Tìm chỗ chơi trên đường Khuất Duy Tiến

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Xin chào mọi người.mình đưa cháu đi thi Đại học cảnh sát PCCC.cho mình hỏi có CLB Bb nào gần đây nhất thì cho mình xin địa chỉ mình qua giao lưu cùng.Xin cảm ơn...Axelo

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chào Bác Hiệp gà,đọc bài viết của Bác nhiều rồi mà mãi hôm nay mới có dịp giao lưu cùng Bác đây rồi,mình ở HP đánh cũng kém lắm, trình D diễn đàn thôi Bác nhé,chiều nay mấy giờ Bác có mặt anh em mình làm đôi trận nhỉ?
Bia tôi mang sẵn đây rồi mà chỉ đợi đến giờ đẹp là mời Bác đây...Axelo
Bác để lại cho tôi xin số điện thoại,tôi sẽ chủ động gọi cho Bác luôn nhé

hiepga

Đại Tá
Chào Bác Hiệp gà,đọc bài viết của Bác nhiều rồi mà mãi hôm nay mới có dịp giao lưu cùng Bác đây rồi,mình ở HP đánh cũng kém lắm, trình D diễn đàn thôi Bác nhé,chiều nay mấy giờ Bác có mặt anh em mình làm đôi trận nhỉ?
Bia tôi mang sẵn đây rồi mà chỉ đợi đến giờ đẹp là mời Bác đây...Axelo
Bác để lại cho tôi xin số điện thoại,tôi sẽ chủ động gọi cho Bác luôn nhé
Dạ chắc e ít tuổi hơn bác nhiều ạ. Bác cứ chủ động đi chắc chiều nay e rảnh ra lúc nào cũng OK. số e 0933699366

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Gần đó còn CLB Hùng Cường II ở THCS Nam Trung Yên khu đằng sau Keangnam bạn có thể đến chơi
Cảm ơn bạn nhiều,mời bạn chiều nay qua clb Duy Hưng anh em mình giao lưu,hôm nay đại chiến hạng D ở Duy Hưng một phen.
Nếu điều đó làm bạn vui???Axelo

vcbshark

Đại Tá
Hehe, ước j mình cũng có cháu đi thi Đại học trên HN nhỉ???;)
Có cái lý do mấy ngày Axelo kiếm bia trên đó như a Nghĩa thât là sướng! :D

Bác cứ tự đưa mình đi XEM THI ĐẠI HỌC là được mà, anh em Hà Nội chỗ nào chả có bàn nghênh tiếp ạ. Người Hà Nội là chúa hay nổ (ví dụ như em) nhưng tiếp đãi bạn bè thì không tệ lắm đâu ạ:)

hiepga

Đại Tá
Đã giao lưu xong vs bak Nghĩa, tỉ số hơi đang lòng nhưng dù sao cũng đã ăn dk bác 1 set...hix. Đánh vs bak 1 trận mà mệt hơn đánh vs các cụ 10 trận... Hẹn lần sau có dịp xuống HP phục thù :D

o3ma

Đại Tá
Đã giao lưu xong vs bak Nghĩa, tỉ số hơi đang lòng nhưng dù sao cũng đã ăn dk bác 1 set...hix. Đánh vs bak 1 trận mà mệt hơn đánh vs các cụ 10 trận... Hẹn lần sau có dịp xuống HP phục thù :D
Bị mấy phát vào đít hả e? Sắp Nam tiến rồi thì biết đến khi nào mới xuống HP mà phục thù đây.

Bình luận từ Facebook