Tokyo Olympics 2020 (24/7 ~ 06/8)

Coban_laNentang

Đại Uý
Vậy thì thần tượng Mima không xong rồi. Mima kỵ Sun, cô này ngại Sun hơn cả Cheng Meng
Mình thì nghĩ đơn giản hơn. Không vượt lên mình không thể chiến thắng. Hiện tại theo số lần đối đầu thì Ito gần như thua toàn diện trước cả ChenMeng và Sun nhưng đây là cơ hội để cô bé vượt qua chính mình và lên đỉnh cao.
Sân nhà sẽ là thứ vũ khí lợi hại của người Nhật. Đặc biệt lối đánh của 2 vận động viên Ito và Koki Niwa theo quan điểm của mình nó liên quan đến cảm xúc nhiều. Họ đánh có độ điên, có độ phiêu. Nếu cảm xúc nó lên thì gần như không có cơ hội cho đối.

Nhìn tổng thể mình thấy Koki Niwa sẽ có cửa vào sâu hơn Harimoto, còn nữ thì Ito Mima phải vượt qua chính mình để lên đỉnh vinh quang thôi.

ducanhmh

Đại Tá
Mình thì nghĩ đơn giản hơn. Không vượt lên mình không thể chiến thắng. Hiện tại theo số lần đối đầu thì Ito gần như thua toàn diện trước cả ChenMeng và Sun nhưng đây là cơ hội để cô bé vượt qua chính mình và lên đỉnh cao.
Sân nhà sẽ là thứ vũ khí lợi hại của người Nhật. Đặc biệt lối đánh của 2 vận động viên Ito và Koki Niwa theo quan điểm của mình nó liên quan đến cảm xúc nhiều. Họ đánh có độ điên, có độ phiêu. Nếu cảm xúc nó lên thì gần như không có cơ hội cho đối.

Nhìn tổng thể mình thấy Koki Niwa sẽ có cửa vào sâu hơn Harimoto, còn nữ thì Ito Mima phải vượt qua chính mình để lên đỉnh vinh quang thôi.
vượt qua chính mình chỉ có thể là cách nói cho ng đã từng vô địch hoặc đã từng mạnh nhất thôi b. trường ợp này ito vướt qua chính mình cũng còn phải vượt tiếp 2 ngon núi cao hơn mình nữa cơ :)) quá khó.

conduongs

Đại Tá

Nói là vậy thôi, khó lắm bác ah, chờ một ngày đẹp trời bùng nổ là khó đấy

backhand-ghost

Đại Tá
Có lịch thi đấu rồi, định chém gió nhưng thấy bác Vlog Em Rất Thích đăng video clip trên Youtube rồi nên xin phép mượn để chia sẻ cùng ace.
1. Lịch thi đấu nội dung đôi nam nữ, đồng đội nam, nữ:

2. Lịch thi đấu nội dung đơn nam, đơn nữ:

Nhìn chung em cũng có cùng nhận định với bác Em Rất Thích, hi vọng các trận đấu tuy không có khán giả nhưng không vì vậy mà mất đi sự hăng hái của các VĐV để mang lại phút giây thăng hoa cho khán giá online.
Bạn Emratthich này phải nói là có rất nhiều thông tin hay và đặc biệt về CNT. Nếu chỉ làm phụ đề Anh ngữ thôi, không cần đọc lời bình thì channel này sẽ cực đỉnh.

LangThang

Đại Uý
Nói là vậy thôi, khó lắm bác ah, chờ một ngày đẹp trời bùng nổ là khó đấy
Bé Miu bùng 1 lần rồi thôi, Ito đã từng nổ vài lần và khả năng 1 lần nữa là hoàn toàn có thể nhưng nếu có thì chỉ được 1 trận thôi. Lợi thế sân nhà và khả năng xuất thần tiềm ẩn + may mắn thì vẫn có thể vào đến CK.

quan221212

Đại Uý
Bé Miu bùng 1 lần rồi thôi, Ito đã từng nổ vài lần và khả năng 1 lần nữa là hoàn toàn có thể nhưng nếu có thì chỉ được 1 trận thôi. Lợi thế sân nhà và khả năng xuất thần tiềm ẩn + may mắn thì vẫn có thể vào đến CK.
chỉ có em Mima Ito và em Harimoto này là đủ khả năng chặn được các tay vợt của TQ

conduongs

Đại Tá
hy vọng thì vẫn hy vọng, để cho nó xem thêm cảm xúc. nhưng nhìn cái cách CNT team tổ chức các tiền giải Olympic thì mới thấy quyết tâm của họ trong bộ môn bóng bàn như thế nào. Tôi vẫn dự tất cả các huy chương vàng môn bóng bàn đều thuộc về CNT

Coban_laNentang

Đại Uý
các bác hãy nhớ lại lúc Miu bùng nổ ăn ngược DinhNing ấy. Ding Ning chỉ có lắc đầu, khóc và tự hỏi sao nó điên thế. Đánh như điên thế mà cũng đánh được. :))

Đó là lí do mình bảo Ito vẫn có cửa so với Sun và Cheng. Chỉ cần những phút giây bùng nổ. Vượt qua được cực hạn thì sẽ vô địch. Bác nào xem chưởng tàu và A Qui tàu thì hiểu.
Ai cũng có thần tượng và vđv yêu thích. Ai cũng có thể mơ. Và có bất ngờ nó mới là một yếu tố hay của thể thao. Chưa xem bit mẹ nó kết quả rồi chán ốm, :D.

lion

Đại Tá

Lịch thi đấu:
https://www.ittf.com/olympic-2020-schedule/

tuyetchieu

Trung Uý
các bác hãy nhớ lại lúc Miu bùng nổ ăn ngược DinhNing ấy. Ding Ning chỉ có lắc đầu, khóc và tự hỏi sao nó điên thế. Đánh như điên thế mà cũng đánh được. :))

Đó là lí do mình bảo Ito vẫn có cửa so với Sun và Cheng. Chỉ cần những phút giây bùng nổ. Vượt qua được cực hạn thì sẽ vô địch. Bác nào xem chưởng tàu và A Qui tàu thì hiểu.
Ai cũng có thần tượng và vđv yêu thích. Ai cũng có thể mơ. Và có bất ngờ nó mới là một yếu tố hay của thể thao. Chưa xem bit mẹ nó kết quả rồi chán ốm, :D.
Theo kinh nghiệm em xem các giải thì bùng nổ hay còn gọi là lên đồng là có nhưng thường không quá 2 trận. Hy vọng em Ito bùng được 2 trận ở bán kết và chung kết, bùng sớm quá cũng không tốt.

conduongs

Đại Tá
Theo kinh nghiệm em xem các giải thì bùng nổ hay còn gọi là lên đồng là có nhưng thường không quá 2 trận. Hy vọng em Ito bùng được 2 trận ở bán kết và chung kết, bùng sớm quá cũng không tốt.
Hy vọng không bùng luôn cả cuộc chơi để về nhà

push

Trung Uý
Mima gặp Sun của CNT ở vòng ngoài thì khó mất rồi! Bé Mima ngại nhất bé Sun mà

conduongs

Đại Tá
Nếu Mima bị loại sớm thì nội dung này chỉ cần xem đúng 02 trận Sun-Mima và Sun - Chen Meng.
Một nửa thế giới ở nội dung này sao mà bi đát vậy, Mong sao như bác nào đó nói vào ngày đẹp trời em Mima bùng nổ. Qua được cửa em Sun này là một chân vào chung kết rồi, Có động lực mạnh mẽ rồi.

Bình luận từ Facebook