Tại sao lại quảng cáo “ Cốt nội địa Nhật”

lion

Đại Tá
Bác đang dùng cả cặp rakza 7 cho super lin à
Vâng, đúng rồi ạ.

Trainee

Đại Tá
Đây là ý kiến em đồng ý với bác, thể lực trình độ kỹ thuật chiến thuật mới là bá chủ.
Chính xác mà nói; Khi thể lực tốt, kỹ chiến thuật ổn thì cốt mút không quá quan trọng!
Còn bạn cứ làm ơn ỉa vào mặt mấy thằng đánh như cứt ấy mà suốt ngày kêu quan trọng là kỹ thuật giúp mình với!
Dân đánh độ, đánh giải chăm cái vợt như chăm mả tổ ấy, vậy nhưng vẫn có người tin rằng Cốt, mút không quan trọng, đến lậy! Chỉ là không phải đồ đắt nhất là đồ tốt nhất với mình thôi, còn ít ra nó cũng phải kha khá tý!

ducanhmh

Đại Tá
Chính xác mà nói; Khi thể lực tốt, kỹ chiến thuật ổn thì cốt mút không quá quan trọng!
Còn bạn cứ làm ơn ỉa vào mặt mấy thằng đánh như cứt ấy mà suốt ngày kêu quan trọng là kỹ thuật giúp mình với!
Dân đánh độ, đánh giải chăm cái vợt như chăm mả tổ ấy, vậy nhưng vẫn có người tin rằng Cốt, mút không quan trọng, đến lậy! Chỉ là không phải đồ đắt nhất là đồ tốt nhất với mình thôi, còn ít ra nó cũng phải kha khá tý!
Gắt thế, nhưng có ý đúng. Những bác đánh kém và k muốn thay đổi thì luôn nói kỹ thuật mới quan trọng nhất, điều đó ai chả biết, vấn đề là khi kỹ thuật chỉ có vậy, k đc ăn tập bài bản thì cốt mút ngon sẽ giúp nâng tầm. Cùng 1 kỹ thuật, cốt mút ngon, hợp sẽ đánh tốt hơn đc 0,5-1 bóng.

Trainee

Đại Tá
Đấy là còn chưa kể mấy ông mới tập chơi; tư vấn cho cây vợt khá tý thì lại kêu, quan trọng là kỹ thuật; éo mẹ đã có kt gì mà kêu? Trong khi rõ ràng kỹ thuật những người này (thậm chí cả Ma Long) hình thành dựa trên nền tảng cây vợt rất nhiều!
Thêm mấy ông già, rơ phủi, đánh thuộc loại cứng cựa, chơi những cây vợt cũ mèm, mút có khi chai cứng, hoặc mặt rẻ tiền; thắng thua xong ra kêu vợt tao/chú có thế thôi, quan trọng là kỹ thuật (tao tốt); cái tổ sư các ông, đổi cho ông mặt đắt hơn, cốt đắt hơn, tóm lại là khác đi, ông thua toét có đánh được đâu! Vậy kỹ thuật cái lỗ đít ấy! Hô hô!

Văn Quân

Trung Sỹ
Nói chung môn này đa số đối kháng là thắng thua là cay cú bởi vậy đánh xong bị thua thì tìm mọi cách để thắng cho dc lần sau .. lúc đổi vợt, khi thì đổi thầy nhưng có ai đổi dc cái tay của mình đâu.
Em nói vợt nó thế này, sau 1 tháng làm ơn lật mặt mút lên xem nó mòn chỗ nào, cả mặt trái và mặt phải.
Ông nào đánh mà mặt mút nó chỉ lún có một chỗ thì thôi, cầm dép lào đánh cũng lực, mấy ông thánh này không cần phân biệt cây này với cây kia nữa, cơ bản nó giống nhau.
Ông nào thấy mút nó mòn tùm lum, chỗ nào cũng có dấu banh thì tự biết mà đi mua cây vợt đắt nhất, to nhất mà chơi, chơi tới khi đánh giống ông bên trên thì mới biết cây nào vừa tay mình.

nxaa

Trung Uý
Nói chung môn này đa số đối kháng là thắng thua là cay cú bởi vậy đánh xong bị thua thì tìm mọi cách để thắng cho dc lần sau .. lúc đổi vợt, khi thì đổi thầy nhưng có ai đổi dc cái tay của mình đâu.
Em nói vợt nó thế này, sau 1 tháng làm ơn lật mặt mút lên xem nó mòn chỗ nào, cả mặt trái và mặt phải.
Ông nào đánh mà mặt mút nó chỉ lún có một chỗ thì thôi, cầm dép lào đánh cũng lực, mấy ông thánh này không cần phân biệt cây này với cây kia nữa, cơ bản nó giống nhau.
Ông nào thấy mút nó mòn tùm lum, chỗ nào cũng có dấu banh thì tự biết mà đi mua cây vợt đắt nhất, to nhất mà chơi, chơi tới khi đánh giống ông bên trên thì mới biết cây nào vừa tay mình.

Không cần phân biệt vợt à, đó là khi đánh vs người kém, chứ ngang trình cầm vợt khác là ăn lol ngay nhé

lehuy2507

Đại Tá
Mình vừa mua một cây fzd super alc mới tinh nội địa, mút ten19 hàng take mới tinh, bác nào có cây của take và muốn so sánh thì sang clb bên q2 lấy cây của em để thử thoải mái cho vui nha!!!
Bạn chơi bên CLB nào Quận 2 đó - giao lưu vài sec với mình đê - 0909814731 - Lê Huy

lhduy

Trung Uý
Này mở mút nhìn sao v bác, nhìn mặt mút hay mặt bọt khí? Nếu mà nhìn mút thì cần j gỡ ra vậy :)))

Bình luận từ Facebook