THÔNG BÁO NGÀY GIỜ THI ĐẤU VÒNG 12 "ĐN PREMIERSHIP 201

ngphe

Moderator
Kính gởi các đội trưởng !
Đúng 8h30 ngày 29/11/2015 tại CLB PCT chúng ta tiến hành thi đấu vòng 12 .Đây là vòng đấu tranh cúp vô địch "ĐN Premiership 2015 " giữa đội Tân Kỳ An và đội Agribank ĐN .Với sự có mặt của lãnh đạo NHAgribank ,nhà tài trợ chính đến xem thi đấu . Vậy BTC mong các đội trưởng động viên các anh chị em trong đội đi đông đủ dù không có trong đội hình thi đấu .Mong các Khán giả đến cổ vũ để buổi thi đấu thêm phần háp dẫn ...
BTC sẽ tặng 30 Khán giả đầu tiên mỗi người một trái bóng Double Firsh 40+ đến xem thi đấu
Chân thành cám ơn!
TBTC
Nguyễn Phê

Last edited:

ngphe

Moderator
VÒNG 1215.JPG

ĐỒNG ĐỘI

Thiếu Uý
Đúng 8h30 ngày 29/11/2015 tại CLB PCT chúng ta tiến hành thi đấu vòng 12 .Đây là vòng đấu tranh cúp vô địch "ĐN Premiership 2015 " giữa đội Tân Kỳ An và đội Agribank ĐN .Với sự có mặt của lãnh đạo NHAgribank ,nhà tài trợ chính đến xem thi đấu . Vậy BTC mong các đội trưởng động viên các anh chị em trong đội đi đông đủ dù không có trong đội hình thi đấu .Mong các Khán giả đến cổ vũ để buổi thi đấu thêm phần háp dẫn ...
BTC sẽ tặng 30 Khán giả đầu tiên mỗi người một trái bóng Double Firsh 40+ đến xem thi đấu
Chân thành cám ơn!
TBTC
Nguyễn Phê
Thông báo sớm vậy aphê? Thông báo dự đoán có thưởng luôn a nhé? E đoán trước hỉ: Agribank chiến thắng 4.3!

ngphe

Moderator
Thông báo sớm vậy aphê? Thông báo dự đoán có thưởng luôn a nhé? E đoán trước hỉ: Agribank chiến thắng 4.3!
Là Người có trách nhiệm và nghĩa vụ đảm bảo sự đúng đắn, công bằng . Nên khi vòng chung kết chưa kết thúc thì BTC không dám phát biểu hoặc đưa ra một câu đố ,lợi cho một đội nào đó hoặc ngược lại ...
Nguyễn Phê

Jin - NTG

Đại Uý
Là đội trưởng ai cũng mong đội mình giành chiến thắng, nhưng thắng hay thua thì chắc chắn đây sẽ là trận cầu "siêu kinh điển" của Premeiship 2015 -ĐN :)

manhlinh

Trung Uý
Chân thành cám ơn!
TBTC
Nguyễn Phê
Chắc Trưởng ban tổ chức muốn quảng bá giải Premiership đây mà. Ngày đó cố gắng đi sớm cổ vũ để xin 1 quả bóng, anh Phê nhớ tới em nha

Bình luận từ Facebook