Một số hình ảnh giải hạng D nam hao mở rông

LMC

Trung Tá
xin chuc mung giai da thanh cong tot dep !!!va hy vong som co giai hang C va B duoc to chuc !!!!!!!!

Bác sơn đánh B hay C đấy nhỉ? Giải HP bọn em tỉnh ngoài đăng ký được không ah? Bọn em đánh kém nhưng khoái nhất khoản chém gió.

fanwanghao

Đại Uý
Tháng tới namhao sẽ dự định tổ chức giải hạng c sẽ đông vui và náo nhiệt hơn nhiều, sẽ số lượng c hải phòng như lá mùa hè luôn .Ông nam cho ý kiến ý kò đi chứ nhỉ.Thế hạng a thì bao giờ đánh nhỉ

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Bác An nhà mềnh chụp với gái có khác, tươi thế...hị hị....hy vọng lần tới mình sẽ tham gia. Mà mấy bố được giải đáng lẽ ra phải đánh C thì lại đi đánh D...chứng tỏ hạng D hải phòng toàn cao thủ òy, không biết hạng A thì thế nào đây, HP vô địch, haha

Last edited:

wanghaohp

Moderator
Tháng tới namhao sẽ dự định tổ chức giải hạng c sẽ đông vui và náo nhiệt hơn nhiều, sẽ số lượng c hải phòng như lá mùa hè luôn .Ông nam cho ý kiến ý kò đi chứ nhỉ.Thế hạng a thì bao giờ đánh nhỉ

Liên đoàn dự định sẽ làm giải Pre HP vào cuối năm vì vậy NH sẽ tổ chức 4 hạng riêng biệt để chuẩn bị tốt cho Pre Hp ,đánh từ tháng 6-9 từ hạng D-A ông phải chờ cuối rồi nhé .hihi mà ông A gì chứ thích nổi tiếng a.

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Vận động viên thế này đánh D Hải Phòng thì đủ biết trình Hải phòng Cao thế nào !

Bình luận từ Facebook