SieuGa đã trở lại

SieuGa

Binh Nhì
Hi ,Nghỉ hè 1 tháng rưỡi , không vào diễn đàn , thấy nhớ quá ! Hôm nay hì hục lập mãi mí dc cái nick. rõ là khó lập ý ! :cool::cool::cool:
Lưu ý vs các bác muốn lập nick mà lập mãi ko dc là Pass phải viết chữ, ko dc viết số nhé ! H.nay em ko biết, ko hiểu sao ko thể lập dc, mãi mí biết là ko viết số dc .
Đôi lời vs Member mới mà cũ của ORG !

SieuGa

Binh Nhì
Em hiện đang học Xây Dựng năm cuối , đang ở trọ dưới Linh Đàm bác ạ ! hi . Em thì gà qué có tiếng rồi ! :d
ANh hữu bằng chơi ở CLB nào thế ạ ?

Radical

Moderator
Bạn sieuga đang học xây dựng à.

Mình nhờ vẽ phối cảnh 3D cái CLB để trình lãnh đạo công ty phê duyệt để xây dựng cái CLB được không ? Hôm nọ có cái hội kiến trúc của Tùng sátthủ@ mà giờ không thấy ai vào diễn đàn cả.

SieuGa

Binh Nhì
Bạn sieuga đang học xây dựng à.

Mình nhờ vẽ phối cảnh 3D cái CLB để trình lãnh đạo công ty phê duyệt để xây dựng cái CLB được không ? Hôm nọ có cái hội kiến trúc của Tùng sátthủ@ mà giờ không thấy ai vào diễn đàn cả.

Hehe, em học khoa Xây Dựng Dân Dụng cơ bac ạ ! Vẽ vời em kém lắm , n.mà bác cứ gửi vào hòm thư của em, để em nhờ bạn em vẽ hộ . Nếu dc thì em send lại cho bác ,Hi

admin

Administrator
Staff member
Xin chào bạn SieuGa đã trở lại diễn đàn.
Xin lưu ý với bạn về tên topic không nên dùng từ "đồi bại", BQT đã sửa lại. Ngoài ra với nội dung thế này, bạn nên post vào mục Làm quen - Tự giới thiệu hơn là mục Thảo luận góp ý cho Diễn đàn.
Về password có lẽ bạn gặp trục trặc gì đó chứ ko phải do nhập số. Diễn đàn cho phép password bằng cả số và chữ.

hữu bằng

Trung Sỹ
Em hiện đang học Xây Dựng năm cuối , đang ở trọ dưới Linh Đàm bác ạ ! hi . Em thì gà qué có tiếng rồi ! :d
ANh hữu bằng chơi ở CLB nào thế ạ ?[/

minH tên Long chơi tại clb Hữu bằng thạch thất HN!!!

BẠN CÓ DỊP QUA THÌ VÀO CHƠI BẠN NHÉ!!!!!

Bình luận từ Facebook