Thầy Đỗ Anh Dũng - Q. Bình Thạnh đang điều trị bệnh nan y, rất cần sự trợ giúp.

NTBB

Super Moderators
Chủ nhật vừa qua (28/7/2013), NTBB được Phương Mập và bác Nam chủ xới Tám Râu cho biết: Thầy Đỗ Anh Dũng (thường gọi là Dũng "chuột") dạy BB ở Q. Bình Thạnh TPHCM không may mắc bệnh nan y (đại tràng) và hiện đã phải phẫu thuật và điều trị tại BV Bình Dân TPHCM. Hoàn cảnh gia đình Thầy Dũng khá khó khăn. Vì vậy, CLB có lời mong rằng ACE cộng đồng bóng bàn, nhất là những ace khu vực TP HCM trên tinh thần động viên tình cảm là chính, hãy ủng hộ để giúp Thầy Dũng điều trị bệnh. Mọi sự đóng góp có thể tập trung về chỗ bác Nam (CLB Tám Râu, 17A Phan Chu Trinh, Q. Bình Thạnh) hoặc trực tiếp khi thăm Thầy Dũng tại phòng 510, Lầu 4, Khu điều trị kỹ thuật mới, BV Bình Dân, TPHCM.

Xin thay lời CLB thông báo và cảm ơn !

------------------------------------------------------

Tổng hợp những đóng góp ủng hộ của ACE giúp Thầy Dũng thông qua NTBB (ĐT:0913753263; TK vietinbank: 711A03833099 NHTMCP Công thương chi nhánh 3 TPHCM; TK Agribank: 1602205074902 NH NN&PTNN chi nhánh 3 TPHCM; Chủ TK Vương Khánh Út)

(Chữ màu xanh: Đăng ký; Chữ màu đỏ: Đã chuyển)

1. Mr. Hồ Thiện Vinh (CLB Bế Văn Đàn và Trần Quốc Toản - TPHCM) - 500k
2. Mr. Hiệp (Hiệp "Xiom") - HN - 2000k
2. Bác Hòa (hoaphanminh) - Q3-TPHCM - 1000k

Last edited:
Chủ nhật vừa qua (28/7/2013), NTBB được Phương Mập và bác Nam chủ xới Tám Râu cho biết: Thầy Đỗ Anh Dũng (thường gọi là Dũng "chuột") dạy BB ở Q. Bình Thạnh TPHCM không may mắc bệnh nan y (đại tràng) và hiện đã phải phẫu thuật và điều trị tại BV Bình Dân TPHCM. Hoàn cảnh gia đình Thầy Dũng khá khó khăn. Vì vậy, CLB có lời mong rằng ACE cộng đồng bóng bàn, nhất là những ace khu vực TP HCM trên tinh thần động viên tình cảm là chính, hãy ủng hộ để giúp Thầy Dũng điều trị bệnh. Mọi sự đóng góp có thể tập trung về chỗ bác Nam (CLB Tám Râu, 17A Phan Chu Trinh, Q. Bình Thạnh) hoặc trực tiếp khi thăm Thầy Dũng tại phòng 510, Lầu 4, Khu điều trị kỹ thuật mới, BV Bình Dân, TPHCM.

Xin thay lời CLB thông báo và cảm ơn !
Cám ơn anh Út đã chia sẽ thông tin, cầu mong anh Dũng mau hết bệnh, e xin ủng hộ anh Dũng 500k tiền thuốc nha anh

NTBB

Super Moderators
Cám ơn anh Út đã chia sẽ thông tin, cầu mong anh Dũng mau hết bệnh, e xin ủng hộ anh Dũng 500k tiền thuốc nha anh

Xin thay mặt Thầy Dũng và CLB Tám Râu cảm ơn nghĩa cử của Vinh ! Phần ủng hộ giúp Thầy Dũng, Vinh có thể nhờ a Nam chủ xới Tám râu chuyển, hoặc a chuyển giúp em cũng được.

Một lần nữa xin cảm ơn Vinh !

NTBB

Super Moderators
NTBB vừa nhận được tin nhắn của Mr. Hiệp (Hiệp "Xiom") ủng hộ 2.000k (2 triệu đồng) để giúp Thầy Dũng điều trị bệnh.
Xin thay mặt Thầy Dũng và CLB Tám Râu cảm ơn tấm lòng của Mr. Hiệp !

@ All: Mọi đóng góp của ACE gúp Thầy Dũng thông qua NTBB sẽ được tập hợp ở cuối bài 1 topic này.

NTBB

Super Moderators
Chiều nay, Mr. Vinh, chủ xới Bế Văn Đàn TPHCM đã trao cho NTBB số tiền 500k ủng hộ giúp Thầy Dũng chữa bệnh. Chân thành cảm ơn Mr. Vinh !
(Xin xem bảng tổng hợp những đóng góp của ACE thông qua NTBB ở bài 1 topic này)

Chiều nay, Mr. Vinh, chủ xới Bế Văn Đàn TPHCM đã trao cho NTBB số tiền 500k ủng hộ giúp Thầy Dũng chữa bệnh. Chân thành cảm ơn Mr. Vinh !
(Xin xem bảng tổng hợp những đóng góp của ACE thông qua NTBB ở bài 1 topic này)

Không có gì đâu anh tình cảm là chính mà anh

Drhongson

Đại Tá
Mình hay ghé xới Tám râu , đuoc biết Thầy Dũng là đấu thủ xưa cùng đội với Lê Trần , Trí Cường , Lê Đoàn ...
Sau này Thầy là 1 HLV năng khiếu mát tay , cho ra lò nhiều lứa học trò nhí kế thừa cho phong trào bóng bàn Sài gòn .
Thầy Dũng là một người đức độ , hòa đồng , tình cảm chan hòa , rất đuoc mọi người quý mến .

Nghe tin Thầy Dũng bị UNG THƯ ĐẠI TRÀNG , phải Phẫu thuật tại bệnh viện Bình Dân và chi phí thuốc men rất tốn kém .
Hoàn cảnh khó khăn , vì lâu nay sống bằng nguồn << lương dạy bóng bàn >> nên khi gặp BỆNH NẶNG thế này
thì quá khó khăn . Vậy anh em thân hữu , nhất là các bậc phụ huynh có con em từng theo học THẦY DŨNG ,
mỗi người chúng ta cùng xúm lại TƯƠNG TRỢ THẦY DŨNG nhé .

Mình sẽ gởi lời lên FACE BOOK để nhiều anh em đồng đạo cùng biết .
Rất cám ơn anh em mình .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Vừa có bạn Phan Minh Hòa ( nick Hoaphanminh , Hòa Đại Lượng , là 1 đấu thủ của đội Hoàng Hoa Thám đánh giải Pre C )
phone cho mình báo tin ủng hộ Thầy DŨNG MỘT TRIỆU để phụ giúp Thầy lo trị bệnh .

Rất cám ơn tấm lòng thơm thảo của bạn Phan Minh Hòa .( Đợt quyên góp nào bạn Hòa cũng xung phong ủng hộ ,
như mua phiếu góp quỹ Đà nẵng Open , nhiều lần trợ giúp danh thủ Trần Cảnh Đến , giúp Vua Gai Trần Tuấn Anh trị bệnh , ...).

Last edited by a moderator:

NTBB

Super Moderators
Vừa có bạn Phan Minh Hòa ( nick Hoaphanminh , Hòa Đại Lượng , là 1 đấu thủ của đội Hoàng Hoa Thám đánh giải Pre C )
phone cho mình báo tin ủng hộ Thầy DŨNG MỘT TRIỆU để phụ giúp Thầy lo trị bệnh .

Rất cám ơn tấm lòng thơm thảo của bạn Phan Minh Hòa .( Đợt quyên góp nào bạn Hòa cũng xung phong ủng hộ ,
như mua phiếu góp quỹ Đà nẵng Open , nhiều lần trợ giúp danh thủ Trần Cảnh Đến , giúp Vua Gai Trần Tuấn Anh trị bệnh , ...).

Cảm ơn tình cảm của bác Hòa !
Cảm ơn bác Sơn!

NTBB

Super Moderators
Hôm qua, 7/8/2013, Mr.Hiệp (Hiệp Xiom) đã chuyển khoản 2000k vào SG để giúp Thầy Dũng chưa bệnh. Xin cảm ơn Mr.Hiệp rất nhiều !!!

(Tập hợp sự ủng hộ của ACE được trình bày ở bài 1 topic này)

NTBB

Super Moderators
Drhongson thông báo là bác Hòa đại lượng đã trao 1000k cho bác Nam chủ xới Tám Râu để ủng hộ giúp Thầy Dũng chữa bệnh.
Cảm ơn nhiệt tình của bác Hòa !

NTBB

Super Moderators
Sáng CN (18/8), NTBB đã trao 2500k ủng hộ giúp Thầy Dũng chữa bệnh cho bác Nam chủ xới Tám Râu. Như vậy đợt đầu, diễn đàn chúng ta quyên góp được 3500k để giúp Thầy Dũng. Sắp tới Thầy Dũng sẽ lên SG tái khám (hiện Thầy đng điều trị tại nhà ở Vũng Tàu), CLB Tám Râu sẽ trao toàn bộ số tiền mà ACE ủng hộ cho Thầy.

Phuong Map

Binh Nhì
Em xin thay mặt gia đình thầy Dũng và các anh em clb bóng bàn Tám Râu chân thành cám ơn các anh em trên diễn đàn đã quan tâm giúp đỡ về vật chất và tinh thần trong lúc thầy Dũng bệnh nặng. Đặc biệt là anh Út (NTBB), anh Sơn (Drhongon), Anh Vinh (chủ nhiệm 02 clb TQT và NTD), anh Hiệp (XIOM Việt Nam) và anh Hòa. Số tiền các anh em ủng hộ thầy Dũng, anh Nam sẽ chuyển đến gia đình thầy Dũng sớm nhất.

Xin chân thành cảm ơn !!!

Bình luận từ Facebook