Thành lập Liên đoàn Bóng bàn tỉnh Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
MOD ư ? Mình hiểu nôm na MOD là 1 lãnh tụ tinh thần của 1 BOX , là người có uy tín trong anh em , có thể
nhất hô bá ứng , đứng ra kêu gọi tổ chức giải đấu , giao lưu , giao hữu , lại có nhiệm vụ định hướng phát triển cho phong trào ,
rồi xóa bài viết xấu , sửa bài viết chưa chuẩn của anh em ,... đưa những tin tức sinh hoạt của phong trào thực tế vào BOX ,
<<hô biền >> những ý tưởng hay trên diễn đàn áp dụng vào thực tế , rồi rủ rê thêm member mới , gắn kết anh em các câu lạc bộ , rồi liên kết giao lưu với các nơi khác ... nếu có 1 MOD năng động thì anh em tha hồ có sân chơi bổ ích ,
phong trào sẽ ngày càng hăng hái khí thế cao ...

Thế thì MOD nhiệm vụ nặng nề ra phết. Thaks bác nhiều !

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bóng ban

[ chào tât cả anh em . Sau giai quốc khánh 2 tháng9 năm nay mình muôn tổ chưc một nhóm các cao thủ của hà nam đang công tác tại hà nam để thi đấu hàng tháng xếp hạng từ 1den10 Và được thông báo trên diên đàn và trên thông tin của liên đoàn bóng bàn tỉnh hà nam . Cầu thu nào muốn tham gia cầ đăng ký nhé . Trên cơ sở số lượng cầu thủ đăng ký thì ta sẽ họp thống nhất .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Tính đến nay liên đoàn mới thành lập một thời gian ngăn nhưng mà phong trào bóng bàn đang có khí thế mới của chiều hướng phát triển đi lên .mong rằng tất cả anh em ta cùng đyoanf kêt duy trì và phát triển anh em nhé .

MaLong_nd

Trung Uý
Tính đến nay liên đoàn mới thành lập một thời gian ngăn nhưng mà phong trào bóng bàn đang có khí thế mới của chiều hướng phát triển đi lên .mong rằng tất cả anh em ta cùng đyoanf kêt duy trì và phát triển anh em nhé .

Bác ơi tháng 7 này cháu với 1 số anh em trên hà nội chỗ anh châu giang về giao lưu được không bác??? anh giang cũng là gốc hà nam đấy bác ạ

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Cháu cố gắng về đi rủ các anh ấy về nữa . Chú bận quá chưa trả lời cháu được . Tuần này hoặc tuần này được không . báo trước chú 2 ngày nhé .

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Bác ơi tháng 7 này cháu với 1 số anh em trên hà nội chỗ anh châu giang về giao lưu được không bác??? anh giang cũng là gốc hà nam đấy bác ạ

Tình hình lịch về giao lưu thế nào em ơi, cuối tuần này Anh Giang có bố trí về được không

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chiều thứ ba tuần sau họp ban chấp hành liên đoàn bóng bàn lần thứ nhất sẽ thống nhất kế hoạch hoạt động trong thời gian tới . rất mong anh em cổ vũ cho giải chào mừng ngày quốc khánh của đất nước thành công tốt đẹp .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
chiều thứ ba tuần sau họp ban chấp hành liên đoàn , Trân trọng kính mời các ủy viên ban chấp hành về dự đông đủ đúng giờ .

nhuonghaihau

Trung Tá
tiện thể up luôn khỏi quên...................... à thấy anh hậu sở công thương bảo sang năm có giải các clb bóng bàn tỉnh Hà Nam nên các clb bb trong tỉnh gửi danh sách lên cho liên đoàn để giải sớm được tổ chức

Bình luận từ Facebook