Long Dinh - Vitas tham gia HCM Premiership 2012

boll_boll

Moderator
Diễn đàn bị lỗi nên anh em post bài vào topic mới này nhé;). Sau lượt đi, chúng ta hơi thất vọng khi chỉ về thứ 2 trong bảng. Trong khi đó, lực lượng chúng ta không hề thua kém đội D nào khác. Các anh em trong đội đều là trang hảo hán, vai u thịt bắp, tay to bằng chân, chân to bằng tăm. Hy vọng lượt về chúng ta sẽ giành đc vị trí Nhất bảng, vốn phải thuộc về mình từ lúc lượt đi;). Anh em cố lên nhé.
Trong tuần tới đội ta sẽ gặp đội Nhất bảng là 8 Râu, hy vọng anh em tập trung thi đấu, đừng đi matxa trước ngày thi đấu nhé =))

hibiki

Moderator
Tuần tới trong đội hình 8Ria chắc 2 anh em chú Nhựt và chú Ngữ sẽ có trong đội hình xuất phát với tham vọng giữ vững ngôi đầu.

Rảnh rảnh anh sẽ tới cổ vũ cho 2 đội..

sadius

Binh Nhì
đừng hi vọng sẽ thất vọng...
đừng cầu xin......sẽ nản lòng....
đừng chờ đời ...sẽ thêm mệt mỏi..
đừng vồi vàng sẽ ....vấp ngã...
hãy tin và.......sẽ được....

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Một chiều mưa buồn cho Triết gai
Rate this Entry
0 Comments
by wanghaocangtrai , Hôm nay at 11:26 AM (0 Lần đọc)
Chiều 29/6, mưa nhẹ rơi...
CLB bộ bóng bàn Hoàng Hoa Thám vẫn mở đèn sáng choang chào đón những người hâm mộ bóng bàn đến thưởng ngoạn những đường bóng lắt léo từ hai tay vợt đánh mặt gai - một đã nổi danh trên chốn 'giang hồ': hảo thủ trẻ tuổi khá điển trai Triết 'gai'; và một tay vợt gai ít ra ngoài thi đấu vì đã nặng gánh gia đình nhưng rất có uy tín trong chốn 'ao làng' Hóc môn: Thông 'gai'...
Âm thanh của những đường banh chan chát cách dứt khoát từ những mặt vợt gai của hai hảo thủ và từ những cú chạm vào mặt của cái bàn bóng được 'gia chủ' Tiến 'lực sĩ' đầu tư còn mới nguyên...đã làm cho mọi người quên đi cơn mưa chiều mỗi lúc một nặng hạt và những gì xảy ra bên ngoài (Xin cám ơn người coi xe rất nhiều!!)
Những cú nâng banh của Thông đáp trả lại những cú giật của Triết và ngược lại những cú cắt nổi tiếng của Triết từ xa bàn đáp trả lại những cú 'táng' của Thông đã làm cho người hâm mộ đảo mắt theo trái banh qua lại như con thoi trên cái máy dệt bàn bóng phản chiếu những ánh điện trắng vàng rực rỡ từ những bóng đèn sáng chói bên trên.
Tiến 'lực sĩ' ngồi làm trọng tài đưa ra những thông báo tỉ số rất dứt khoát góp phần làm cho trận đấu diễn ra suông sẻ
Có lẽ vì trời mưa nên 'gừng càng già càng cay' khiến cho Triết gai đành phải gác vợt trước đối thủ khá lớn tuổi hơn mình. Tuy nhiên tỉ số 0-3 không có nghĩa là Thông không gặp khó khăn gì trong trận đấu...
Xin cám ơn hai tay vợt vì một trận đấu hay và đẹp dù rằng thắng thua cũng là một phần của các trận đấu!
Tháng sáu trời mưa, trời mưa không dứt...

coc

Thượng Sỹ
Tuần tới trong đội hình 8Ria chắc 2 anh em chú Nhựt và chú Ngữ sẽ có trong đội hình xuất phát với tham vọng giữ vững ngôi đầu.

Rảnh rảnh anh sẽ tới cổ vũ cho 2 đội..

em iu nhớ đi cỗ vũ nha ,anh sẽ làm ngừoi đàn ông đích thực mà em muốn hehehehe

coc

Thượng Sỹ
tuần này anh em ta gặp đội 8 râu ráng bứt trụi râu đội bạn nha
ko trụi được thì bứt đại đựoc cộng nào hay cộng đó

boll_boll

Moderator
tuần này anh em ta gặp đội 8 râu ráng bứt trụi râu đội bạn nha
ko trụi được thì bứt đại đựoc cộng nào hay cộng đó

Đội mình mà không bứt đc râu của đội 8 Râu thì sẽ bị đội bạn bứt...lông :)), anh em cố gắng lên nha, coi chừng vị vặt trụi hết lông nha :))

coc

Thượng Sỹ
sau trận chiến đại bại trước đội 8 râu anh em đã xuống tinh thần rõ rệt ,tuần này gặp dội saigonfc mong anh em cũng cố tinh thần kiếm 1 trận thắng hoặc 1 trận thu xít xoát chút cũng được
anh em đoàn kết nha
tinh thần vẫn mạnh nha

bao_pr

Binh Nhì
với thực lực đội hình hiện tại thì vượt qua được vòng bảng đã là 1 thành công lớn của giải đấu năm nay. Mong rằng mọi thành viên trong đội sẽ cố gắng tập luyện,nổ lực hết mình để đạt được chỉ tiêu đề ra này nha ( nếu đi xa hơn được nữa thì tốt :d ). Suuuuuuuuuuuuuu!

bao_pr

Binh Nhì
vì một số lý do khách quan nên rất tiếc em ko thể tham gia cùng đội cho đến hết mùa giải này được. Chúc đội sẽ giành được những chiến thắng đậm trong 3 trận còn lại để có thể bước tiếp được vào vòng trong !

coc

Thượng Sỹ
vì một số lý do khách quan nên rất tiếc em ko thể tham gia cùng đội cho đến hết mùa giải này được. Chúc đội sẽ giành được những chiến thắng đậm trong 3 trận còn lại để có thể bước tiếp được vào vòng trong !

chiến sĩ này xuất ngũ sớm thế
có điều gì băn khoăn ko ?
tự tin với tinh thần đồng đội ae Long Dinh -Vitas cố lên xô........xê...............
vui là 9 đam mê là 10 với tinh thần pre 2012

herowood9999

Binh Nhì
chiến sĩ này xuất ngũ sớm thế
có điều gì băn khoăn ko ?
tự tin với tinh thần đồng đội ae Long Dinh -Vitas cố lên xô........xê...............

vui là 9 đam mê là 10 THẮNG LÀ 11 với tinh thần pre 2012

boll_boll

Moderator
Chúc mừng anh em LD-VT đã có chiến thắng đầu tay tại lượt về, cơ hội để chúng ta đi tiếp là có nhưng để đạt đc điều đó mong mọi người phải thi đấu tập trung và hết mình. Bia

coc

Thượng Sỹ
không cần chúc mừng nhiều đâu em ,hi vọng trong máy của em còn lưu lại những hình ảnh đẹp của đội Long Dinh để sau này anh thực hiện kí sự sinh trùng sinh sôi nảy nở gì đó hoặc là kỉ niệm chặng đường dài anh em đội Long Dinh sẽ trở thành lịch sử diễn đàn nhà
nghe ghê gớm quá hi
anh em ta xô xê nè Bia

Bình luận từ Facebook