Thành Nam một chuyến đi về

nguyenminh

Đại Uý
THÀNH NAM MỘT CHUYẾN ĐI VỀ
Đã gần 2 tháng có lẻ hôm nay Minh Tiên Yên mới có dịp trực tiếp viết bài để cám ơn các bạn thành Nam được . sau chuyến du ngoại Tiên Yên . Các anh ở CLB Thành phố cùng vợ chồng anh Hợi đã đón tiếp đoàn chu đáo.giao lưu vui hết mình và cũng đánh hết mình . điều ấn tượng nhất là 2 tay vợt nữ đã làm Tiên Yên ngỡ ngàng đó là Dung Linh đánh ngang ngửa một số tay cơ cứng ở Tiên Yên . hy vọng trong thời gian sớm nhất Tiên Yên sẽ được đón các bạn tại CLB bóng bàn Tiên Yên thời gian cụ thể do các bạn chủ động . vậy nhé hy vọng được đón tiếp các anh chị cùng vợ chồng anh Hợi tại Tiên Yên chào và hẹn gặp

wangliquin

Binh Nhất
Ngày 18-19/3 mình đã có một chuyến công du đến đất học và công nghiệp Dệt Nam Định; nơi đây đã để lại cho mình ấn tượng, những hình ảnh và tình cảm đẹp đẽ, tử tế từ mảnh đất này. Tất nhiên BB là điều mình tìm đến đầu tiên trên diễn đàn Nam Định và rất may và cảm ơn bạn @bongban_bia đã cho mình SĐT của anh Dũng CLB Trung tâm Văn hóa - Thông tin - Thể thao TP Nam Định - mình để lại SĐT trên 4rum, nên chưa đi mà anh Dũng đã điện thoại hỏi thăm và hẹn hò -
2 giờ chiều 18 đến thành Nam, nhận phòng tại KS Vị Hoàng nhìn ra tượng đài Hưng Đạo Vương tọa lạc trong công viên Vị Xuyên, cạnh hồ Vị Xuyên thơ mộng, nghỉ ngơi 1 tiếng, thay đồ một mình lang thang dọc phố cổ đi tìm quảng trường Hòa Bình có CLB ở đó, đến nơi là gặp ngay anh Dũng thế là cuộc vui bắt đầu, tại đây đã gặp và giao lưu đơn, đôi với các anh Minh (chủ nhiệm), anh Dũng, anh Hợi, anh Ngọ, anh Sang, các cháu Tư, Hải, Hà, chị Dung ... và ...nhiều ơi là nhiều, vui ơi là vui, mọi người trong CLB rất tử tế, vui vẻ, hòa đồng, tôn trọng thương yêu nhau, tạo cho mình một cảm giác rất gần gũi dù mới gặp thủa ban sơ, như NS Ngô Thụy Miên có viết: "một lần gặp gỡ đã quen như thủa nào, một lần gặp gỡ mà tình ngỡ xa xưa ..."

Một số hình ảnh:
View attachment 42698 View attachment 42699 View attachment 42700 View attachment 42701 View attachment 42702 View attachment 42703 View attachment 42704 View attachment 42705 View attachment 42706 View attachment 42707

Còn nữa viết hồi sau (đi tàu đêm về buồn ngủ quá).
Bao giờ bác ra lại thế

Bình luận từ Facebook