Pre 2013- Ai thăng hạng -Tò mò quá

Drhongson

Đại Tá
Mình ham vui nên tò mò quá , không biết danh sách các đấu thủ nào đuoc THĂNG HẠNG
từ D-C-B-A ? Có ai đuoc thăng hạng vượt cấp không ? Và có những ai phải XUỐNG HẠNG ?
Mình nghĩ nên chăng có 1 bảng phong thần mới , cập nhật hạng cho bà con rõ , cũng tiện
cho việc sắp xếp cho các anh chị em khi tham gia các giải của diễn đàn trong mùa giải 2013
...
Hơn nữa , khi sớm có danh sách phân hạng mới thì cũng còn có thời gian thư thả anh em tranh luận
về các trường hợp đặc biệt , để mọi điều trước sau đuoc thỏa đáng .

michipsport

Thượng Sỹ
Bác Sơn đế xuất việc này quá chính xác và đúng lúc.
Đây cũng là vấn đề "Hot" với người chơi & "Nhạy cảm" với BTC đấy.
BTC nên sẽ có những tiêu chuẩn cụ thể về việc này để việc triển khai áp dụng không mang tính chủ quan.
Bao gồm cả chuẩn "lên hạng" và chuẩn "xuống hạng"

Last edited:

hibiki

Moderator
Hôm chủ nhật rồi ngồi nhậu kế bác Trưởng bản và anh vót chông, em cọp dê thì thấy được Bình chỉa và Thái Như Ý được trực thăng lên B. Riêng drSon thì nhích nhè nhẹ lên dê cụ thèm Bia

Drhongson

Đại Tá
năm nay A không biết có được đánh không nữa buồn ghê:((
Quả thật HẠNG A ít có giải quá , theo mình nghĩ , ngoài các giải thường lệ do diễn đàn tổ chức thì
rất cần các tổ chức , cá nhân , các ông bầu , lãnh đội , các Shop sport , các công ty thể thao
các mạnh thường quân chung tay góp sức tổ chức thêm nhiều giải cho anh em HẠNG A có sân chơi .
Phải nhờ bác Hà trưởng bản vận động các nơi xem sao .

chonmylac2

Trung Sỹ
Hôm chủ nhật rồi ngồi nhậu kế bác Trưởng bản và anh vót chông, em cọp dê thì thấy được Bình chỉa và Thái Như Ý được trực thăng lên B. Riêng drSon thì nhích nhè nhẹ lên dê cụ thèm Bia

Thái Như Ý từ D lên thẳng B luôn hả bác? Cùng hạng với Anh Thi, anh Bằng luôn à? Em thấy không qua nổi mấy anh em TCV như An TN, Triếc Gai, An Q.7 .... đấu hạng C vừa rồi đâu! hoặc mấy anh bên Hà Cường Bảo VV, Tài Địa mà? Lạ quá

hibiki

Moderator
Thái Như Ý từ D lên thẳng B luôn hả bác? Cùng hạng với Anh Thi, anh Bằng luôn à? Em thấy không qua nổi mấy anh em TCV như An TN, Triếc Gai, An Q.7 .... đấu hạng C vừa rồi đâu! hoặc mấy anh bên Hà Cường Bảo VV, Tài Địa mà? Lạ quá

Em chém gió thế mà bác cũng tin ;) ;) ;) ;)

Bình luận từ Facebook