Tin Buồn

hungiraqdn

Đại Uý
Xin chia buỒn cùng gia quyẾn anh nguyỄn vĂn gƯƠng,cây vỢt phẢn xoáy khét tiêng miỀn t

Các Anh em trong Làng bóng bàn Đà Nẵng xin chia xẻ cùng Gia đình Anh Nguyễn Văn Gương, cây vợt phản xoáy có tiếng Miền Trung thập ki 60-70. Đã ra đi lúc 10 giờ ngày 6/12/2012 ở tuổi 77 tại nhà riêng Tp Đà Nẵng.
Đương thời Anh cũng đã để lại nhiều Đệ tử nổi danh Miền Trung như Mai Công Trí, Quang cu ti, Dương Văn Lợi Đà Nẵng, Tí Mậu - Bình Định, Thắng Gia Lai và Xứ Huế cũng có nhưng không cập nhật được .v.v. Thông báo để các Anh, Chị Em biết..!
XIN CHIA BUỒN..!

ducphubb

Thượng Sỹ
Thành kính phân ưu với bác Gương danh thủ, trường phái vợt phản xoáy! Được gặp bác lúc đó là Huấn luyện viên phường Hải Châu - Đà Nẵng ở giải bóng bàn Đà Nẵng năm 1989 tổ chức tại CLB Thọ Nhơn (Phan Châu Trinh)

hungbongban

Moderator
Xin chia buồn cùng gia quyến. Bác Gương là một tay vợt đánh phản xoáy lão làng của khu vực Miền trung. hungbongban cũng rất may mắn đã có đánh với bác Gương cách đây khoảng 8 năm tại TP Huế. Hồi đó hungbongban chơi cũng tạm tạm rồi nhưng lần đầu tiên đánh với mặt "trợt" của bác Gương rất khó chịu, bác chấp hungbognban 10 điểm (sec 21) mà tiển hungbongban ra đi 03 sec nhanh gọn. Sau này mới biết danh tiếng của bác, mới ngộ ra, ....

Last edited:

superpingpong

Binh Nhì
Các Anh em trong Làng bóng bàn Đà Nẵng xin chia xẻ cùng Gia đình Anh Nguyễn Văn Gương, cây vợt phản xoáy có tiếng Miền Trung thập ki 60-70. Đã ra đi lúc 10 giờ ngày 6/12/2012 ở tuổi 77 tại nhà riêng Tp Đà Nẵng.
Đương thời Anh cũng đã để lại nhiều Đệ tử nổi danh Miền Trung như Mai Công Trí, Quang cu ti, Dương Văn Lợi Đà Nẵng, Tí Mậu - Bình Định, Thắng Gia Lai và Xứ Huế cũng có nhưng không cập nhật được .v.v. Thông báo để các Anh, Chị Em biết..!
XIN CHIA BUỒN..!
Chào anh Hùng, em Ngọc Anh ở Huế đây. Qua anh được biết chú Gương không còn nữa. Cho em gửi lời chia buồn cùng gia đình chú ấy.

tulao

Binh Nhì
XIN CHIA BUỒN..!

Xin chia buồn cùng gia đình anh Gương.

saigonfc.vn

Đại Uý
Theo lời của HLV thầy Lê Văn Tân : Thầy Gương là "con hổ" ở Miền Trung- là cây vợt khá nổi tiếng ở Đà Thành.
Xin chia buồn cùng gia đình Thầy!.

hungbongban

Moderator
Hồi đó hungbongban nhớ bác Gương chơi 02 cây vợt phản xoáy nhưng nhỏ hơn hẵn vợt bình thường, đến bây giờ cũng chưa biết loại vợt đó là loại gì nữa, ... mà nay Bác đã vĩnh biệt ra đi. Cầu mong Bác an nghỉ nơi chín suối an lành, ...

hungiraqdn

Đại Uý
Được tin Cụ Bà thân sinh của Anh Trần Đức Thành qua đời tại Hà Nội, Anh Chị Em bóng bàn Đà Nẵng gửi lời chia buồn sâu sắc cùng Gia Quyến Anh. một thời Anh là niềm cổ vũ, động viên và xây dựng phong trào BB Đà Nẵng.

Bình luận từ Facebook