Tìm chỗ chơi trên đường Khuất Duy Tiến

o3ma

Đại Tá
ý của hiệp là sau trận bóng, trận bia, thân xác, chân cẳng rã rời, lúc đó lại càng..." vào tay " đấy ! hêhhe
Cháu đang tính khuyên nó lần sau có dự định đánh bóng giao lưu với ai đó thì nên làm ngược lại chút: hành xác, bia bọt...trước cho chân tay dã dời, mệt mỏi, hoa mắt rồi mới đến việc chính là giao lưu bóng cho nó vào tay. Chú thấy cháu khuyên em nó thế được không?

Daoky09

Đại Tá
Cháu đang tính khuyên nó lần sau có dự định đánh bóng giao lưu với ai đó thì nên làm ngược lại chút: hành xác, bia bọt...trước cho chân tay dã dời, mệt mỏi, hoa mắt rồi mới đến việc chính là giao lưu bóng cho nó vào tay. Chú thấy cháu khuyên em nó thế được không?
Quá chuẩn luôn

hiepga

Đại Tá
Thứ 6 rất nhiều người phải đi làm chứ có rảnh đâu mà T6, sáng CN về không được à?
E thấy chiều t6 đi làm xong cố xin về sớm 1 tí là chiến ngon lành mà a. Đánh đến tâm 8h đi đánh chén. Vừa mát mẻ lại k ảnh hưởng đến cuối tuần. Sợ các bác lại phải phục vụ chị em ở nhà nấu cơm, rửa bát, lau nhà =))

o3ma

Đại Tá
E thấy chiều t6 đi làm xong cố xin về sớm 1 tí là chiến ngon lành mà a. Đánh đến tâm 8h đi đánh chén. Vừa mát mẻ lại k ảnh hưởng đến cuối tuần. Sợ các bác lại phải phục vụ chị em ở nhà nấu cơm, rửa bát, lau nhà =))
Mấy bác trên Vĩnh Phúc trở tay ko kịp đâu, mà đâu phải ai cũng xin về sớm được. Nói chung hơi khó. Chiều T7 là ổn nhất.

hiepga

Đại Tá
Mấy bác trên Vĩnh Phúc trở tay ko kịp đâu, mà đâu phải ai cũng xin về sớm được. Nói chung hơi khó. Chiều T7 là ổn nhất.
Vâng, vậy cứ xem thống nhất được bao nhiêu bác rồi e thử đổi sang chiều thứ 6 xem có thống nhất đk k. Nếu k đk thì t7 tiến hành cũng Ok nhưng chắc là e k uống hết mình dk vì sau đó phải phi về quê :D

hungtv2002

Đại Tá
Chúc các bác off vui vẻ nha....nhớ có tường thuật trực tiếp cho e theo dõi với nha....cuối tuần này thì chắc chỉ có chú truong rùi...e cùng gia đình đi saigon du lịch rùi ạ....hẹn các bác dịp khác và chúc niềm vui quyets thắng

o3ma

Đại Tá
Chúc các bác off vui vẻ nha....nhớ có tường thuật trực tiếp cho e theo dõi với nha....cuối tuần này thì chắc chỉ có chú truong rùi...e cùng gia đình đi saigon du lịch rùi ạ....hẹn các bác dịp khác và chúc niềm vui quyets thắng
Chúc bác và gia đình có chuyến đi vui vẻ. Hẹn dịp khác vậy.

thangxay

Trung Sỹ
Anh lên tiện một công đôi việc thôi em ạ.quan điểm của anh là lượt đi mình giao lưu nhẹ nhàng thế này thôi,hẹn lượt về anh em Hà Thành xuống giao lưu trên đất Cảng mình sẽ đón tiếp Long trọng luôn.Hạng D diễn đàn là của anh,Hạng B là của chú Thắng.
Nếu mà họ mà vượt qua được ngọn núi của anh em mình,anh sẽ tặng anh em Hà Thành mỗi người một con Ghẹ 19 t luôn-thơm thịt luôn...Axelo
Ok luôn anh ơi haha

Bình luận từ Facebook