Một số ít Video giải bóng bàn các CLB A, B, C tỉnh ĐẮK LẮk

mancongtu

Trung Uý
Từ ngày 14/12 đến 16/12 Liên đoàn BB tỉnh Đắk Lawsk có tổ chức giải Bóng bàn các CLB A, B, C tỉnh ĐẮK LẮk, mình có quay một số trận đấu, anh em rảnh coi tí cho vui.
[video=youtube_share;GLPknFwKvOo]
[video=youtube_share;FJEikCFIlUY]
[video=youtube_share;dvm6E9ac67Y]
[video=youtube_share;srd_HZ0e6nQ]

Last edited by a moderator:

mancongtu

Trung Uý
Mình là Nguyên, chắc bạn biết mình chứ. Mình thì không sinh hoạt cố định ở CLB nào cả vì mình không đi đánh thường xuyên. thế Tuandakak sinh hoat ở đâu mà nghe cái tên lạ lạ.

tuandaklak

Trung Uý
Ah. Phải Nguyên to béo mới đánh giải ngân hàng chính sách, đánh cặp với Việt, đc giải nhì ko? Mìn. h hạng gà, bạn ko biết cũng phải. Giải đó,mình cũng tham gianhưng hạng C thôi.rảnh mời Nguyên qua nhà văn hóa lao động tỉnh giao lưu. Việt và a Lại cách đây vài tuần cũng sang chơi.

Radical

Moderator
Từ trái qua Huy-> Radical -> Chiến -> Nguyên tại Buôn Ma Thuột

Nhậu ở quán Lẫu dê gì dưới cái dốc.

mancongtu

Trung Uý
Dạ em là thàng to to, mập mập đó anh, em lười đánh lắm nên cũng ít đi lung tung. nếu có diều kiện em sẽ qua đó giao lưu.

Drhongson

Đại Tá
Dạ em là thàng to to, mập mập đó anh, em lười đánh lắm nên cũng ít đi lung tung. nếu có diều kiện em sẽ qua đó giao lưu.

Tiếc nhỉ , tết rồi mình mới ở Ban Methuot 1 tuần , lại cứ sợ ngày tết anh em nghỉ bóng bàn nên toàn đi ăn với đi xem voi .hic.

Kỳ này có Huy ,, Kiên đang đánh ở Sài Gòn .

mancongtu

Trung Uý
Bác có điều kiện lên đây cứ gọi chứ, tết thì cũng sắp xếp người để giao lưu với Bác một vài trận chứ.
Tiếc nhỉ , tết rồi mình mới ở Ban Methuot 1 tuần , lại cứ sợ ngày tết anh em nghỉ bóng bàn nên toàn đi ăn với đi xem voi .hic.

Kỳ này có Huy ,, Kiên đang đánh ở Sài Gòn .

mancongtu

Trung Uý
Nhì thôi anh ơi, chụp chung với nhất thôi. Đây là đồng đội của em, em và đồng chí này từng làm mưa làm gió các giải có nội dung đôi ở tỉnh đó anh (nổ quá)

Bình luận từ Facebook