Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

lion

Đại Tá
bác có biết cốt nào đắt nhất hiện tại ạ
Cây này, Nittaku Resoud, giá 500,000Yen = 105Tr!

Tiểu Cuội

Thượng Sỹ
Gắn với sự kiện, số lượng hạn chế, chất liệu đặc biệt, chế tác công phu, phụ kiện độc lạ..., đơn giản vậy thôi. Cây Butterfly Effort 70 Năm cũng thế mà!
Bác nói rõ thêm cây 70 năm điểm đặc biệt của nó là gì ngoại trừ chữ 70 trên cốt ạ, em đang tò mò lắm ạ,
Em lại thích hóng cây timo boll special alc 70 năm cơ

ducanhmh

Đại Tá
Bác nói rõ thêm cây 70 năm điểm đặc biệt của nó là gì ngoại trừ chữ 70 trên cốt ạ, em đang tò mò lắm ạ,
Em lại thích hóng cây timo boll special alc 70 năm cơ
đây còn gì? "Gắn với sự kiện, số lượng hạn chế, chất liệu đặc biệt, chế tác công phu, phụ kiện độc lạ"

tienvosu

Binh Nhì
Làm cái clip vui vui, tổng hợp một số combo đã từng trải nghiệm. Đáng tiếc có rất nhiều combo không còn lưu giữ được hình ảnh...

Chủ đạo vẫn là bướm bác nhể. Cốt vợt Hùng ca nhìn đẹp, sắc xảo và chất quá một vẻ đẹp rất riêng rất HC

Ttfan2012

Đại Tá
Lâu lắm rồi mình không thấy cây vợt ưng ý như vậy, từ ngoại hình cho đến cảm giác cầm cán và kiểm soát bóng,... Thế nên nay up ảnh cho mọi người tham khảo nhé:
Cây Tibhar Jorgic Darko Dynamic JC FL 86g:

Last edited:

tla

Super Moderators

Ttfan2012

Đại Tá
cây này đánh so với cây Ligao Yang thế nào bác

P/S: bác là học sinh học viện bóng bàn hoả châu à
Cây này mình mới đánh được 2 buổi thì cảm nhận thấy khác LGY ở chỗ lưu bóng lâu hơn, cảm giác mềm hơn nhưng lại cho tốc độ bóng cao hơn và xoáy hơn LGY. Về độ ổn định thì tương đương nhau (với LGY). Mình có đến HVBB HC đánh nhưng chưa phải là học viên bạn ơi. Thế còn bạn?

• Like
Reactions: tla

tla

Super Moderators
Cây này mình mới đánh được 2 buổi thì cảm nhận thấy khác LGY ở chỗ lưu bóng lâu hơn, cảm giác mềm hơn nhưng lại cho tốc độ bóng cao hơn và xoáy hơn LGY. Về độ ổn định thì tương đương nhau (với LGY). Mình có đến HVBB HC đánh nhưng chưa phải là học viên bạn ơi. Thế còn bạn?
em cựu học viên, em thấy hv ở đó thay vợt 1 loạt sang cây JD này

gik271

Thượng Tá
Lâu lắm rồi mình không thấy cây vợt ưng ý như vậy, từ ngoại hình cho đến cảm giác cầm cán và kiểm soát bóng,... Thế nên nay up ảnh cho mọi người tham khảo nhé:
Cây Tibhar Jorgic Darko Dynamic JC FL 86g:

[URL='https://sv6.anhsieuviet.com/2021/11/26/P_20211126_122352.jpg']

[/URL]
Mình làm cây này nhưng cán thẳng. Đang cho thuê rồi vì bận quá chưa có thời gian đánh.
Hẹn cao thủ tháng sau nhé. :D

Hóa ra cũng dân ăn tập :p
Em thì trưởng thành từ ... bia :)
ở đây đại đa số là dân ăn và tập mà bác. Nhưng bia uống cũng tốt lắm.
Bác cho em 4-3-4 là cân kèo đó. Bác còn được thử cây Jorgic này cơ. Em nó đang vào sâu giải WTT ở Mĩ, cây này càng lên ngôi. Bác có đổi VIS tàu em cũng không đổi. :p.

Bình luận từ Facebook