Sinh nhật 2 Cua - ấn tượng - Tình cảm !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Nhân kỷ niệm 1 năm thành lập nhóm 2 Cua ! MOD nhận được lời mời từ lãnh đạo nhóm lên chung vui cùng anh em ! Ngay từ phần Hội không khí diễn ra rất sôi nổi với đông đảo anh em trong nhóm 2 Cua, tiếp đón AE quế võ cùng đại diện các gương mặt bóng bàn của Bắc Ninh, ...

Phần Lễ diễn ra trang trọng ấm cúng, Lãnh đạo nhóm 2 Cua - Thiện lên có vài lời tóm tắt về sự hình thành của nhóm, lý do, và sự trưởng thành của các anh em thành viên, sự ủng hộ chân thành của gia đình Phong + Hà ...

Và cuối cùng là màn giao lưu trên bàn nhậu qua bàn tay nội trợ rất khéo của bà xã chủ sới Phong Hà. song song với ăn nhậu là màn karaoke hoành tráng với sự thể hiện tinh tế của các giong ca, như Trung, Lan, Sơn, Phong,... và đặc biệt là giong ca đã từng đại diện cho Bắc Ninh tham dự Tiếng hát truyền hình 2012 -Ca sỹ Tâm - Quế Võ ; không thể không nhắc đến MOD với số điểm vô đối 100 thể hiện bài hát sôi động ! hehehhe

Sau đây là vài hình ành về ngày sinh nhật ấn tượng của nhóm ! Chúc anh em 2 Cua ngày càng phát triển về mọi mặt !

Lãnh đạo Thiện thể hiện rất là lê tê phê !

Cặp song ca hoàn hảo - Sơn - Nhà tài trợ vàng cho giải Pre + Lan tay vợt Nữ có số của Bắc Ninh

MOD đang thể hiện nè !

Last edited:

Phongha

Binh Nhì
Chúc mừng sinh nhật 2 Cua Club .

* Chân thành cảm ơn Dr Hồng Sơn - Một người có TÂM với bóng bàn cả nước nói chung và bóng bàn Bắc Ninh nói riêng.Mặc dù chưa biết mặt nhưng em rất nể phục Bác vì những đóng góp của Bác cho phong trào bóng bàn cả nước và đặc biệt là tình cảm của Bác dành riêng cho bóng bàn Bắc Ninh.Theo dõi diễn đàn E còn được biết Bác là một nhà thơ ...Thay mặt ae 2 Cua chúc Bác mạnh khỏe ,hạnh phúc và thành đạt !

Drhongson

Đại Tá
2 CUA _ Giản dị xóm làng
Mới tròn 1 tuổi đã hàng chiếu trên .
Anh em tứ xứ biết tên
Ai về Kinh Bắc đến liền giao lưu
Từ trai trẻ tới về hưu
Phu thê chủ xới nâng niu hết lòng .
Mong rằng ngày mỗi thêm đông
Khách nào đã đến là không muốn về
2 Cua chẳng chỗ nào chê
...

Phongha

Binh Nhì
H
2 CUA _ Giản dị xóm làng
Mới tròn 1 tuổi đã hàng chiếu trên .
Anh em tứ xứ biết tên
Ai về Kinh Bắc đến liền giao lưu
Từ trai trẻ tới về hưu
Phu thê chủ xới nâng niu hết lòng .
Mong rằng ngày mỗi thêm đông
Khách nào đã đến là không muốn về
2 Cua chẳng chỗ nào chê
...

Hi....hi...hi...hay quá cảm ơn Bác nha! Khi nào có dịp mời Dr Hồng Sơn thăm 2 Cua nhé !

Drhongson

Đại Tá
H

Hi....hi...hi...hay quá cảm ơn Bác nha! Khi nào có dịp mời Dr Hồng Sơn thăm 2 Cua nhé !

Cám ơn bạn nhã ý mời
Có dịp mình sẽ ra chơi thăm nhà
Để có dịp biết quê ta
Để nghe Quan Họ câu ca níu người .
Ghé xới của bạn cùng chơi
( 2 Cua mà kẹp , lôi thôi nát hàng ...)
Hihi .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Phong Hà đưa đẩy tình duyên
Hồng Sơn lúng liếng tiếng thơ mặn mà
Thế này MOD cứ đứng ra
Kết duyên hội ngộ xới người xới ta !

aunhh

Đại Tá
Chúc mừng sinh nhật!!!
Trong thể thao, ai cũng tập luyện để vươn lên tầm cao mới và thành công. Và trong đó, tinh thần thể thao, cao thượng, đoàn kết và tình anh em luôn luôn có trong mọi người. Nhìn hình ảnh post lên, em cảm thấy điều này. Một sinh nhật ấm áp và ý nghĩa!!! Chúc các bác, chú, anh chị em dồi dào sức khỏe!!!

Phongha

Binh Nhì
Chúc mừng sinh nhật!!!
Trong thể thao, ai cũng tập luyện để vươn lên tầm cao mới và thành công. Và trong đó, tinh thần thể thao, cao thượng, đoàn kết và tình anh em luôn luôn có trong mọi người. Nhìn hình ảnh post lên, em cảm thấy điều này. Một sinh nhật ấm áp và ý nghĩa!!! Chúc các bác, chú, anh chị em dồi dào sức khỏe!!!

.Ở nhóm mình có một bác nguyên là Bí thư tỉnh ủy Bắc Ninh năm nay Bác đã 74 tuổi mới bắt đầu học chơi bóng bàn . Bác tập luyện rất chăm chỉ ,nghiêm túc . Ngoài ra còn có một anh hay lên chỗ mình chơi anh ấy bị tật ở hai chân đi lại rất khó khăn nhưng vẫn chọn bóng bàn để luyện tập. Đó là hai tấm gương mà mình ngưỡng mộ và học tập . Bóng bàn -" Mở rộng tình bạn ,kết nối đam mê" . Hehehe ....Cảm ơn bạn nhé - Chúc bạn thành công trong cuộc sống !

Bình luận từ Facebook