Tokyo Olympics 2020 (24/7 ~ 06/8)

backhand-ghost

Đại Tá
Không đáng xem như dự kiến bác nhỉ, Lin đánh cho Jorgic không thở nổi, đi nhanh quá
View attachment 136682
Tôi không đc xem, nhưng dự đoán Torgic bị nhốt vào hình BH-FH hoặc FH - FH và không thoát ra được. Tại sao nói vậy, vì đánh trái kèo, rất khó để chơi hình BH-BH.
Thêm nữa, tôi e là Torgic còn bí cả giao bóng của Lin Junyu. Thua nhanh thế này, chứng tỏ là vỡ trận, ko có hình để chơi.

Trainee

Đại Tá
Cứ tưởng sẽ ngang ngửa, nào ngờ
Trước khi đánh, anh em đã ra kèo là Lin chấp 1C rồi bác, không có ngang chi cả. Rơ của Lin khắc chế toàn diện, khi mà hầu hết các quả đánh sở trường của nó toàn là ép vào bên phải của ku kia; Quả giao của nó, quả đánh của nó, sự chủ động né đánh/đánh của nó là khác hẳn Hari. Hari chỉ có bài sở trường đấu sở trường (BH-BH) vs thằng kia thôi.

Trainee

Đại Tá
Lin xuống tay nặng quá, 04 ván mà Torgic không ăn nổi 20đ. Khuyết một bên, nó khổ vậy đấy, biết mà ko đỡ nổi. Hôm qua phải nói là Hari chơi hèn nhát quá, thua một trận cực đáng tiếc và đưa dâng mồi ngon cho Lin.
Giống như Hari là tốt thí, ra đánh nhứ 1 trận xem giò xem cẳng cho cu em Lin nghía kỹ rồi thịt ngọt! :D

LangThang

Đại Uý
Trước khi đánh, anh em đã ra kèo là Lin chấp 1C rồi bác, không có ngang chi cả. Rơ của Lin khắc chế toàn diện, khi mà hầu hết các quả đánh sở trường của nó toàn là ép vào bên phải của ku kia; Quả giao của nó, quả đánh của nó, sự chủ động né đánh/đánh của nó là khác hẳn Hari. Hari chỉ có bài sở trường đấu sở trường (BH-BH) vs thằng kia thôi.
Biết là Lin Đài trên cơ nhưng cũng đoán là Jorgic có thể ăn được 1sec , không nghĩ là bị đánh cho tối tăm mặt mũi đến thế

ducanhmh

Đại Tá
ko hẳn do ranking đâu bác ơi, điều lệ của olympic quy định ko cho phép 1 vđv được tham gia 3 nội dung trong cùng 1 môn, Jun mizutani đã đánh nội dung đôi nam nữ và nội dung đồng đội nam rồi, nên nội dung đơn ko đc ban huyến luyện đăng kí nữa.
Điều lệ vậy tức là ito không đánh đồng đội nữ cho Nhật à b?

conduongs

Đại Tá
Em chenmeng thua 2-0 rồi
em nó đánh kiểu Koki Niwa. Nhưng cuối lại nghĩ lại nên cố lấy 1 điểm để hơn ông anh. :D
1 điểm này là em SGP cho mà. Thay vì em ấy sec hòng vào lưới thì em ây sec đôi công rồi ko đỡ lượt bóng về. Để cho isi có chút thể diện

ga mo

Đại Tá
Calderano đang chiến Ovt. tỷ số đang 2-2. Ovt năm 2012 đã có HCĐ rồi, vây dự là Calderano sẽ vượt qua Ovt để vào BK.

Bình luận từ Facebook