Tại sao lại quảng cáo “ Cốt nội địa Nhật”

Trainee

Đại Tá
Thank you bác con này em cũng thấy r nhưng thấy nhiều vết spa k biết dùng có ảnh hưởng k o_O
Spa chỗ Trọng đặt làm có thể nói hoàn toàn không ảnh hưởng, trong tầm chơi AE mình! Cây đó cũng thuộc loại spa đẹp, quá tinh tế, ít khi được - nói phía mặt chụp lên thôi nhé, mặt kia mình chưa xem!
Cẩn thận thêm cái viền nữa thì khỏi nghĩ

M.Hoang

Đại Tá
Cây này spa thế này là khá nhiều rồi anh ạ. Gần như quanh viền spa hết. Do dùng thêm dầu dưỡng cán với vệ sinh tốt nên nhìn mới sạch vậy

M.Hoang

Đại Tá
Các chỗ spa. Nếu gỗ lõi còn phải sửa thêm thì khá nặng r

Attachments

• tmb alc~2.jpg
    tmb alc~2.jpg
    301.5 KB · Đọc: 94

M.Hoang

Đại Tá
Trước em mua cây này chỗ Hải tuyên bóng bàn 1tr8. Spa ít, lõi còn nguyên

Attachments

323.7 KB · Đọc: 94

Trainee

Đại Tá
Cây này spa thế này là khá nhiều rồi anh ạ. Gần như quanh viền spa hết. Do dùng thêm dầu dưỡng cán với vệ sinh tốt nên nhìn mới sạch vậy

Anh không nói spa nhiều hay ít mà nói về độ tinh tế, người chọn gỗ spa kỹ và làm khéo tay.
Kể cả đắp lại lõi, giả sử thế, với diện tích đó; với cây TMB ALC chả ảnh hưởng gì đâu; anh đợt 3-4 tháng rồi làm 7, 8 cây nặng bằng 10 lần, đánh chẳng vấn đề gì.

M.Hoang

Đại Tá
Anh không nói spa nhiều hay ít mà nói về độ tinh tế, người chọn gỗ spa kỹ và làm khéo tay.
Kể cả đắp lại lõi, giả sử thế, với diện tích đó; với cây TMB ALC chả ảnh hưởng gì đâu; anh đợt 3-4 tháng rồi làm 7, 8 cây nặng bằng 10 lần, đánh chẳng vấn đề gì.
Hehe. Nhìn màu này là biết Tùng Râu làm a ạ. Cẩn thận sạch sẽ và đẹp

nhatbong

Trung Sỹ
thời điểm này mua đồ ở Nhật rẻ dã man vì đồng Yen đang xuống - em mua Dignics tính ra có 55-60 đô, Ten thì còn rẻ nữa!
View attachment 145631bajn
Dignic ở VN đang bán 1tr5, nếu bác mua bên Nhật 60$ với tỷ giá hiện nay là 24k thì rẻ đc 60k à, bác nói rẻ dã man làm em phải vào xem thử tính nhờ bạn mua giúp hjhj

Mà em vào trang koku thấy giá đâu có rẻ bác, bác mua đc KM hay sao, giá 9k4 Yên là bằng bên VN luôn

hoangday113

Thượng Sỹ
Spa chỗ Trọng đặt làm có thể nói hoàn toàn không ảnh hưởng, trong tầm chơi AE mình! Cây đó cũng thuộc loại spa đẹp, quá tinh tế, ít khi được - nói phía mặt chụp lên thôi nhé, mặt kia mình chưa xem!
Cẩn thận thêm cái viền nữa thì khỏi nghĩ
Cám ơn bác em mới mua 1 con lướt của người dùng cho đỡ lăn tăn rùi hehe.
Hehe. Nhìn màu này là biết Tùng Râu làm a ạ. Cẩn thận sạch sẽ và đẹp
Hình như bác Trọng với cả bác Tùng Râu này làm chung thương hiệu Vigo bác nhỉ

mcfly

Thượng Tá
Dignic ở VN đang bán 1tr5, nếu bác mua bên Nhật 60$ với tỷ giá hiện nay là 24k thì rẻ đc 60k à, bác nói rẻ dã man làm em phải vào xem thử tính nhờ bạn mua giúp hjhj

Mà em vào trang koku thấy giá đâu có rẻ bác, bác mua đc KM hay sao, giá 9k4 Yên là bằng bên VN luôn

View attachment 145650
à ý em nói rẻ là so với giá Butterfly Mỹ

Winter Monsoon

Trung Sỹ
các bác cho em hỏi, với dòng mút của châu Âu có sự khác biệt về chất lượng giữa hàng phân phối chính hãng tại VN với hàng nội địa Âu không

Phuong_sardius

Đại Uý
Chào các Anh,

Bản thân Em dùng Ten & Dignics nhiều thuộc đa số hệ ( Take , NĐ Nhật , NĐ Hàn ) . Và với việc dùng thường xuyên nên Em cũng tham khảo cách nhận biết cùng cảm nhận . Em xin góp vài lời như sau :

- Hàng Take kém bền , dễ bể rìa hơn hàng ND Nhật ( Cụ thể: với Dignics 64 nếu lột ko khéo sẽ nứt mặt lót đối với hàng Take - hàng NĐ Nhật sẽ ko thế - đây là cảm nhận rõ nhất )
- Hàng NĐ Nhật có độ nảy hơn hàng Take ( hay nói cách khác hàng Take mềm hơn do lớp sponge giòn )
- Ngoài ra , có hàng SP - đây là hàng bền nhất trong các dòng Take - NĐ

Các Bác mà đam mê nữa thì có hàng cấp phát cho tuyển ( hàng bìa trắng) - hàng này mắc 130-140% so với hàng thông thường - chất lượng đạt đỉnh cao nhất trong các dòng

Em cụ thể giá hàng Ten cho các bác tham khảo
:
Take: 1300k
NĐ Nhật : 1400-1450k
SP (Special): 1700-1800k
Bìa trắng : 1900-2100k

Em đã may mắn trải nghiệm 4 dòng & gửi đôi lời cảm nhận.

Thân,
Lê Huy
Túm lại giờ em chơi hàng nào???

Bình luận từ Facebook