Tham gia giải đấu của diễn đàn

Cuongngoquyen

Trung Uý
Em ở Hải Phòng, tập bóng bàn được một thời gian, nay muốn tham gia vào hệ thống giải của diễn đàn để được cọ xát, giao lưu, học hỏi, từ đó giúp nâng cao trình độ và phát triển hơn nữa. Nhưng em chưa bao giờ tham gia giải của diễn đàn lần nào. Nay nhờ mọi người chỉ bảo nếu em ở Hải Phòng muốn tham gia giải của diễn đàn thì phải làm thế nào, đăng ký ở đâu và bắt đầu tham gia giải từ hạng nào? Có phải hạng F hay hạng E không ạ? Mong mọi người chỉ bảo giúp.Em cảm ơn cả nhà trước

malong_85hp

Đại Uý
Hiện minh đang chuẩn bị tổ chức giải Copy đơn dành cho 2 hạng C và D tại Nhà thi đấu trường Đại học Dân lập Hải phòng! Đây là 1 gải rất bổ ích để các bạn đag trong quá trình tập luyện có cơ hội giao lưu cọ xát! Bạn có thể tìm ng đánh cặp cùng mình để lập đội, hoặc cho mình sđt, mình sẽ giới thiệu cho bạn 1 vài bạn cũng có nhu cầu tham gia giải hạng D mà chưa tìm được ng cặp cùng nhé! :)

Cuongngoquyen

Trung Uý
Em mới tập luyện cơ bản bóng bàn được 1 năm nay nên chưa biết trình độ mình ở mức nào, em muốn tham gia từ hạng thấp nhất để có cái đánh giá sơ bộ quá trình tập luyện của mình. Chứ giải COPY em cũng đọc qua rồi, sợ mình đánh không nổi, thua nhiều thì vừa xấu hổ vừa tâm lý lắm bác ạ.Có lẽ em cần thêm 1 năm nữa mới dám mạnh dạn tham gia giải như giải COPY.Dù không tham gia năm nay nhưng nhất định em sẽ đến xem để học hỏi.Cảm ơn bác nhiều ạ

Bình luận từ Facebook