Topic đội Bể bơi Chúc Sơn tham gia giải HaNoi Premiership 2012

meoluoitmb

Đại Tá
Văn ơi, chị vào topic này xem mà hoa mắt và chẳng hiểu gì, có quá nhiều cảnh giống nhau và không có chú thích nên mọi người k theo dõi được các trận đấu. Em nên rút kinh nghiệm, mỗi trận nên chọn post một ảnh đẹp, rõ, có chú thích để mọi người xem dễ hiểu, không bị ức chế.
=================
Chủ topic cần tiếp thu điều này

Không ai hiểu, chỉ mình anh ấy hiểu, đó là phong cách của anh ấy.. giống câu sờ lô găn: tao đéo muốn quan tâm đến ai và cũng đéo cần ai quan tâm.
Hjhj...xin lỗi spam tí
============
Và ghi nhận điều này.
Chứ không phải cứ lờ đi như thế.
Chị Liên là người lớn tuổi đấy.

quocan

Binh Nhì
chuồn đi lần sau đừng vào to pic đội tôi chém nữa nhé . ảnh anh vanuc chụp ông k thích thì cũng đừng nói linh tinh . người thích người k thích ông đừng vì cá nhân ghanh tị với a ý nhé có giỏi thì chụp đi mà úp k đc thì đừng ghanh tị với ng ta nhé pp

ông này là ai mà lắm mồm thế :-o to pic đội tôi post gì liên quan đến ông à hay là ông không có tiền mua máy ảnh để chụp ... lần sau chém thì qua to pic khác mà chém đừng vào to pic đội tôi nữa nhé pp

Mình thấy chủ topic cũng nên có quan điểm rõ ràng như bạn này, không nên im lặng thế

thuhanoi

Binh Nhì
Bố lạy thày, ảo vãi cả đái, thằng này tự kỷ, toàn tự nói chuyện một mình, tự thank mình nữa mới máu chứ. Quá nể...

Đội bể bơi Chúc sơn có thể lưu comment này của Hưng-meoluoitmb- để báo cáo ban quản trị.
Việc nào đi việc đó nên những comment như thế này ko nên-ko thể-ko được tồn tại.
Thiết nghĩ BQT cần phải nhắc nhở tránh tình trạng quá khích.

Drhongson

Đại Tá
bạn meoluoitmb o nên commennt như vậy,ai cung có ưu và khuyết,bạn vanuc cũng vậy và bạn ấy cũng đã nhận ra cũng như bạn đã nhận là đã từng đua tranh top này top nọ,các bạn nên cùng nhau khắc phục và đóng góp những bài viết hay,hữu ích cho phong trào và diễn đàn

meoluoitmb

Đại Tá
Đội bể bơi Chúc sơn có thể lưu comment này của Hưng-meoluoitmb- để báo cáo ban quản trị.
Việc nào đi việc đó nên những comment như thế này ko nên-ko thể-ko được tồn tại.
Thiết nghĩ BQT cần phải nhắc nhở tránh tình trạng quá khích.
=======================
Cần thì để tôi báo cho, khỏi phải cho thêm mắm muối vào như thế. Việc nào đi với việc nào, việc tôi đang nói thẳng với thằng tự lập nick ảo bấm thanks như trên đấy. Sang topic khác, bạn sẽ biết nick quocan chính là của đại cao thủ vanuc. Mèo này chẳng sợ và ngán ngẩm gì mấy thành phần này đâu nên xin lỗi đừng dọa mèo nhé. Tôi cũng chẳng xóa cái tôi đã viết đâu nên khỏi phải lưu, quân tử ai lại không giữ lời.
bạn vào đây mà chiêm ngưỡng tài nghệ của hắn nhé: http://bongban.org/forum/showthread.php/16176-Đề-xuất-bỏ-Top-Poster?p=217314#post217314.....

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
bạn meoluoitmb o nên commennt như vậy,ai cung có ưu và khuyết,bạn vanuc cũng vậy và bạn ấy cũng đã nhận ra cũng như bạn đã nhận là đã từng đua tranh top này top nọ,các bạn nên cùng nhau khắc phục và đóng góp những bài viết hay,hữu ích cho phong trào và diễn đàn

===================
Em xin lĩnh hội và tiếp thu toàn bộ ý kiến của anh.

Drhongson

Đại Tá
Bạn Vanuc nếu có những việc như AE nói thì cũng nên tiếp thu và chấm dứt ngay nhé.Hảy cùng nhau Xây dựng D Đ bằng những bài viết hữu ích nhé các bạn

Bình luận từ Facebook