Quê hương tôi! Bạc Liêu hai tiếng thiêng liêng trong tim!

chonmylac2

Trung Sỹ
Nghe anh chonmylac kể mà thèm thiệt, thời gian anh kể lúc đó e mới...1 tuổi :)). Giờ muốn chụp đìa thì chắc chẳng có cá để mà chụp. Heheh. Mấy cái vụ cá mú này nọ em cũng rất khoái, nhờ bài viết của anh mà em mới biết chụp đìa là như thế nào. Thanks anh. Bia

Bạn vào link: http://www.youtube.com/watch?v=2lFrd...eature=related sẽ thấy cá! KKKK. Mà thời điểm đó muốn uống bia phải đi đò ra tuốt Cà Mau mới kiếm được kết Sài Gòn đỏ bạn ạ! Chỉ có "nước mắt quê hương thôi"! Bây giờ thì ken đầy chợ rồi! KKKKKK

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tuần sau em đi công tác ở Bạc Liêu 1 tuần (2/11 - 8/11), rất mong được các bác giới thiệu cho một vài CLB bóng bàn để em có thể đến giao lưu.

Xin cám ơn!

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Tuần sau em đi công tác ở Bạc Liêu 1 tuần (2/11 - 8/11), rất mong được các bác giới thiệu cho một vài CLB bóng bàn để em có thể đến giao lưu.

Xin cám ơn!

O ghé thăm HCM city hả Tuấn ơi,hay lại giống Thắng ủn sợ nát hàng à?,yên tâm AE HCM city vân hóa lắm

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tháng 12 chú Hà nhé, đợt này cháu bay thẳng Cần Thơ rồi xuống Bạc Liêu luôn nên ko ghé qua Sài Gòn được ạ... Cũng tiếc nhiều gà qué lắm mà ko làm sao được chú ạ, he he

O ghé thăm HCM city hả Tuấn ơi,hay lại giống Thắng ủn sợ nát hàng à?,yên tâm AE HCM city vân hóa lắm

Bình luận từ Facebook