Thông báo thành lập tạm 4 box các CLB bóng bàn Lào Cai

Dũng Gai

Moderator
Chào anh, chị, em diễn đàn Lào Cai!
Để dễ viết và theo dõi chủ đề, căn cứ vào độ hoạt động sôi nổi của các CLB bóng bàn. Mình đã cùng admin tiến hành quy hoạch Box Lào Cai chia thành 4 box con là đại diện các CLB APT, BBC, Fansipan và Duyên Hải. Trước mắt tạm phân vậy hãng.
Đề nghị mọi người khi viết bài liên quan đến CLB mình thì vào các box con, còn các bài liên quan đén các CLB chưa có tên trong box hoặc thông tin giải toàn tỉnh thì để ra box chung vẫn viết hàng ngày.
Thông báo để mọi người biêt thực hiện!

Duongapaco

Đại Tá
Chào anh, chị, em diễn đàn Lào Cai!
Để dễ viết và theo dõi chủ đề, căn cứ vào độ hoạt động sôi nổi của các CLB bóng bàn. Mình đã cùng admin tiến hành quy hoạch Box Lào Cai chia thành 4 box con là đại diện các CLB APT, BBC, Fansipan và Duyên Hải. Trước mắt tạm phân vậy hãng.
Đề nghị mọi người khi viết bài liên quan đến CLB mình thì vào các box con, còn các bài liên quan đén các CLB chưa có tên trong box hoặc thông tin giải toàn tỉnh thì để ra box chung vẫn viết hàng ngày.
Thông báo để mọi người biêt thực hiện!

OK em, thế là từ nay mỗi CLB bóng bàn có một vương quốc riêng rồi nhỉ ?, em xem các bài có liên quan đến CLB nào thì chuyển hết về box con của CLB đó nhé

Drhongson

Đại Tá
Happy Birthday to Mr Biên , chúc anh sinh nhật vui vẻ , khỏe mạnh , mãi gắn bó đam mê cùng phong trào bóng bàn Lào cai nhé anh .

Duongapaco

Đại Tá
Nguyễn ở Bảo Yên muốn thành lập CLB bóng bàn và muốn có một Box riêng, em Dũng xem có lập được không thì giúp cho Bảo Yên với nhé ( vùng sâu vùng xa )

Dũng Gai

Moderator
Nguyễn ở Bảo Yên muốn thành lập CLB bóng bàn và muốn có một Box riêng, em Dũng xem có lập được không thì giúp cho Bảo Yên với nhé ( vùng sâu vùng xa )
Vâng, phải xem Nguyễn hoạt động có tích cực ko hãng, không thì lập ra lại để mốc bác à. Em Nguyễn xác nhận giúp nhé.Đặc biệt tên CLB Bảo Yên đặt là gì?

duong_nguyen

Trung Sỹ
Vâng, phải xem Nguyễn hoạt động có tích cực ko hãng, không thì lập ra lại để mốc bác à. Em Nguyễn xác nhận giúp nhé.Đặc biệt tên CLB Bảo Yên đặt là gì?
Bác giúp em thành lập box clb bảo yên thôi ạ. Em online liên tục mà, đang vận động mấy em trẻ cùng than gia "gió máy" cho nó vui. Cảm ơn chú yên và anh dũng nhé

Duongapaco

Đại Tá
Như vậy là Nguyễn đã thống nhất cao rồi Dũng xem giúp Huyện Bảo Yên với nhé
- Theo mình đặt tên là: Câu Lạc Bộ Bảo Yên ( CLB Bảo Yên )
- Nguyễn bàn với những anh chị em của CLB nếu có thế thì chọn ngày ra mắt CLB, chụp ảnh quay phim đưa lên diễn đàn cho rôm rả nhé
Chúc CLb bóng bàn Huyện Bảo Yên ngày càng phát triển

duong_nguyen

Trung Sỹ
Như vậy là Nguyễn đã thống nhất cao rồi Dũng xem giúp Huyện Bảo Yên với nhé
- Theo mình đặt tên là: Câu Lạc Bộ Bảo Yên ( CLB Bảo Yên )
- Nguyễn bàn với những anh chị em của CLB nếu có thế thì chọn ngày ra mắt CLB, chụp ảnh quay phim đưa lên diễn đàn cho rôm rả nhé
Chúc CLb bóng bàn Huyện Bảo Yên ngày càng phát triển
Cảm ơn chú Yên. Cháu sẽ còn nhờ chú tư vấn nhiều thứ nữa chú ạ

Bình luận từ Facebook