Một số mẫu giày bóng bàn đẹp

aunhh

Đại Tá
Một số mẫu giày đẹp hiệu Asics:

Một số mẫu giày đẹp hiệu Asics:
01261611_4d3fc91c9c27f.jpg01261611_4d3fc911c2540.jpg01261611_4d3fc90618831.jpg01281650_4b6141b9d23f4.jpg

Proximang

Đại Uý
Xem lại mấy clip Ma Long đánh Olympic thấy đi đôi giày đỏ vàng, mới đầu tưởng giày
của Li Ning nhưng nhìn kỹ thì thấy của Mizuno, vào xem kỹ thấy thật đẹp, tiện thể em
sưu tầm một số hình ảnh giày bóng bàn của các hãng khác cho anh em cùng thưởng
lãm.

Không phải ngẫu nhiên hay do được tài trợ mà tuyển TQ toàn dùng giày Mizuno, bởi
nó là thương hiệu của tính năng, chất lượng và thời trang. Mẫu mới nhất là Wave Drive
A, có ba tông màu xanh, trắng, đỏ vàng nhưng xem ra đỏ vàng là đẹp nhất:

Wwave Drive 5: đôi này đang được đa số tay vợt bb tin dùng, trong đó có Ma Lin (em
cũng có 1 đôi màu xanh mua bên Japan, giá gần 100$, nhưng hôm trước có bác khoe
bên Taiwan bán chỉ có 60$ làm em xây xẩm hết cả mặt mày;)):

Wave Kaiserburg RL: đôi giày rất điệu, màu sắc hài hòa, chỉ sản xuất dành cho chị em:

Asics cũng là một hãng sx dụng cụ thể thao đa dạng như Mizuno, trong đó giày của
hãng này khá nổi tiếng. Mới đây Asics cho ra mắt mẫu giầy Bladelyte 3 rất đẹp mắt:

Trước đó đã có một loạt sản phẩm thời trang, giàu tính năng được tung ra thị trường
để đáp ứng nhu cầu của giới hâm mộ như Excounter:

...hay Hyperbeat®SP:

Dĩ nhiên không thể không kể đến Butterfly với nhiều mẫu giày đẹp ngoài cốt và mút,
tiêu biểu là Energy Force 9:

...hay Energy Force 8:

...rồi Energy Force 5:

...và Radial 060

Dĩ nhiên là còn nhiều sản phẩm đẹp, giàu tính năng khác của những Stiga, Donic hay
Nittaku, thậm chí Adidas nhưng em chỉ thích mấy chiếc giày trên thôi ;) Và sở dĩ em
để Butterfly cuối cùng danh sách vì ông này không tự sản xuất được giày mà phải thuê
Ascis, mà nhìn kỹ thì thấy không thanh thoát và đẹp bằng giày của 2 ông kia ;)

Lion

MẤY ĐÔI GIÀY NÀY, MUA Ở ĐÂU TA ??? :zingme44::zingme44::zingme44:

minhdi90

Thượng Sỹ
Các bác cho em hỏi với. Có phải ông chú trong clip này đang review giày fake phải không ạ? hay Asics có nhà máy tại VN:A

duongbh

Trung Sỹ
Mọi người cho mình hỏi giày chính hãng với giày fake khác nhau thế nào? Mình chưa đi giày xịn bao giờ, đi qua 3 đời fake rồi hiện đang đi Mizuno Wave A 500k được mấy tháng được cái thấy êm chân, mỗi tội keo dán đế khá lởm.

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
Mọi người cho mình hỏi giày chính hãng với giày fake khác nhau thế nào? Mình chưa đi giày xịn bao giờ, đi qua 3 đời fake rồi hiện đang đi Mizuno Wave A 500k được mấy tháng được cái thấy êm chân, mỗi tội keo dán đế khá lởm.
đấy khác nhau ở cái câu cuối mà bác nói đấy. với lại giày chính hãng đi k bị phá form, tiền nào của nấy thôi

lion

Đại Tá
Các bác cho em hỏi với. Có phải ông chú trong clip này đang review giày fake phải không ạ? hay Asics có nhà máy tại VN:A

Asics đặt hàng một số nhà máy ở Việt Nam để gia công giày cho họ rồi
xuất đi nước ngoài bán ở Nhật, Mỹ, Châu Âu...

Tuy mình đang dùng giày Wave Driver 6 (mua cách đây 2 năm), hiện tại
đang đi 1 đôi Asics Whizzer Lo để đi làm nhưng công nhận em nó nhẹ,
đế bám cực kỳ, đi vào nền đá nghe kin kít kin kít rất phấn khích.

Butterfly design giày, nhờ Asics gia công, đặc biệt là phần đế, nên khi lật
đế giày Butterfly lên các bạn sẽ nhìn thấy chữ Asics bên dưới.

cakhon

Trung Sỹ
nhìn đôi sport zone. của bác hungtv2002 mà thèm quá
Mua ở đâu thế bác. giá rổ là thế nào bác

hungtv2002

Đại Tá
nhìn đôi sport zone. của bác hungtv2002 mà thèm quá
Mua ở đâu thế bác. giá rổ là thế nào bác
em order nên chưa về bác nhé... khi nào về em sẽ có hình ảnh thực tế cho bác....giá khoảng dưới củ thôi bác nhé...

Hellokitty

Trung Sỹ
Xem lại mấy clip Ma Long đánh Olympic thấy đi đôi giày đỏ vàng, mới đầu tưởng giày
của Li Ning nhưng nhìn kỹ thì thấy của Mizuno, vào xem kỹ thấy thật đẹp, tiện thể em
sưu tầm một số hình ảnh giày bóng bàn của các hãng khác cho anh em cùng thưởng
lãm.

Không phải ngẫu nhiên hay do được tài trợ mà tuyển TQ toàn dùng giày Mizuno, bởi
nó là thương hiệu của tính năng, chất lượng và thời trang. Mẫu mới nhất là Wave Drive
A, có ba tông màu xanh, trắng, đỏ vàng nhưng xem ra đỏ vàng là đẹp nhất:

Wwave Drive 5: đôi này đang được đa số tay vợt bb tin dùng, trong đó có Ma Lin (em
cũng có 1 đôi màu xanh mua bên Japan, giá gần 100$, nhưng hôm trước có bác khoe
bên Taiwan bán chỉ có 60$ làm em xây xẩm hết cả mặt mày;)):

Wave Kaiserburg RL: đôi giày rất điệu, màu sắc hài hòa, chỉ sản xuất dành cho chị em:

Asics cũng là một hãng sx dụng cụ thể thao đa dạng như Mizuno, trong đó giày của
hãng này khá nổi tiếng. Mới đây Asics cho ra mắt mẫu giầy Bladelyte 3 rất đẹp mắt:

Trước đó đã có một loạt sản phẩm thời trang, giàu tính năng được tung ra thị trường
để đáp ứng nhu cầu của giới hâm mộ như Excounter:

...hay Hyperbeat®SP:

Dĩ nhiên không thể không kể đến Butterfly với nhiều mẫu giày đẹp ngoài cốt và mút,
tiêu biểu là Energy Force 9:

...hay Energy Force 8:

...rồi Energy Force 5:

...và Radial 060

Dĩ nhiên là còn nhiều sản phẩm đẹp, giàu tính năng khác của những Stiga, Donic hay
Nittaku, thậm chí Adidas nhưng em chỉ thích mấy chiếc giày trên thôi ;) Và sở dĩ em
để Butterfly cuối cùng danh sách vì ông này không tự sản xuất được giày mà phải thuê
Ascis, mà nhìn kỹ thì thấy không thanh thoát và đẹp bằng giày của 2 ông kia ;)

Lion
Cảm ơn bác có công post bài này cho mọi người xem.

doccothankiem_hp

Thượng Tá

Bình luận từ Facebook