Shop PingPong Coffee Hồ Ngọc Thuận xin thông báo !!!

thuanlacsg

Đại Tá
Tuần này e đang chiến giải Đội mạnh TQ ở NhaTrang nên e ko có ơr Shop. Các bác đến chơi ko gặp em mong các bác sẽ quay lại Shop thăm em vào Tuần tới. E cám ơn các bác ạ =))

FUJISANCO

Trung Sỹ
Danh thủ Đoàn Kiến Quốc đã sử dụng mút Target và đánh giá rất tốt về sản phẩm này.

thuanlacsg

Đại Tá
Chúc mừng các VDV Bộ Công An dưới màu áo Cornilleau đã giành được

HCV Đồng Đội nữ - HCD Đồng Đội Nam
Tại giải Đội Mạnh TQ 2014 tại NhaTrang

thanh dai ca77

Đại Tá
Mình đanh BH là Te 64, bác Thuận có thể tư vấn cho mình dòng TarGET có miếng nào đánh BH tương đương Te 64 không ah? Ro của mình BH chủ yếu là chặn đẩy và bắn trái
Chân thành cảm ơn!

thuanlacsg

Đại Tá
Mình đanh BH là Te 64, bác Thuận có thể tư vấn cho mình dòng TarGET có miếng nào đánh BH tương đương Te 64 không ah? Ro của mình BH chủ yếu là chặn đẩy và bắn trái
Chân thành cảm ơn!

42.5 là 1 lựa chọn hợp lý nhé anh. Độ mềm tương đương vs 64 luôn ạ

mebb0101

Trung Tá
Chào a Thuận. Trước e có nhờ a tư vấn dòng Target gần với duro.e k chơi ten được bên trái. Mượn ten 64 đánh trái thử thấy cũng ok nhưng mỗi tội bóng hiền và mềm quá, chặn đẩy tăng lực kết thúc k sướng và uy lực bằng duro.nhờ a tư vấn dòng nào khoảng 45 độ là ok.
Đầu tháng này e lên sg.rất mong được gặp a chỉ giáo cú rờ ve tuyệt kĩ! Ngưỡng mộ đã lâu
Tháng sau học hỏi.
Hi.cảm ơn a trước ak
Chúc a KD phát đạt

cuongyb

Trung Uý
A thì đánh 42.5 bên trái... Còn e cảm giác 64 mềm thì e dùng 45 nhé
Mình đang băn khoăn giữa mấy em: Gold ARC 3;Target; rakza 9 gắn bên FH với Zhang jke ZLC. Không biết mặt nào dễ đánh, ổn định và hiểm hơn, đây bác thuanlacsg....

thuanlacsg

Đại Tá
Mình đang băn khoăn giữa mấy em: Gold ARC 3;Target; rakza 9 gắn bên FH với Zhang jke ZLC. Không biết mặt nào dễ đánh, ổn định và hiểm hơn, đây bác thuanlacsg....

Bác nên băn khoăn giữa 2 em gold và target thôi. Rakza9 cứng mà lại ko bám xoáy bằng đâu bác ạ. Còn e bán Cornilleau thì tất nhiên e hướng bác qua TarGet rồi =))))))

tuankhoai

Đại Tá
S1 cứng phải ko bác ??? Tại Donic nhiều dòng quá nên e sợ e nhầm vì e ko dùng Donic. Cứng thì bác chọn 47.5 nhé.

Có nhớ nhầm mong bác nhắc nhở e.
Thân
đây bác, nhưng em nghĩ nó ko cứng = T05 và trọng lượng cũng nhẹ hơn T05 rất nhiều.

Bình luận từ Facebook