TIBHAR MK

TOANKING

Trung Uý
tóm lại bác chủ cho em xin cái kết luận là nên mua em này mới hay mua ten hoặc dic lướt
Mọi người đang hiểu sau bài review, chủ yếu review là để mọi người biết cảm nhận cũng như tính năng của mút để xem có phù hợp không , chứ không phải nên chơi mút này hay mút kia
Ten và Dig thì sẽ chơi khác hẳn mút MK
Chủ yếu MK cho ai thích control, điều bóng và chuyên thủ hay ôm bàn, nó không phải mút sát thương cao cũng như tốc độ tốt

Trainee

Đại Tá
Hôm qua mới thử kê chặn cho anh em bạt và giật, mặc dù tốc độ khá nhanh nhưng em MK này công nhận ghìm lực rất tốt, chỉ cần kê vợt vào tỷ lệ vào bàn cao, banh ra khoảng 2/3 sau bàn
Em hay đánh cốt cứng nên đến giờ mặt vợt kê chặn auto vào bàn vẫn thấy Ten là số 1; nhất là tính thêm chuyện phản công sau đó!
Còn kê chặn dễ vào bàn, thậm chí H3 chợ nhiều người lại thấy là No 1;
Cá nhân em cho là tự nhiên dễ vào bàn không quan trọng bằng control, ổn định và sau đó phải dễ phản công! Không rõ MK có qua đc cái lối mòn xưa, chỉ đc 1/2

Thái Khang

Trung Uý
Em hay đánh cốt cứng nên đến giờ mặt vợt kê chặn auto vào bàn vẫn thấy Ten là số 1; nhất là tính thêm chuyện phản công sau đó!
Còn kê chặn dễ vào bàn, thậm chí H3 chợ nhiều người lại thấy là No 1;
Cá nhân em cho là tự nhiên dễ vào bàn không quan trọng bằng control, ổn định và sau đó phải dễ phản công! Không rõ MK có qua đc cái lối mòn xưa, chỉ đc 1/2
Thực sự mình chưa thử nghiệm nhiếu, mình chỉ so sánh cùng bối cảnh kê, chặn cho anh em, vá mình so sánh với Dignics 05 và Ten 19, thì mình thấy MK hãm lực tốt hơn 2 mặt kia.

Trainee

Đại Tá
Thực sự mình chưa thử nghiệm nhiếu, mình chỉ so sánh cùng bối cảnh kê, chặn cho anh em, vá mình so sánh với Dignics 05 và Ten 19, thì mình thấy MK hãm lực tốt hơn 2 mặt kia.
H3 chợ hay mấy mặt rẻ hơn còn hãm tốt hơn nữa anh ạ, …
Câu chuyện như trên em nói, còn nhiều nội hàm, không chỉ xoáy vào 1 điều đang ưng!
vd có những combo nảy, nhưng vô cùng ổn định và “Điểm ngọt” - SP, cực tốt thì chỉ cần chút điều chỉnh là thành vô cùng thuần và sau đó lại dễ phản công!
Còn nếu chỉ chọn, đánh giá combo ưng ngay tắp lự thì đôi khi mất cơ hội nâng cấp mình ấy

Bình luận từ Facebook