Ra mắt CLB bóng bàn Lê Hồng Phong - Từ Sơn.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm này ngày 29 tháng 5 năm 2016.
Thị xã Từ Sơn chính thức ra mắt CLB bóng bàn Lê Hồng Phong. CLB được thành lập trên cơ sở CLB chợ Tre. Với thành viên là các VĐV yêu mến và có tâm huyết với bóng bàn Từ Sơn. Với mong muốn đưa phong trào bóng bàn Từ Sơn lên một tầm cao mới, góp phần thúc đẩy phong trào rèn luyện thể thao cho giới trẻ, người yêu mến bóng bàn.

CLB bóng bàn Lê Hồng Phong có cơ sở vật chất khang trang với 5 bàn thi đấu tiêu chuẩn. Được hỗ trợ, động viên rất lớn từ lãnh đạo địa phương. Nói đến bóng bàn Từ Sơn phải nhắc đến ông Nguyễn Văn Vinh, Ông Ngô Điều,... Đặc biệt ông Nguyễn Văn Vinh chủ nhiệm CLB bóng bàn Lê Hồng Phong. Một con người luôn đi cùng phong trào, luôn có mặt cùng anh chị em yêu mến bóng bàn, ... CLB Lê Hồng Phong được thành lập có công rất lớn của ông.

Rất tiếc vì bận công việc riêng nên hôm nay dù đã nhận lời mời MOD không tới dự được nên thông tin chưa được đầy đủ . Thay mặt cho anh em bóng bàn Bắc Ninh gửi lời chúc đến CLB Lê Hồng Phong ngày càng phát triển.

( MOD sẽ cập nhập thông tin bổ xung thêm trong thời gian tới )

minhcongtran

Binh Nhì
Anh ơi cho em hỏi. CLB có thầy nhận dạy bóng bàn không ạ. em đang muốn đăng ký học ạ. t Hoặc anh biết ai ở khu vực Từ Sơn dạy bóng bàn thì chỉ em với ạ.
tks anh.
Có bạn nhé! (nhưng còn phụ thuộc vào bạn, vào đam mê của bạn)!

Bình luận từ Facebook