Topic đăng ký tham dự Hanoi Super League 2016

tcgroup

Bố cu Tít
Hạng B
1. bongbanduyhung.com
2. In Tiến Bộ
3. bongbannhapkhau.vn
4. D9 Sport - Dũng Cửu
5. Hà Nội T&T
6. XIOM Việt Nam
7. bachkhoasport.com
8. Anh Em Forever

Hạng C

1. Đại Long bóng bàn
2. 9x Mizuno
3. Thái Hà
4. Anh Em
5. VIHACO Việt Hàn
6. Trảm Phong Club
7. Leoviz
8. Hóa dầu Petrolimex
9. ABIC
10. Hà Nội T&T
11. Hạ Đình
12. Huy Hoàng

Hạng D
1. bongbanduyhung.com
2. DNT
3. Nhân Đức Hotel
4. Vietinbank
5. 9x Mizuno
6. An Thuận Phát - Trung Tự
7. Leoviz
8. Phú Thượng - Dũng Cửu sport
9. Đại học Y
10. F-Union
11. Nam Trung Yên
12. Vân Hồ - Dũng Cửu sport
13. TXT 16
14. Tiếng Anh Giao Tiếp Rock3T
15. AMS - Dũng Cửu sport
16. Trảm Phong Club
17. Đại Long bóng bàn
18. Nguyễn Huệ - Dũng Cửu sport
19. Hạ Đình
20. Trường TDTT Thanh Thiếu Nhi Hoàng Mai
21. MIDOMAX Việt Nam
22. S - Bean Cafe

Hạng E
1. bongbanduyhung.com 1
2. Băng Tải Việt Phong
3. Biệt đội Siêu Nhân
4. Bế Văn Đàn - Dũng Cửu Sport
5. DNT 1
6. DNT 2
7. DNT 3
8. 9x Mizuno
9. CT2 Định Công
10. Hoả Châu Bóng Bàn
11. Thanh Lương
12. CLand
13. Liên Ngọc
14. CLB Bóng Bàn Làng Sét
15. ITCA
16. SK
17. Trảm Phong Club
18. Hà Nội T&T
19. Anh Em Vân hồ - Dũng Cửu sport
20. Bóng bàn Beer
21. CLB Trường TDTT Thanh thiếu nhi Hoàng Mai
22. CLB BB CTCP Dược Liệu Trường Xuân - Ninh Hiệp
23. Cổ Nhuế
24. CTy Phần mềm Quảng Ích
25. Nơ 14 Định Công
26. Đại Long bóng bàn
27. Nhân Đức Hotel
28. World Sport

Last edited by a moderator:

Mabumap2k6

Đại Uý
Đội Vietinbank xin đăng ký hạng E (U1500)

1. Quản Trọng Hiếu (đội trưởng)
2. Cao Xuân Ninh (đội phó)
3. Nguyễn Mạnh Trung
4. Cao Văn Oai
5. Lê Phúc Lộc
6. Nguyễn Đức Đại
7. Nguyễn Trường Thọ
8. Nguyễn Ngọc Chiến

clbtrangan

Đại Uý

3. Nguyễn Mạnh Trung
4. Cao Văn Oai
5. Lê Phúc Lộc
6. Nguyễn Đức Đại
7. Nguyễn Trường Thọ
8. Nguyễn Ngọc Chiến
Cao xuân Ninh và Cao văn Oai mà thi đấu hạng E thì có vẻ đội này đặt nặng thành tích rồi ! Nên tham gia hạng B hoặc C cho đúng trình độ của mình !

tcgroup

Bố cu Tít

3. Nguyễn Mạnh Trung
4. Cao Văn Oai
5. Lê Phúc Lộc
6. Nguyễn Đức Đại
7. Nguyễn Trường Thọ
8. Nguyễn Ngọc Chiến

Cao Xuân Ninh và Cao Văn Oai đã từng là VĐV chuyên nghiệp, anh Ninh đã từng hạng nhì Quốc Gia và chiến thắng cả Vũ Mạnh Cường thời kỳ anh Cường đang có phong độ đỉnh cao nhất.

Hạng E là hạng đấu dành cho người mới tập chơi nên 2 trường hợp này BTC không đồng ý đánh hạng E.

Những trường hợp chưa có điểm diễn đàn như anh Ninh và anh Oai thì BTC sẽ xem xét cụ thể từng trường hợp để xếp vào hạng phù hợp với trình độ.

Trân Trọng!

Mabumap2k6

Đại Uý
Cao Xuân Ninh và Cao Văn Oai đã từng là VĐV chuyên nghiệp, anh Ninh đã từng hạng nhì Quốc Gia và chiến thắng cả Vũ Mạnh Cường thời kỳ anh Cường đang có phong độ đỉnh cao nhất.

Hạng E là hạng đấu dành cho người mới tập chơi nên 2 trường hợp này BTC không đồng ý đánh hạng E.

Những trường hợp chưa có điểm diễn đàn như anh Ninh và anh Oai thì BTC sẽ xem xét cụ thể từng trường hợp để xếp vào hạng phù hợp với trình độ.

Trân Trọng!

Thời xa xưa rồi a Thuận ơi, năm ngoái a Ninh vs Oai tham gia giải E bên bongban.club còn thua suốt. BTC có thể xem kết quả thi đấu ở bên đấy. Nếu bắt buộc lên hạng khác (D hoặc C) thì nhờ a Thuận đăng ký cho cả đội Vietinbank lên cùng hạng đấy luôn. Bên em cùng 1 cơ quan nên đi cả đội ko xé lẻ kể cả phải đánh hạng D hay C cũng dc. :D

Mabumap2k6

Đại Uý
Cao xuân Ninh và Cao văn Oai mà thi đấu hạng E thì có vẻ đội này đặt nặng thành tích rồi ! Nên tham gia hạng B hoặc C cho đúng trình độ của mình !

E ko tranh luận với bác việc đội em đặt nặng thành tích hay ko, đề nghị bác ko tùy tiện phán xét người khác như thế. Việc đấu ở hạng nào sẽ do BTC sắp xếp. Đội em chỉ đăng ký theo đúng cảm nhận về trình độ của đội.

Đây là k/q của a Ninh và a Oai khi tham gia hạng E giải bongban.club năm ngoái:

http://www.bongbanvietnam.vn/Default?Act=PlayerInfor&Id=164
http://www.bongbanvietnam.vn/Default?Act=PlayerInfor&Id=165

tcgroup

Bố cu Tít
Thời xa xưa rồi a Thuận ơi, năm ngoái a Ninh vs Oai tham gia giải E bên bongban.club còn thua suốt. BTC có thể xem kết quả thi đấu ở bên đấy. Nếu bắt buộc lên hạng khác (D hoặc C) thì nhờ a Thuận đăng ký cho cả đội Vietinbank lên cùng hạng đấy luôn. Bên em cùng 1 cơ quan nên đi cả đội ko xé lẻ kể cả phải đánh hạng D hay C cũng dc. :D

Bác gửi ảnh và ghi rõ họ tên của từng thành viên trong đội vào email tongducthuan@gmail.com BTC sẽ có bộ phận xác minh trình độ của các VĐV tham gia sau đó trả lời cho đội.

Nếu các VĐV đã tham dự mùa giải trước rồi BTC dễ dàng đánh giá trình độ, nhưng những trường hợp chưa tham gia hoặc như anh Ninh và anh Oai thì BTC cần kiểm tra qua nhiều nguồn thông tin khác nhau.

Cảm ơn bác!

Mabumap2k6

Đại Uý
Bác gửi ảnh và ghi rõ họ tên của từng thành viên trong đội vào email tongducthuan@gmail.com BTC sẽ có bộ phận xác minh trình độ của các VĐV tham gia sau đó trả lời cho đội.

Nếu các VĐV đã tham dự mùa giải trước rồi BTC dễ dàng đánh giá trình độ, nhưng những trường hợp chưa tham gia hoặc như anh Ninh và anh Oai thì BTC cần kiểm tra qua nhiều nguồn thông tin khác nhau.

Cảm ơn bác!

Cảm ơn a Thuận, e sẽ lấy ảnh từng người và gửi cho a sau.

langngoi

Đại Tá
E ko tranh luận với bác việc đội em đặt nặng thành tích hay ko, đề nghị bác ko tùy tiện phán xét người khác như thế. Việc đấu ở hạng nào sẽ do BTC sắp xếp. Đội em chỉ đăng ký theo đúng cảm nhận về trình độ của đội.

Đây là k/q của a Ninh và a Oai khi tham gia hạng E giải bongban.club năm ngoái:

http://www.bongbanvietnam.vn/Default?Act=PlayerInfor&Id=164
http://www.bongbanvietnam.vn/Default?Act=PlayerInfor&Id=165
E hay D chỉ là tên gọi, nhưng em thấy là F bên club thì tựa như E bên org, tương tự E bên đó thì tựa như D bên này!

tcgroup

Bố cu Tít
Diễn đàn cứ trao đổi bình thường các bác ạ, BTC cũng muốn nhận được thông tin từ nhiều phía để đánh giá cho sát.

Đừng tranh cãi mất đoàn kết là tốt rồi ạ, BTC sẽ nhìn nhận và đánh giá khách quan nhất cho các đội.

Bình luận từ Facebook