Tokyo Olympics 2020 (24/7 ~ 06/8)

Hinoki_Co

Trung Tá
Em cũng vừa mò được cách xem live 4 bàn luôn.
1. Trên máy tính các làm theo hướng dẫn này. Lâu nay hay xem video trên kênh này, nay mới biết bạn này là người Việt.
2. Trên điện thoại android. Vào Chplay tải và Halo VPN (hình con dơi mầu đen. Em sẽ đính kèm ảnh). Mở HaloVPN chọn Japan, nhấn connect. Rồi vào link này xem, có lịch thi đấu và live của tất cả các môn. https://en.sports.nhk.or.jp/olympic/sports/table-tennis/
3. iOS em chưa thử. Cơ bản cài 1 phần mềm vpn để chuyển sang Japan, vào link kênh NHK để xem.
Link Nhật(Tokyo) lag quá có bác nào có lonk trơn tru hơn không

conduongs

Đại Tá
nay mấy trận Round 3 cả Nam và nữ đều không có live video mà chỉ có live data là sao các bác nhỉ, bọn này sản xuất chương trình nửa mùa vậy, hay đội ngũ kỹ thuật viên nhiêm covid hết rồi, nhờ nhóm Bác Tiến của Sport TV sang làm chương trình nhanh còn kịp

Lamberte

Trung Uý
nay mấy trận Round 3 cả Nam và nữ đều không có live video mà chỉ có live data là sao các bác nhỉ, bọn này sản xuất chương trình nửa mùa vậy, hay đội ngũ kỹ thuật viên nhiêm covid hết rồi, nhờ nhóm Bác Tiến của Sport TV sang làm chương trình nhanh còn kịp
Round 3 nhiều trận hay quá, mà ko xem được bác.

Lamberte

Trung Uý

conduongs

Đại Tá
Cái thời Covid này đã không có khán giả đẽn xem rồi, trên mạng cũng không free hết các kếnh youtube, face, twiter đi. Rõ chán

Bình luận từ Facebook