Mọi người hãy cùng góp sức

chichkidao

Moderator
Hiện tại diễn đàn bongban.org đang bị lỗi (có thể do hacker phá hoại).mình tin nhân cơ hội này rất nhiều kẻ xấu vào đăng ký mạo danh những thành viên trên diễn đàn để lừa đảo.và chắc hẳn BQT đang gặp rất nhiều khó khăn.
Vì vậy xin mọi người hãy cố gắng bỏ chút thời gian ra đăng ký lại thành viên diễn đàn.với mục đích:
_Chống những kẻ mạo danh lừa đảo.
_Cùng góp sức,góp ý với BQT để tìm ra hướng giải quyết,khắc phục lỗi nhanh nhất có thể.

THÂN!!!!!!!

Drhongson

Đại Tá
Mình thấy trong lúc chờ các anh em kỹ thuật khắc phục sự cố , thì anh em member chúng mình cùng rủ nhau vào đăng ký lại
NICK CŨ là cách tốt nhất. Diễn đàn BONGBAN.ORG là nơi anh em mình sinh hoạt vui vẻ , bổ ích , có nhiều thông tin , hoạt động
giao lưu , thi đấu , nhiều bài viết sinh động , nhiều hình ảnh hay , cập nhật nhiều clip nóng hổi ...
Mình tin là sau ít bữa anh em mình lại cùng nhau góp mặt đầy đủ trong các chuyên mục yêu thích của mình.
Riêng mình thì cách đơn giản nhất là ĐĂNG KÝ LẠI NICK CŨ LÀ TIỆN LỢI NHẤT.

hunghanoi

Super Moderators
Đề nghị BQT tạo dựng lại chuyên mục giải trí để anh em có cơ hội khôi phục dữ liệu.Xin cảm ơn !

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Ngoi nha chung cua nhung nguoi dam me yeu thich mon bb va cung 1 chi huong KET NOI NIEM DAM ME ,MO RONG TINH BAN BE cua chung ta dang trai qua 1 thu thach lon.ACE hay cung chung tay gop suc cungBQT vuot qua giai doan kho khan nay,minh luon tin tuong rang Bongban.org se ton tai va2 phat trien manh me.
(o hieu sao o viet co dau duoc ACE thong cam nhe)

NTBB

Super Moderators
Diễn đàn chúng ta đã 5 năm tuổi. Đã có những thời kỳ - ngắn thôi - có những sóng gió, những "chuyện nọ chuyện kia"; nhưng qua cú "sốc" lần này và chứng kiến thái độ và hành động của ace trước "thảm họa", chúng ta mới thấy đây thực sự là ngôi nhà chung mà ai có tấm lòng và yêu BB thật sự đều yêu mến, đều muốn bảo vệ, giữ gìn, và phát triển nó.

NTBB có cảm tưởng rằng sau sự cố này, ai cũng có tinh thần trách nhiệm hơn với diễn đàn. Hãy mãi là như thế !

Bình luận từ Facebook