Mùa giải 2013 bắt đầu rồi anh em!

Q2T

Binh Nhất
Anh Long đăng ký giải đi, 10-4-2013 hết hạn đấy. Chắc chắn k kém năm ngoái đc đâu cả nhà nhỉ :D

com1603

Thượng Tá
Anh Long đăng ký giải đi, 10-4-2013 hết hạn đấy. Chắc chắn k kém năm ngoái đc đâu cả nhà nhỉ :D
Tối nay anh sẽ nhắn tin cho mọi người họp đội vào ngày mai!
Mai chú lên CLB nhé.
Năm ngoái là "đáy" rồi, chả lẽ thủng đáy :D
Mà năm ngoái tại bọn anh đốt, năm nay hi vọng sức trẻ của các chú sẽ khác... :D Bia

com1603

Thượng Tá
Kết quả điểm số của đội mình sau mùa giải 2012 vừa rồi đây!

Họ và tên Điểm hiện tại
D1 (từ 1650-dưới 1700)
Ko có ai cả

D2 (dưới 1650)
Nguyễn Ngọc Quỳnh 1609
Nguyễn Thanh Bình 1608
Nguyễn Ngọc Anh 1607
Vũ Minh Phúc 1600
Nguyễn Thành Chung 1592
Tống Xuân Trường 1591
Quách Quốc Thái 1578
Lê Hoàng Long C 1575
Phan Anh Thi 1554
Đào Quang Minh 1546
Ngô Minh Long 1497

(Chi tiết tại: http://bongban.org/pingpong/index.php/homecon/clubcon/callFrmListPlayer/167)

Kết quả rất đáng buồn với đội trưởng và đội phó, hi vọng năm nay sẽ lấy lại niềm tin nơi anh em, nếu không em xin bưng bê điếu đóm :mad:

Chú ý: Năm nay điều lệ giải thêm một điểm mới là:
+ Mỗi trận đấu chỉ được phép đưa ra sân nhiều nhất 2 VDV C1 (với hạng C) và D1 (với hạng D)

Last edited:

Q2T

Binh Nhất
[QUOTE
Kết quả rất đáng buồn với đội trưởng và đội phó, hi vọng năm nay sẽ lấy lại niềm tin nơi anh em, nếu không em xin bưng bê điếu đóm :mad:

[/QUOTE]
Đoạn này là sao? A Phúc, a Bình, a Ngọc Anh và Quỳnh chỉ có 1 ng được đánh trong mỗi trận à?
Năm ngoái các bác già đốt bé quá, để mấy anh em trẻ đốt to đi :))

kluxklax

Binh Nhất
[QUOTE
Đoạn này là sao? A Phúc, a Bình, a Ngọc Anh và Quỳnh chỉ có 1 ng được đánh trong mỗi trận à?
Năm ngoái các bác già đốt bé quá, để mấy anh em trẻ đốt to đi :))[/QUOTE]

Đội mình có ai được xếp hạng D1 đâu mà chú phải lo :D. Kết thúc mùa giải năm nay có nguy cơ xuống 1400

docmaorg

Đại Tá
Làm gì mà chém ghê thế vui là chính bia là chủ yếu, lên hạng hết có sao đâu. Bên em bố trí time đi có gì ae hai đội giao lưu nhé.

com1603

Thượng Tá
Làm gì mà chém ghê thế vui là chính bia là chủ yếu, lên hạng hết có sao đâu. Bên em bố trí time đi có gì ae hai đội giao lưu nhé.
Tuần tới anh Phan nhé! Sẽ sắp xếp sớm để khỏi lỡ như tuần trước Bia Bia Bia

com1603

Thượng Tá
Em để ý nhé có ngày thứ 6 giỗ tổ nghỉ dài đó nên cân nhắc nhiều khi nghỉ dài mọi người hay đi chơi.
Khoảng thứ 3 hoặc thứ 4 (23 hoặc 24) tuần sau anh ạ, 26 là đội em đi nghỉ 30/4 rồi.
Giỗ Tổ là thứ 6 tuần này mà anh, tuần này thì bọn em có thể giao lưu với cả đội An ninh Việt của Trungsay vào ngày mai rồi, đang chờ confirm.

Last edited:

Bình luận từ Facebook