Thiên đường của những giấc mơ : Cốt vợt Handmade

Trainee

Đại Tá
Mình tay mơ nên chưa hiểu về những cây vợt này. Những cây bác @Red Arc vừa giới thiệu thì để sưu tầm cho vui hay là cũng dùng để thi đấu được hả bác?
Tất nhiên đánh được! Nhưng về ý nghĩa sưu tầm, nghệ thuật nó đạt tầm Thế giới rồi, cho nên em nghĩ tốt nhất là không nên đánh theo cách thông thường!

Red Arc

Đại Tá
Mình tay mơ nên chưa hiểu về những cây vợt này. Những cây bác @Red Arc vừa giới thiệu thì để sưu tầm cho vui hay là cũng dùng để thi đấu được hả bác?
Chào bạn!
Ross Leidy được mọi người biết đến như là 1 hoa hậu của vợt handmade, và theo cá nhân mình đánh giá thì nó hoàn toàn xứng đáng vì độ chỉn chu và sắc sảo của sản phẩm hoàn thiện. Chuyên nghiệp trong cách làm việc trong suốt quá trình thực hiện.

Bản thân mình đã chơi thử 1 vài sản phẩm của Ross. Cảm nhận cũng bình thường như những dòng vợt thuần gỗ của các thương hiệu khác. Một số cây có cấu tạo từ những loại gỗ khá đặc biệt nên cảm giác bóng cũng có chút thay đổi. Nhìn chung thì Ross k phải là 1 cây vợt để chinh chiến mà chủ yếu là để ngắm nghía, hoặc trải nghiệm đôi chút kiểu cưỡi ngựa xem hoa thôi bạn.

Red Arc

Đại Tá
Lại một form cán rất lạ và ghép khá công phu

Bình luận từ Facebook