Thông tin Hà Nội Premiership 2012

songhy

Binh Nhì
Mọi chuyện đã giải quyết xong xuôi rồi, đội Chúc Sơn làm đúng luật do BTC quy định thôi, đội TS2B không nói lại nữa.

Chỉ đôi lời góp ý với anh Vanuc, đội anh ở sân nhà thì cổ vũ thế nào cũng được, em ko có ý kiến gì, nhưng khi đến sân khách thì bác cổ vũ nhiệt tình là rất tốt, nhưng không nên quá khích (quá khích ở đây cụ thể là bác cầm vỏ chai nước đập rất mạnh xuống nền nhà sau mỗi pha bóng ăn điểm của đội Chúc Sơn) vì gây ức chế cho đội bạn, quan trọng hơn là ảnh hưởng đến không gian sinh hoạt chung của Trung tâm thể thao Ba Đình (về sau họ phản ánh lại với đội em). Anh em bóng bàn toàn người lớn và có văn hóa cả đúng không anh?

Sau trận đấu vừa rôi, do sơ suất nên đội TS2B lại tiếp tục bị mất thẻ thi đấu, theo đúng điều lệ của Giải nên đội TS2B sẽ ko có thành viên nào được đánh và bị xử thua 5-0. Thời gian qua gấp nên ko kịp làm lại thẻ, do vậy thứ 7 này đội TS2B sẽ không xuống Chúc Sơn thi đấu nữa.

Chúc mừng đội Chúc Sơn đã lọt vào vòng trong

Thôi bạn KT đã thay mặt đội kết luận cho trận lượt về tứ kết nên tôi không ý kiến gì nữa. Trước buổi liên hoan tổng kết, mời mọi người cùng nghe ca khúc "Để gió cuốn đi" do ca sĩ Khánh Ly trình bày:
[video=youtube;AQHOwpC9s0A]http://www.youtube.com/watch?v=AQHOwpC9s0A[/video]

nhukien89

Binh Nhì
Mọi chuyện đã giải quyết xong xuôi rồi, đội Chúc Sơn làm đúng luật do BTC quy định thôi, đội TS2B không nói lại nữa.

Chỉ đôi lời góp ý với anh Vanuc, đội anh ở sân nhà thì cổ vũ thế nào cũng được, em ko có ý kiến gì, nhưng khi đến sân khách thì bác cổ vũ nhiệt tình là rất tốt, nhưng không nên quá khích (quá khích ở đây cụ thể là bác cầm vỏ chai nước đập rất mạnh xuống nền nhà sau mỗi pha bóng ăn điểm của đội Chúc Sơn) vì gây ức chế cho đội bạn, quan trọng hơn là ảnh hưởng đến không gian sinh hoạt chung của Trung tâm thể thao Ba Đình (về sau họ phản ánh lại với đội em). Anh em bóng bàn toàn người lớn và có văn hóa cả đúng không anh?

Sau trận đấu vừa rôi, do sơ suất nên đội TS2B lại tiếp tục bị mất thẻ thi đấu, theo đúng điều lệ của Giải nên đội TS2B sẽ ko có thành viên nào được đánh và bị xử thua 5-0. Thời gian qua gấp nên ko kịp làm lại thẻ, do vậy thứ 7 này đội TS2B sẽ không xuống Chúc Sơn thi đấu nữa.

Chúc mừng đội Chúc Sơn đã lọt vào vòng trong

Đúng vậy đó các bác ah, mình thấy các đội thi đấu chiến thắng là chuyện thường ấy mà, việc gì mà phải cổ vũ làm gì cho mệt nhỉ. Nếu thua liệu cổ vũ có thắng được không. Mình phải học các vị lãnh đạo nhà nước khi xem đá bóng của Đội tuyển tại sân Mỹ Đình ấy chứ, đội nhà đá vào vẫn giữ được dáng vẻ bình tĩnh lạnh lùng không có cảm xúc, không như mấy tay người lãnh đạo Châu âu thấy đội nhà ghi bàn đứng bật dậy hò hét như điên, đúng là hâm nặng, cần gì phải làm vậy chứ đúng không. Rất nhất trí với bác về việc này. Cần phải giữ văn hóa trí thức.
[video=youtube;tQntaNq706k]http://www.youtube.com/watch?v=tQntaNq706k[/video]

Last edited:

phuilaem

Binh Nhì
Đội CHúc Sơn chiến thắng cũng k hề vui vẻ và thuyết phục cho lắm nhỉ. Thắng thua cũng chỉ là 1 phần thôi, đến với quả bóng là tìm tới sự thoải mái và niềm vui đừng để những chuyện " nhỏ nhặt" mà làm mất lòng nhau. Xin hỏi rằng bạn đưa ra lý do là do e Thúy sếp béo đi đánh nhiều quen nhiều e ấy nhận được ra ai thì cho đánh như vậy có hợp lý k??? Thử hỏi làng bb nghiệp dư có bao nhiêu ng đánh e ấy biết được hết k, có thể ng này ở clb này clb kia chưa từng gặp nhau bao h thì thử hỏi sao mà quen mặt đc.
Đội bạn nên rút kinh nghiệm để có những trận đấu bóng hay và vui vẻ.

baoviet

Binh Nhì
Đội Trúc Sơn thắng chả thuyết phục gì cả. Thắng 5-0 vì đội bạn không có thẻ cả 5 trận thì thường quá. Cứ phải như MGSU 1 ấy mới hoành tá tràng

vanuc

Đại Tá
Đề nghị các bác đừng vào topic này chém lung tung nhé. Đây là topic của BTC giải. Nếu có vấn đề gì hãy vào topic của đội Bể bơi Chúc Sơn mà chém.
Tin chậm: Hôm qua dội TS2B đã bỏ không vào Bể bơi Chúc Sơn gặp lại trận lượt về vòng 1/8. Anh em đội Chúc Sơn sau khi ngồi đợi từ 16g đến 18g30, không thấy thông tin gì đã gọi điện báo cáo cho BTC biết.

haidangvt

Thượng Sỹ
Tin nóng hổi....đội cafe nhân vs quyết tâm đã may mắn vượt qua đội bongbanviet vs tỉ số 5-1 và giành chiến thắng 7-6 chung cuộc vs bước vào bán kết...xin chúc mừng cả đội...biên bản sẽ gửi btc sau ạ...

thangRau

Đại Uý
Đề nghị các bác đừng vào topic này chém lung tung nhé. Đây là topic của BTC giải. Nếu có vấn đề gì hãy vào topic của đội Bể bơi Chúc Sơn mà chém.
Tin chậm: Hôm qua dội TS2B đã bỏ không vào Bể bơi Chúc Sơn gặp lại trận lượt về vòng 1/8. Anh em đội Chúc Sơn sau khi ngồi đợi từ 16g đến 18g30, không thấy thông tin gì đã gọi điện báo cáo cho BTC biết.

KimTuan đã báo là k xuống Chúc Sơn trong post #140 ở trên rồi mà...

satthu@

Thượng Sỹ
Đội bóng của Minh chân dài ( Minh cao ) đánh TỐT LẮM...........chúc mừng chúc mừng! =))=))=))

Đội KIẾN TRÚC MGSU đã may mắn vượt qua Vitas D sau những trận bóng căng thẳng và nghẹt thở và giành quyền đi tiếp vào vòng sau.
Xin cảm ơn đội Vitas, hẹn gặp lại vào mùa giải sau 2013! Chúc mừng các chiến binh MGSU!

vanuc

Đại Tá
Tin chậm do diễn đàn bị lỗi. Bán kết lượt đi HN Premiership 2012 đội Chúc Sơn trên sân nhà đã thất thủ trước các chiến binh MGSU 1 với tỷ số 1-5. Hẹn gặp lại ở trận lượt về tại Nguyễn Phong Sắc...........

sondien

Thượng Sỹ
Bán kết hạng C giữa Nhà quàn C - Cà phê nhân
Lượt đi (4/11): Nhà Quàn - Cà phê Nhân : 5-4
Lượt về (11/11): Cà phê Nhân - Nhà Quàn : 4-4
Nhà Quàn C lọt vào chung kết Hạng C do hơn hiệu số ván thắng - thua.
AE Nhà quàn C cố gắng tập luyện để cống hiến - tranh tài trong trận chung kết nhé.

chientho

Binh Nhất
Bán kết hạng C giữa Nhà quàn C - Cà phê nhân
Lượt đi (4/11): Nhà Quàn - Cà phê Nhân : 5-4
Lượt về (11/11): Cà phê Nhân - Nhà Quàn : 4-4
Nhà Quàn C lọt vào chung kết Hạng C do hơn hiệu số ván thắng - thua.
AE Nhà quàn C cố gắng tập luyện để cống hiến - tranh tài trong trận chung kết nhé.
Mot so hinh anh tran ban ket luot ve giua NQ va CF Nhan.
Vao Youtube, search Hoang_ Nha quan vo dich.

Bình luận từ Facebook