Mời tham gia hội Anti và Gai tại Thái Nguyên

Gai Tabor

Thượng Sỹ

vinh_antigai

Trung Uý
Dũng-Vinh bạn đến giao lưu
Chúng tôi nhớ mãi một chiều không quyên
Nơi này luôn có nhân duyên
Mong ngày gặp lại bạn hiền lần sau.

Thơ hay quá chú Khôi ơi, hẹn gặp lại các cô chú anh chị em Apatit vào tháng 10 tới nhé. Xin cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình và mến khách của anh em LC.

BAC SUP

Đại Tá
lâu quá e chưa có thời gian đánh với a vinh rồi. hum nào pải rủ chú toản qua đó học hỏi tí gai.dạo này e chuyển sang chơi gai ngắn
cho mình xin tý cảm nhận về sự khác nhau giữa gai ngắn và gai dài ,xin cám ơn nhiều.

vinh_antigai

Trung Uý
lâu quá e chưa có thời gian đánh với a vinh rồi. hum nào pải rủ chú toản qua đó học hỏi tí gai.dạo này e chuyển sang chơi gai ngắn
Chủ Nhật này đến chơi đi Tuấn ơi. Anh dạo này cũng đánh xuống lắm, nhưng gặp anh em đồng môn gai góc là rất thích.

vinh_antigai

Trung Uý
cho mình xin tý cảm nhận về sự khác nhau giữa gai ngắn và gai dài ,xin cám ơn nhiều.
Xin chia sẻ với bác chút cảm nhận của cá nhân: Gai dài đánh bóng ẻo lả hơn (đối với người cắt và hất), bác nào đứng ôm bàn chặn và gạt thì thường tạo dáng "đít cong như bọ ngựa" như một bác nào đó đã nhận xét trên diễn đàn. Nói chung gai dài thiên về phòng thủ, bóng lắc lư và đòi hỏi người chơi sự khéo léo. Đối với gai ngắn, lối đánh sẽ mạnh mẽ hơn, bóng chủ yếu nhanh và chuội, một số loại gai có thể tạo xoáy nhưng không nhiều bằng mút. ...Nói chung mỗi loại có cái hay và dở riêng. Tùy vào sở trường và sở thích của từng người nên cảm nhận cũng khác nhau. Đã có rất nhiều người viết về chủ đề này trên diễn đàn, @BAC SUP chịu khó tìm kiếm thêm.

vinh_antigai

Trung Uý
Anh @vinh_antigai hôm nào xuống Bế Văn Đàn giao lưu với Quân mặt tàu và Bác Cương Gai, lâu lắm kg thấy 10 bia
Tuần sau em về HN sẽ đến giao lưu với các anh nhé, đến Bế Văn Đàn vui thật, nộp bia mà vẫn cứ xướng. Em vẫn tiếc trận đánh với anh Tân bị thua ngược đây. Lần này về bác tạo điều kiện cho em gỡ lại nhé.
Em nghe danh bác Cương Gai lâu rồi mà chưa một lần diện kiến, bác Quân mặt Tàu em cũng rất hân hạnh được giao lưu học hỏi.

tangdung

Đại Tá
Tuần sau em về HN sẽ đến giao lưu với các anh nhé, đến Bế Văn Đàn vui thật, nộp bia mà vẫn cứ xướng. Em vẫn tiếc trận đánh với anh Tân bị thua ngược đây. Lần này về bác tạo điều kiện cho em gỡ lại nhé.
Em nghe danh bác Cương Gai lâu rồi mà chưa một lần diện kiến, bác Quân mặt Tàu em cũng rất hân hạnh được giao lưu học hỏi.
Về Anh phải báo trước trên Topic Bế Văn Đàn AE còn biết và báo Bác Cương Gai ra

Bình luận từ Facebook