Thách đấu, ra kèo, theo bia giữa các bác đam mê phong trào

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@manhga_phuoclong không hề có phương án cho đánh với @Red Arc nên thua quá đơn giản

Giao bóng không nặng, để nó ốp cổ tay là sang thì chuyện nó cắn xoáy vẩy 2 góc sẽ là đơn giản, nên cầm giao bóng mà lại bí bí, kém cơ

Nó cầm giao bóng, @manhga_phuoclong không hề dùng gai để trị, có mấy quả đỡ gai lại toàn bay ra ngoài, chứng tỏ nó giao lên mạnh lực, nhưng khi đỡ không đọc được bóng, thành ra bóng trả lại bị nhiều lực nhưng lại xoáy xuống, đường trả dài hơn lực mình tính, không trừ được lực nên toàn ra ngoài, không ra ngoài thì cao đến 50cm nên nó đánh đơn giản

Hình như @manhga_phuoclong chơi với nó lần đầu ? Còn nếu chơi nhiều quá rồi thì kém nó tầm 6-8 bóng

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dép lê toàn phát xoáy lên , áo đỏ không biết cách khắc chế , nếu dép lê phát xoáy lên ngắn , kết hợp với chuội ngắn nữa thì áo đỏ đỡ quả lên trần nhà , quả xuống gầm bàn . Quả này mà nghiêng người che nữa thì cực đôc .
Chú TÔI YÊU VIỆT NAM đó tên là Sơn thanh lý, tức Hàng hết đát, nick là @Red Arc bác ạ

Bác nói hoàn toàn đúng jeu của nó nếu cần phải đánh nghiêm túc đấy ạ

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Chú TÔI YÊU VIỆT NAM đó tên là Sơn thanh lý, tức Hàng hết đát, nick là @Red Arc bác ạ

Bác nói hoàn toàn đúng jeu của nó nếu cần phải đánh nghiêm túc đấy ạ
Nếu dùng gai đỡ giao bóng xoáy lên thì rất dể , chỉ cần biết cách lựa chiều gai để điều chỉnh góc vợt để trả giao bóng là rất an toàn
Nếu đỡ giao bóng xoáy lên thì chúc mũi vợt xuống , hất kéo ngang + lên , nếu phán đoán tốt thì đẩy góc xa luôn
Nếu chống bóng giật xoáy lên , phải cầm vợt ngang chặt ấn xuống thì lại rất dể vào bàn .
Phát bóng thiên nhiều về xoáy lên , chứng tổ gặp đối thủ dưới cơ . Gặp đối thủ ngang hoặc trên cơ , bắt buộc phát ngắn + nặng , lâu lâu mới chụp trộm một quả xoáy lên

phuongnguyen

Đại Tá
Nếu dùng gai đỡ giao bóng xoáy lên thì rất dể , chỉ cần biết cách lựa chiều gai để điều chỉnh góc vợt để trả giao bóng là rất an toàn
Nếu đỡ giao bóng xoáy lên thì chúc mũi vợt xuống , hất kéo ngang + lên , nếu phán đoán tốt thì đẩy góc xa luôn
Nếu chống bóng giật xoáy lên , phải cầm vợt ngang chặt ấn xuống thì lại rất dể vào bàn .
Phát bóng thiên nhiều về xoáy lên , chứng tổ gặp đối thủ dưới cơ . Gặp đối thủ ngang hoặc trên cơ , bắt buộc phát ngắn + nặng , lâu lâu mới chụp trộm một quả xoáy lên
À..hôm với em thì toàn xoáy xuống nặng..bac RA này dị nhở.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
À..hôm với em thì toàn xoáy xuống nặng..bac RA này dị nhở.
chứng tỏ bạn ngang hoặc trên cơ , bạn sẻ xử lý sang an toàn và sẵn sàng đôi công hoặc chặn đẩy . Nếu ngon thì đớp luôn . Mình cũng có quả phát xoáy lên như Sơn thanh Lý , nếu gặp tầm non hơn 1 tý hoặc ngang , nhưng rơ lạ thì mình cho đi rất nhanh

Bbtayninh

Thượng Tá
chứng tỏ bạn ngang hoặc trên cơ , bạn sẻ xử lý sang an toàn và sẵn sàng đôi công hoặc chặn đẩy . Nếu ngon thì đớp luôn . Mình cũng có quả phát xoáy lên như Sơn thanh Lý , nếu gặp tầm non hơn 1 tý hoặc ngang , nhưng rơ lạ thì mình cho đi rất nhanh
Rơ lạ biết người ta như thế nào mà cho đi rất nhanh bác?.em thì trình còi chỉ ham giao lưu và học hỏi.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
À.em tưởng gặp rơ lạ là bác ăn hết.hehe.bác ở tỉnh nào nhỉ.
Mình hay đánh ở K26 GV , trình gà chiếp thôi , chém tào lao ấy mà bạn . Máu đánh độ , nhưng chỉ độ nước , nói không với tiền . cứ 1 trận 1 thùng cũng OK , nếu thua thì tranh thủ uống nhiều tý , coi như hòa vốn , mất đi đâu mà sợ .

Bbtayninh

Thượng Tá
Mình hay đánh ở K26 GV , trình gà chiếp thôi , chém tào lao ấy mà bạn .
Em thì ít lên sg.chỉ quanh quẩn ở tỉnh lẻ thôi.nhưng có dịp sẻ giao lưu cùng ae.ae đam mê và nghiệp dư như ae mình mới lên đây chém gió.chứ thật sự hay như mấy ông chuyên nghiệp có lên đây chém như ae mình đâu.chém thoải mái đi.em lên đây biết được nhiều ae cùng đam mê rồi có dịp giao lưu rồi bia bọt chém gió.ôi quên sầu.hehehe.

phuongnguyen

Đại Tá
Mình thua RA mà bác, nhưng rơ mình giật dọc, RA thì bộp từng phát..noi chung RA trình gia, dù lối đanh k thuyết phục nhưng hiệu quả, toàn đánh khó, giật fh hay bh đều I hết... Được ăn cả,

Bình luận từ Facebook