Thân chào ACE bóng bàn Bắc Ninh!!!

ha_giabinh

Binh Nhì
- Mình xin tự giới thiệu. Mình tên là Hà sinh năm 1985 ở Gia Bình Bắc Ninh. Thời gian vừa rồi mình bận mình không thông báo với anh em ở Bắc Ninh một tin vui của mình là: Mình cùng bongbanonline là đại diện cho hãng Cornilleau ngoài Bắc. Thông tin sản phẩm Cornilleau cũng nhiều người biết đến qua các topic giới thiệu của Hãng, ACE chơi bóng bàn ở Bắc Ninh quan tâm đến Cornilleau thì ủng hộ mình nhé, mình bảo đảm sẽ có giá tốt nhất cho ACE ở Bắc Ninh. Có gì anh em đến 218 Đường Bưởi - Cầu Giấy - Hà Nội hoặc điện vào số 0974080191 giúp mình nhé!

ha_giabinh

Binh Nhì
ok anh Hiệp, em đang đợi con Gatien Pure test ở Vinh ra để mang về quê cho anh em test thử. Nếu sớm, tuần sau vào ngày cn (24/8) em và Bóng Bàn Online mang sản phẩm về cho anh em test thử. em ở Gia Bình anh em có thể bố trí về đó đc k anh Hiệp hay em lên chỗ anh ạ?

hiepasc

MOD Bắc Ninh
ok anh Hiệp, em đang đợi con Gatien Pure test ở Vinh ra để mang về quê cho anh em test thử. Nếu sớm, tuần sau vào ngày cn (24/8) em và Bóng Bàn Online mang sản phẩm về cho anh em test thử. em ở Gia Bình anh em có thể bố trí về đó đc k anh Hiệp hay em lên chỗ anh ạ?

Tổ chức Test thử ở Bắc Ninh đi bọn anh tài trợ nhà thi đấu ! anh mời anh em đến test cho vui !

Bình luận từ Facebook