Thách đấu với mọi người ở Thanh Hóa

cong minh

Binh Nhì
nếu có thách đấu nhớ rủ về CLB phường ba đình cho mình xem với nhé. hiệp chắc không biết mình vì mình mới vào CLB được ít hôm đang học lại cơ bản của quân. chưa dám thi đấu với ai chỉ hóng ở đây và xem các ae đánh là chính

boma9999

Trung Uý
nếu có thách đấu nhớ rủ về CLB phường ba đình cho mình xem với nhé. hiệp chắc không biết mình vì mình mới vào CLB được ít hôm đang học lại cơ bản của quân. chưa dám thi đấu với ai chỉ hóng ở đây và xem các ae đánh là chính
vấn đề là không biết họ là ai và không biết đánh như thế nào đang đợi đây có gì em alo bác sau, mà bác đang học với quân tơ ah bác học quân thế là tốt nên học thêm món uống bia nữa nhá :p

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Quân có phải là Quân nước không nhi? lâu lắm không thấy cậu này đánh , lối đánh rất khéo và bền.Hóa ra là giờ dạy ở CLB Ba Đình.

cong minh

Binh Nhì
vấn đề là không biết họ là ai và không biết đánh như thế nào đang đợi đây có gì em alo bác sau, mà bác đang học với quân tơ ah bác học quân thế là tốt nên học thêm món uống bia nữa nhá :p
bia thì thích uống lắm nhưng không uống được nhiều. cái vụ này chắc là bỏ chạy rồi, mình chỉ cần 1-2 tháng nữa là đi giao lưu được rồi lúc đó hiệp giới thiệu anh em ngang cấp ở CLB khác để học hỏi giúp nhé.

oldfox

Đại Tá
Em đây: bác ở đâu em nhận bác thùng bia và con mực nhá số của em 0934699988 hiệp, nếu bác ở thanh hóa thì alo cho em trước 5 tiếng nhé em bố trí sân bãi luôn :D
Chắc là chủ thớt sợ thùng bia và con mực của bác Hiệp quá nên bỏ của chạy lấy người luôn rồi...:p

boma9999

Trung Uý
Chắc là chủ thớt sợ thùng bia và con mực của bác Hiệp quá nên bỏ của chạy lấy người luôn rồi...:p
không đâ chắc người ta bận nên chưa vào được đâu, chứ họ đã post đương nhiên phải đánh roài, hi vọng thời gian gần đây sẽ diễn ra. em vừa luyện xong vạn kiếm quy tông tâng 9 đảm bảo bạt mất bóng :))

Quỷ Sói

Binh Nhì
Mình muốn giao lưu với các bạn Thanh Hóa (Giao đấu)
Lại một con hổ giấy to lù...vào mà khớp lệnh kìa...quăng bom vừa thôi ông tướng...ông bạn có ở HN ko? Tôi xin mạn phép các bạn TH tiếp ông một trận bóng với giải thưởng là một container bia heneken, ai thắng thì vào mà tắm cho mát... Vào khớp lệnh đê... :rolleyes: Chém thế mí là chém...:cool:

oldfox

Đại Tá
Lại một con hổ giấy to lù...vào mà khớp lệnh kìa...quăng bom vừa thôi ông tướng...ông bạn có ở HN ko? Tôi xin mạn phép các bạn TH tiếp ông một trận bóng với giải thưởng là một container bia heneken, ai thắng thì vào mà tắm cho mát... Vào khớp lệnh đê... :rolleyes: Chém thế mí là chém...:cool:
Hổ giấy biệt biệt tích từ đó đến nay đã gần 1 năm rồi bạn à...:p

ruoubakich

Trung Tá
thuanluanbbhb cơ rất cao ,lại đánh với gai rất giỏi , đã từng gác mình 3 trái và đi nhặt bóng hoài .
Nếu có cơ gội hiepga cứ chuẩn bị bia và mực để học hỏi cũng rất tốt .
Chào hiep nhé .

oldfox

Đại Tá
thuanluanbbhb cơ rất cao ,lại đánh với gai rất giỏi , đã từng gác mình 3 trái và đi nhặt bóng hoài .
Nếu có cơ gội hiepga cứ chuẩn bị bia và mực để học hỏi cũng rất tốt .
Chào hiep nhé .
Cơ cao thế nào không bít nhưng độ vô duyên phải nói là vô đối, tự nhiên post lời thách đấu với cả tỉnh Thanh Hóa rồi lặn không sủi tăm luôn, làm bạn Hiệp gà @boma9999 mài kiếm đến mòn cả lưỡi mà không được làm thịt...:rolleyes:

Last edited:

Bình luận từ Facebook