Tìm chỗ chơi trên đường Khuất Duy Tiến

hungtv2002

Đại Tá
Hihi....hum nào e mà có dịp giao lưu thì e với bác nện nhau thui, tuổi và trình chắc cũng same same chứ uýnh với mấy e trẻ bị nhìu roi lằn hết đít lên về vk mắng chít...
Có vẻ như vẫn chưa hoàn hồn, viết lách thiếu chữ tùm lum. Tay chân chắc vẫn đang run lập cập. :)

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ái chà anh Nghĩa béo lên thủ đô cho mọi ng biết thế nào là bóng bàn hp đấy ak haha
Anh lên tiện một công đôi việc thôi em ạ.quan điểm của anh là lượt đi mình giao lưu nhẹ nhàng thế này thôi,hẹn lượt về anh em Hà Thành xuống giao lưu trên đất Cảng mình sẽ đón tiếp Long trọng luôn.Hạng D diễn đàn là của anh,Hạng B là của chú Thắng.
Nếu mà họ mà vượt qua được ngọn núi của anh em mình,anh sẽ tặng anh em Hà Thành mỗi người một con Ghẹ 19 t luôn-thơm thịt luôn...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bị mấy phát vào đít hả e? Sắp Nam tiến rồi thì biết đến khi nào mới xuống HP mà phục thù đây.
Em chào anh,anh ơi em có hẹn anh qua giao lưu cùng anh nhưng vì điều kiện nên ko qua chỗ anh đc,anh thông cảm nhé,Mai và ngày kia cháu em nó vào thi cử rồi lên em ko thể đi đâu đc ạ,hẹn gặp anh dịp khác anh nhé...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ái chà anh Nghĩa béo lên thủ đô cho mọi ng biết thế nào là bóng bàn hp đấy ak haha
Chú yên tâm đi,một khi anh đã Xách kiếm đi Hành Tẩu Giang Hồ thì chú biết rồi đấy.
Bản lĩnh của anh thì đã đc anh em kiểm chứng,tất cả những đòn anh ra đều mang tính Hủy Diệt hết...Axelo

o3ma

Đại Tá
Em chào anh,anh ơi em có hẹn anh qua giao lưu cùng anh nhưng vì điều kiện nên ko qua chỗ anh đc,anh thông cảm nhé,Mai và ngày kia cháu em nó vào thi cử rồi lên em ko thể đi đâu đc ạ,hẹn gặp anh dịp khác anh nhé...Axelo
Việc bận không đi được thì thôi vậy biết làm thế nào. Hôm nay vẫn nhường chú e @hiepga 1 sec hả. Chúc cháu e thi tốt nha. Có dịp lên đây cứ alo ae gặp gỡ tí.

o3ma

Đại Tá
Anh lên tiện một công đôi việc thôi em ạ.quan điểm của anh là lượt đi mình giao lưu nhẹ nhàng thế này thôi,hẹn lượt về anh em Hà Thành xuống giao lưu trên đất Cảng mình sẽ đón tiếp Long trọng luôn.Hạng D diễn đàn là của anh,Hạng B là của chú Thắng.
Nếu mà họ mà vượt qua được ngọn núi của anh em mình,anh sẽ tặng anh em Hà Thành mỗi người một con Ghẹ 19 t luôn-thơm thịt luôn...Axelo
Ôi chao, núi to và cao thế này thì chỉ đứng dưới chân núi giương mắt lên nhìn con ghẹ thèm thuồng thôi, lực bất tòng tâm...Ở đây không có chỗ cho mình rồi.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Việc bận không đi được thì thôi vậy biết làm thế nào. Hôm nay vẫn nhường chú e @hiepga 1 sec hả. Chúc cháu e thi tốt nha. Có dịp lên đây cứ alo ae gặp gỡ tí.
OK anh.
Anh ơi chú Hiệp mến khách thì thôi rồi anh ạ.em vẫn đang đợi chú Hiệp có một trận lượt về trên đất Cảng mà hôm đó có sự chứng kiến của anh đó anh O3Ma ạ...Axelo

o3ma

Đại Tá
OK anh.
Anh ơi chú Hiệp mến khách thì thôi rồi anh ạ.em vẫn đang đợi chú Hiệp có một trận lượt về trên đất Cảng mà hôm đó có sự chứng kiến của anh đó anh O3Ma ạ...Axelo
Vậy mà a chưa được làm khách của chú ấy lần nào. GATO với e rồi đấy. :D
Chú e đấy cũng dễ thương lắm.

hiepga

Đại Tá
Bạn được ăn đc chơi thì phải biết chấp nhận chứ.cuộc chơi nào mà chẳng có giá của nó mà bạn-tôi thấy hơi buồn
A ơi có ghẹ thật à, cuối tuần này e xuống lun nhứ =)). Lúc đánh vs a e chưa vào tay mà, keke. E thì phải đánh đến khi thân xác rã rời mới vào tay, ít là sau trận 3 trở đi. Lúc a về 1 mình e chinh chiến cả CLB DH, thắng như chẻ tre :D

Daoky09

Đại Tá
A ơi có ghẹ thật à, cuối tuần này e xuống lun nhứ =)). Lúc đánh vs a e chưa vào tay mà, keke. E thì phải đánh đến khi thân xác rã rời mới vào tay, ít là sau trận 3 trở đi. Lúc a về 1 mình e chinh chiến cả CLB DH, thắng như chẻ tre :D
ý của hiệp là sau trận bóng, trận bia, thân xác, chân cẳng rã rời, lúc đó lại càng..." vào tay " đấy ! hêhhe

o3ma

Đại Tá
Dạo này e Xương hơn nhiều rồi chứ k Thương như lúc qua bên a đâu =))
Lọ mọ suốt đêm, cua ghẹ suốt ngày không Xương mới lạ.
Chú @doccothankiem_hp nói có ghẹ nhưng con ghẹ này để trên đỉnh núi, chú muốn ăn phải leo được lên đỉnh mà lấy chứ không phải bày sẵn ra đâu. Phải đổi mồ hôi, leo qua đỉnh núi mới được chén ghẹ.
Mà cuối tuần này đang có kế hoạch off thì chú đi sao được. Địa điểm chắc 1 trong 2 nơi là adidas và Hoàng Sâm thôi. Thống nhất với chú @archer và mấy bác cá mập...rồi quyết luôn e ơi. Coi như tập hợp chia tay chú để chú Nam tiến thuận chèo, mát mái.

Bình luận từ Facebook