TOPIC Câu Lạc Bộ GIỜ THỨ 9 PHÚ NHUẬN - ĐẠT ĐỨC

Drhongson

Đại Tá
Hôm qua mình thấy Trung , Thành , Huy ... chơi tốt cả , ai cũng đánh kiểu tấn công bão táp
giật mạnh ko ngơi tay , lối đánh quá dũng mãnh đẹp mắt , chỉ thua điểm chốt trận sát nút thôi mà .

trung_beo88

Binh Nhì
thành thật xin lỗi mọi người trận đấu hôm qua chính mình là người mắc lỗi nhất khi cầm trong tay 3 cơ hội trong một trận đấu nhưng lại để vụt mất cả 3, mình không làm tròn nhiệm vụ mà mọi người đã tin tưởng giao cho làm ảnh hưởng đến tinh thần và sự quyết tâm của ae...nhưng mình thật sự rất muốn cố gắng để đội có thể đến gần hơn mục tiêu chung của tất cả các đội nhưng vì quá đặt nặng vấn đề nên mình tự đặt mình vào trạng thái thi đấu nặng nề và rồi thi đấu 1 ngày quá tệ... mình biết mọi người rất buồn vì phong độ của mình ngày hôm qua và chính mình còn buôn hơn vì mình đã không vượt qua được chính bản thân mình. xin lỗi cả đội
mong rằng ae vẫn quyết tâm tập luyện tốt để chiến đấu những trận sau.

trung_beo88

Binh Nhì
cám ơn tập thể đội FL1 đã đón tiếp đội G9 rất thân mật và vui vẻ...chúc mừng đội FL1 đã chiến thắng xứng đáng, trong trận đấu tâm lý quá căng cùng phong độ quá kém của mình nên có những lúc nổi nóng vì bản thân mình nếu có hành động gì không hay mong mọi người bỏ qua... dù là đối thủ nhưng đội G9 và FL vẫn mãi là bạn vui vẻ sau trận đấu...

Triet gai

Thượng Sỹ
vì G9 đã thua một cách đáng tiếc ( Ông Trung và Ông Huy vòng tay xin lỗi anh Huỳnh đi) nên gánh nặng lại đè lên Paloma trong viec cân bằng lại vi trí các đội chơi..hehehehe

FUJISANCO

Trung Sỹ
vì G9 đã thua một cách đáng tiếc ( Ông Trung và Ông Huy vòng tay xin lỗi anh Huỳnh đi) nên gánh nặng lại đè lên Paloma trong viec cân bằng lại vi trí các đội chơi..hehehehe

Anh em mình hok có duyên anh nhỉ :).
Em cũng tính lên trên rồi, nhưng ngại Bình ruồi nên ko dám lên, ai ngờ ổng lại xuống cầu 3 :)).
Em mà lên thì kết quả # rồi, vừa có trận thắng vừa dc 2 xị :p
Hôm nay đội FT 1 thua Paloma 3/4. Hạng C lượt về khó khăn quá.
Chưa biết ai vô địch. Đội GT9 - Đạt Đức vẫn còn cơ hội. Cố gắng hết mình nha mọi người :D

Last edited:

Triet gai

Thượng Sỹ
Anh em mình hok có duyên anh nhỉ :).
Em cũng tính lên trên rồi, nhưng ngại Bình ruồi nên ko dám lên, ai ngờ ổng lại xuống cầu 3 :)).
Em mà lên thì kết quả # rồi, vừa có trận thắng vừa dc 2 xị :p
Hôm nay đội FT 1 thua Paloma 3/4. Hạng C lượt về khó khăn quá.
Chưa biết ai vô địch. Đội GT9 - Đạt Đức vẫn còn cơ hội. Cố gắng hết mình nha mọi người :D

Hẹn nhau làm 1 trận 5x hay 1 chai gi cho zui đi, em mà lên trên là thua lẹ nữa đó,hehehe

huybmt

Trung Sỹ
khi mà người ta được kéo về từ cỏi chết thì người ta đáng sợ lắm đó anh.hihi

Triet gai

Thượng Sỹ
khi mà người ta được kéo về từ cỏi chết thì người ta đáng sợ lắm đó anh.hihi

Sân nhà G9 nằm đâu zậy ta, ho biết đủ rộng để di chuyển ho nữa. sân nhà còn thua , huống hồ sân khách, chuyến đi làm khách kỳ nào lành ít dữ nhiều rồi.....

kiencuibap

Binh Nhì
Sân nhà G9 nằm đâu zậy ta, ho biết đủ rộng để di chuyển ho nữa. sân nhà còn thua , huống hồ sân khách, chuyến đi làm khách kỳ nào lành ít dữ nhiều rồi.....
anh triết ơi... e là 1 thành viên bí mật, trận tới e xuất quân.. a cẩn thân e nha... hê hê... sân bãi ô sờ kê.. cho a lốp bóng cả ngày cũng được hê hê... hẹn gặp a trận quyết đâu 2 tuần tơi.. ^^

Triet gai

Thượng Sỹ
anh triết ơi... e là 1 thành viên bí mật, trận tới e xuất quân.. a cẩn thân e nha... hê hê... sân bãi ô sờ kê.. cho a lốp bóng cả ngày cũng được hê hê... hẹn gặp a trận quyết đâu 2 tuần tơi.. ^^

Hehehe, nghe chú nói zậy anh cung thấy ghê ghê, tuy nhien tap the doi Paloma cung ráng lấy lại món nợ mà G9 đã vay trong lượt đi.... Ko bit chú là ai hết tuy nhien cũng muốn thử sức với rơ lạ xem sao...

huybmt

Trung Sỹ
sân nhà gt9 nằm ở đường nguyển văn lượng. gò vấp anh nhé. anh cứ tới ngay trung tâm thể thao đạt đức ngay gần ngã 3 nguyển văn lượng và thống nhất rồi alo cho em sdt: 01223066504. em sẽ chạy ra đón anh vào cho tiện. mất công anh đi tìm mất sức.hihi

huybmt

Trung Sỹ
Hehehe, nghe chú nói zậy anh cung thấy ghê ghê, tuy nhien tap the doi Paloma cung ráng lấy lại món nợ mà G9 đã vay trong lượt đi.... Ko bit chú là ai hết tuy nhien cũng muốn thử sức với rơ lạ xem sao...
đừng nói nợ nần gì anh ơi...như em với anh tuấn anh cứ càng đòi lại càng thêm nợ. lãi mẹ đẻ lại con đó...hihi. nhưng em tin với phong độ của anh gần đây đội em ko có cửa với paloma đâu...^^

Triet gai

Thượng Sỹ
sân nhà gt9 nằm ở đường nguyển văn lượng. gò vấp anh nhé. anh cứ tới ngay trung tâm thể thao đạt đức ngay gần ngã 3 nguyển văn lượng và thống nhất rồi alo cho em sdt: 01223066504. em sẽ chạy ra đón anh vào cho tiện. mất công anh đi tìm mất sức.hihi

Thankiu em rất nhiu...................

FUJISANCO

Trung Sỹ
đừng nói nợ nần gì anh ơi...như em với anh tuấn anh cứ càng đòi lại càng thêm nợ. lãi mẹ đẻ lại con đó...hihi. nhưng em tin với phong độ của anh gần đây đội em ko có cửa với paloma đâu...^^

Đang ngủ thì bị hắt xì, biết ngay có người nhắc mình :D.
Anh Triết giờ vô đối ở hạng C rồi, mình kèo dưới dễ đánh lắm, cứ đánh vào .... của ảnh là ảnh bí =)).
P/s: pm anh, anh chỉ .... là chỗ nào cho =)).

huybmt

Trung Sỹ
Đang ngủ thì bị hắt xì, biết ngay có người nhắc mình :D.
Anh Triết giờ vô đối ở hạng C rồi, mình kèo dưới dễ đánh lắm, cứ đánh vào .... của ảnh là ảnh bí =)).
P/s: pm anh, anh chỉ .... là chỗ nào cho =)).
chổ nào vậy anh.. để tới ngày đó đội em cho anh ấy hít đất...hihi

FUJISANCO

Trung Sỹ
chổ nào vậy anh.. để tới ngày đó đội em cho anh ấy hít đất...hihi

Anh Triết vào tự khai hay là để em "bật mí" =)).
Cố gắng hết sức mình nha GT9.
Đội Paloma đang "Cố quá" đòi lại món nợ, cho vay thêm đi GT9 ơi :).

Bình luận từ Facebook