TOPIC Câu Lạc Bộ GIỜ THỨ 9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC

thuanlacsg

Đại Tá
chúc mừng đội GT9 có chiến thắng ngược quá ấn tượng trước XiOm. chúc cho đội GT9 sẽ chiến thắng tất cả các lượt còn lại.
thân.

huybmt

Trung Sỹ
hôm nay anh em GT9 đã trải qua một ngày quá căng thẳng, một cuộc lội ngược dòng đến chính cả đội cũng ko thể tin được. cũng phải nhờ đến những yếu tố may mắn, những tràng pháo tay khích lệ, những câu động viên không ngừng nghỉ của khán giả nhà, đã tiếp thêm sự tin cho cả đội qua đó tiếp thêm sức mạnh để anh em có thể lội ngược dòng thành công, một lần nữa xin cảm ơn anh linh, chú giàu, anh hấn, chú cường, kiênbmt đã hết mình vì đội trong ngày hôm nay. nhớ lại cái cảnh khi anh trung thắng trận 7 thật là đẹp, cả 1 góc sân nhà như vở òa lên vì vui sướng, hôm nay anh em chúng ta đã thể hiện rất rõ tinh thần đoàn kết và không khuất phục. đứng lên từ sau thất bại trước family, có lẻ xiom sẽ là điểm nhấn khơi nguồn cảm hứng đến những chiến thắng liên tiếp của giờ thứ 9. mọi người cố lên nào, hảy luôn là chổ dựa tinh thần cho anh em mổi khi ra trận.........^^

Triet gai

Thượng Sỹ
hôm nay anh em GT9 đã trải qua một ngày quá căng thẳng, một cuộc lội ngược dòng đến chính cả đội cũng ko thể tin được. cũng phải nhờ đến những yếu tố may mắn, những tràng pháo tay khích lệ, những câu động viên không ngừng nghỉ của khán giả nhà, đã tiếp thêm sự tin cho cả đội qua đó tiếp thêm sức mạnh để anh em có thể lội ngược dòng thành công, một lần nữa xin cảm ơn anh linh, chú giàu, anh hấn, chú cường, kiênbmt đã hết mình vì đội trong ngày hôm nay. nhớ lại cái cảnh khi anh trung thắng trận 7 thật là đẹp, cả 1 góc sân nhà như vở òa lên vì vui sướng, hôm nay anh em chúng ta đã thể hiện rất rõ tinh thần đoàn kết và không khuất phục. đứng lên từ sau thất bại trước family, có lẻ xiom sẽ là điểm nhấn khơi nguồn cảm hứng đến những chiến thắng liên tiếp của giờ thứ 9. mọi người cố lên nào, hảy luôn là chổ dựa tinh thần cho anh em mổi khi ra trận.........^^

Xin chuc mung G9....Paloma sẽ giúp các đội có đc niềm vui vào cuối mùa giải...hehehe...

huybmt

Trung Sỹ
anh em đạt đức cố gắng lên nhé...sắp tới cuối chặng đường rồi, đừng vì những lý do riêng mà bị hụt hơi nhé, vì mục tiêu chung, mong sao sẽ tiếp tục nối dài những ngày vui

huybmt

Trung Sỹ
thế là hết mơ mộng đến hạng nhất và hạng nhì......thôi thì sức chỉ tới đó, chẳng có gì phải buồn, lại thêm một mùa giải tiếc nuối, nhưng không sao, thất bại là mẹ thành công mà, hôm nay ta thua nhưng ngày mai ta sẽ thắng. chặng đường nào đi đến thành công mà chẳng phải bước qua chông gai, thua để ta nhận ra rằng ta đang ở đâu, cứ qua mổi trận đấu, ta lại có thêm thật nhiều kinh nghiệm, và phải càng cố gắng tập luyện hơn nữa, bù lại cho những tháng ngày rong chơi......

FUJISANCO

Trung Sỹ
Chia buồn cùng đội GT9-Phú Nhuận.

Ta thua vì "kẻ địch quá đông và nguy hiểm".

Mình đánh bóng bàn vì "Đam mê", nên kết quả đạt được là tất cả những cố gắng của cá nhân, tập thể.
Tình "đoàn kết" là quan trọng I.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Tình thế ở hạng C thế này , anh em tham khảo nhé .
Vòng đấu thứ 13 trôi qua trong sự nuối tiếc khi PALOMA và XIOM1 phải xử nhau bằng trận thua 0-7 do vi phạm điều lệ.
Điều này vô tình đã đưa Bồ Câu Family Team1 lên ngôi vô địch sớm trước 1 vòng đấu.

Ba đội theo sau là Xiom1 85, Giờ thứ 9 81, PALOMA 79. với khoảng cách điểm như hiện tại. Thì vé hạng 2 và 3 vẫn chưa ngã ngũ.
Bất kỳ đội nào không thắng ở vòng đấu cuối xem như mất cơ hội

PALOMA gặp CRBD. PALOMA đang mất động lực, đội Cà Rốt năm nay ko phải là một đội yếu, lượt đi đội đã có nhiều trận thắng tuy nhiên do ở xa, ko nắm luật nen thật đáng tiếc bị xử thua ngược 2 trận thắng. CRBD hứa sẽ chiến đấu đến cùng với PALOMA vì danh dự của mình. PALOMA nếu muốn có thứ hạng thì phải có chiến thắng sâu trong trận này quả không dễ.

XIOM1 gặp Bồ Câu FT2. Trận này có vẻ khá nhẹ cho Xiom1. Tuy nhiên trong một ngày xuất thần FT2 tung đội hình mạnh nhất thì chưa biết kết quả gì sẽ xảy ra. Hy vọng Ông bầu Thuận sẽ xếp đội hình mạnh nhất, tinh nhuệ nhất để FT2 có được một kết quả không tồi khi kết thúc giải.

Giờ thứ 9 và HHT. Trận đấu này có ý nghĩa vô cùng quan trọng, nếu có được chiến thắng sâu trước HHT thì GT9 chắc suất hạng 3, Trường hợp Xiom1 xảy chân trước Bồ Câu 2 thì GT9 sẽ về đích với hạng II chung cuộc.

huybmt

Trung Sỹ
còn 3 ngày nữa giải 16 cvxs hạng C sẽ khởi tranh, đội chúng ta có 3 người tham gia tranh tài, hy vọng anh em trong đội sẽ có mặt để động viên tinh thần anh em....để anh em không chỉ thi đấu vì cá nhân mà còn vì màu cờ sắc áo của toàn thể đội GT9....

Triet gai

Thượng Sỹ
còn 3 ngày nữa giải 16 cvxs hạng C sẽ khởi tranh, đội chúng ta có 3 người tham gia tranh tài, hy vọng anh em trong đội sẽ có mặt để động viên tinh thần anh em....để anh em không chỉ thi đấu vì cá nhân mà còn vì màu cờ sắc áo của toàn thể đội GT9....

báo trc với anh em là dạo này Thái Như Ý đang rất hay đó nha, anh em bên đây cẩn thận hén....

huybmt

Trung Sỹ
báo trc với anh em là dạo này Thái Như Ý đang rất hay đó nha, anh em bên đây cẩn thận hén....
hay thì phải học hỏi thôi chứ biết sao giờ anh, người ta có tập luyện thì phải lên tay chứ, tập mà ko lên thì tập làm gì anh,,,haha

Bình luận từ Facebook