Thách đấu Triếc gai

chonmylac2

Trung Sỹ
Nhắc lại trận thách đấu trước khi diễn đàn bị sập: Long Bình Dương thách đấu Triếc gai 2 chai tình cảm nhẹ nhàng! Mại dô mại dô! Có ai theo không?

chonmylac2

Trung Sỹ
alo rồi, bác cứ bình tĩnh! Chắc là kèo ko cân nên anh em đang xem xét...

Trước khi diễn đàn sập mấy chú, mấy bác bên đấy mạnh mồm mạnh miệng lắm sao lại không cân được bác Tuấn ạ! Thời điểm cuối giai đoạn lượt đi của HCM Pre ấy! Mình nghe còn phát run như trời DALAT ấy! Làm cúm hết mấy ngày tưởng đâu bị trúng gió! Mình tưởng sợ bị "hố" cơ đấy! Bác nói không cân là thế nào? Tay Triếc gai này từng đánh chủ lực cho Toàn Cầu Vàng HCM Pre 2012 mà? Đâu phải tay mơ đâu bác Tuấn???
Hâm nóng tiền HCM Pre 2013 nào các bác !

Triet gai

Thượng Sỹ
Trước khi diễn đàn sập mấy chú, mấy bác bên đấy mạnh mồm mạnh miệng lắm sao lại không cân được bác Tuấn ạ! Thời điểm cuối giai đoạn lượt đi của HCM Pre ấy! Mình nghe còn phát run như trời DALAT ấy! Làm cúm hết mấy ngày tưởng đâu bị trúng gió! Mình tưởng sợ bị "hố" cơ đấy! Bác nói không cân là thế nào? Tay Triếc gai này từng đánh chủ lực cho Toàn Cầu Vàng HCM Pre 2012 mà? Đâu phải tay mơ đâu bác Tuấn???
Hâm nóng tiền HCM Pre 2013 nào các bác !

Có phải Long là người tay trái hôm wanh cho mình 3 bát cơm ở clb HHT phài ko A Tủn, nếu đúng là người này thì với phong độ khi wanh cho TCV thì 10c -20c cũng chơi, chứ giờ hiện tại toàn wanh tennis ko. rủ wanh tennis thì mở sổ , nhưng bóng bàn thì chắc phài xem lại, nếu như trình của bác Long như mình nhắc ở trên thì phải 2 trái mới cân đc.... nếu đồng ý thí múc lun...2 3 chai gi đó...;););););););););););););););)

khauvai

Binh Nhất
alo rồi, bác cứ bình tĩnh! Chắc là kèo ko cân nên anh em đang xem xét...
hâm mộ chú em này nhìn thấy đánh 1 lần ở duy hưnng, đơn giản mà hiệu quả, em có cái video nào của em đánh cho anh cái đường linh về nghiên cứu với

Bình luận từ Facebook