôm nào bác xuống Hà Nội Alo cho em để AE giao lưu.

Sobat

Trung Uý
Bác Cường dạo này tập luyện hăng say chưa, hôm nào ghé qua HN thì gọi cho em. Bác có nhiều loại mặt tàu không? cho em test thử với, em cũng hơi mặt tàu.

tiachop

Thượng Tá
Anh em Hải Hậu vẫn khỏe cả chứ ạ? Không biết dạo này các bác chơi bb có lên tay không? Riêng em thì đang lên chân, vì đang tham gia bóng đá! Hê hê.

Sobat

Trung Uý
Anh em Hải Hậu vẫn khỏe cả chứ ạ? Không biết dạo này các bác chơi bb có lên tay không? Riêng em thì đang lên chân, vì đang tham gia bóng đá! Hê hê.
Anh em vẫn tập dưỡng sinh đều định quy tụ lại để đánh DĐ nhưng chưa được. Hôm nào chú qua HN hoặc về quê Alo cho bọn anh.

tiachop

Thượng Tá
Anh em vẫn tập dưỡng sinh đều định quy tụ lại để đánh DĐ nhưng chưa được. Hôm nào chú qua HN hoặc về quê Alo cho bọn anh.
Vâng, hi vọng có dịp hội ngộ anh em. Chúc mọi người sức khỏe và chơi bb vui vẻ. :)

cuongyb

Trung Uý
Bác Cường dạo này tập luyện hăng say chưa, hôm nào ghé qua HN thì gọi cho em. Bác có nhiều loại mặt tàu không? cho em test thử với, em cũng hơi mặt tàu.
DĐ ae Hải Hậu dạo này vắng quá... Chú Kiều... và ae Hải Hậu khỏe cả chứ... bận quá... Mình còn mỗi mặt H3 như chữ ký thôi... cũng sắp phải thay em khác rồi, đc cái vẫn còn dính lắm... đang chơi cây ZJK ZLC mấy llần chuyển qua ten 80 nhưng không đc... cảm giác ko an toàn bằng em nó...

tiachop

Thượng Tá
DĐ ae Hải Hậu dạo này vắng quá... Chú Kiều... và ae Hải Hậu khỏe cả chứ... bận quá... Mình còn mỗi mặt H3 như chữ ký thôi... cũng sắp phải thay em khác rồi, đc cái vẫn còn dính lắm... đang chơi cây ZJK ZLC mấy llần chuyển qua ten 80 nhưng không đc... cảm giác ko an toàn bằng em nó...
Vậy là ZJK ZLC hợp mặt tàu hả anh? Em đang chơi cây InnerZLC, nhưng chưa thử mặt tàu, để mai dán miếng H3NT thử xem sao!

cuongyb

Trung Uý
Vậy là ZJK ZLC hợp mặt tàu hả anh? Em đang chơi cây InnerZLC, nhưng chưa thử mặt tàu, để mai dán miếng H3NT thử xem sao!
Tùy từng người thôi, nhưng với mình đã từng gắn H3NT Blu cho Long II, Jun, Liu ShiWen, Regundo rồi nhưng cuối cùng ZJK ZLC đánh với H3NT Blu hợp với mình hơn cả.... thế mới đau chứ.. cây jun thì giật FH an toàn đều bóng, kê bóng giật FH,BH lại ko an toàn, nhất là gò bóng trên bàn hay phềnh...ăn đòn....Còn ZJK lại rất gò, cắt an toàn, giật trái, bạt trái tự tin hơn dễ vào và hiểm hơn mặc dù hơi đau cổ tay... Fh do mới đánh đc vài hôm nên chưa tự tin lắm. Tuy nhiên giật bóng xã bàn bóng qua sát thủ hơn, ko chồm lên như Jun...mà cắp tịt luôn. Tuy vậy bặt bóng lại kém Jun tý....

tiachop

Thượng Tá
Tùy từng người thôi, nhưng với mình đã từng gắn H3NT Blu cho Long II, Jun, Liu ShiWen, Regundo rồi nhưng cuối cùng ZJK ZLC đánh với H3NT Blu hợp với mình hơn cả.... thế mới đau chứ.. cây jun thì giật FH an toàn đều bóng, kê bóng giật FH,BH lại ko an toàn, nhất là gò bóng trên bàn hay phềnh...ăn đòn....Còn ZJK lại rất gò, cắt an toàn, giật trái, bạt trái tự tin hơn dễ vào và hiểm hơn mặc dù hơi đau cổ tay... Fh do mới đánh đc vài hôm nên chưa tự tin lắm. Tuy nhiên giật bóng xã bàn bóng qua sát thủ hơn, ko chồm lên như Jun...mà cắp tịt luôn. Tuy vậy bặt bóng lại kém Jun tý....
Như vậy có khả năng em Jun nảy hơn em ZJK ZLC nên mới có hiện tượng đó bác nhỉ!

cuongyb

Trung Uý
Như vậy có khả năng em Jun nảy hơn em ZJK ZLC nên mới có hiện tượng đó bác nhỉ!
Không phải nảy hơn đâu, Jun thậm chí cho cảm giác ngậm bóng hơn ZJK (mềm) và cũng từ khi chơi Jun minh mới cảm nhận đc đâu là đánh bóng, đâu là ném bóng... nhưng ko hiểu sao em nó lại thế.... xem thông số thì Jun điều khiển kém hơn ZJK là chính xác....

cuongyb

Trung Uý
Hôm đầu cưới em nó về lắp hai mặt 64 Fh, S2 BH vào chiến với cụ 75 tuổi (chơi BH anti ) cho cụ trước 5 điểm mình đã ra đi nhanh chóng, nhưng hôm sau gắn H3 vào cụ lại ra đi mà ko biết sao mình thua.... cứ ngẩn người ra...

Bình luận từ Facebook